PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chúc em hạnh phúc.

Traitimdongbang
29-09-2005, 01:44 AM
Q mến yêu thương!
Thế là cuộc tình của hai đứa mình đã chấm dứt, phải không em? A biết đó là sự thật, nhưng sao lòng anh vẫn còn sự hiện diện cùa em, phải chăng anh đang mơ,hay là anh không thể nào quên em.Đúng vậy em ah, hình như anh không quên em được, 2 năm bên em, anh rất hạnh phúc, em đã cho anh biết được yêu là gì, em đã cho anh hạnh phúc và đau khổ, vui và buồn,yêu thương và giận hờn. Và anh đã có cảm giác rằng em đã là một người không thể thiếu trong cuộc đời anh. Thế rồi, đột nhiên em nói lời chào tạm biệt anh, và em đã bỏ ra đi bỏ lai nơi anh một nỗi cô đơn trống vắng. Anh biết là mọi việc đã chấm hết.
Anh đã từng nghĩ anh sẽ cố gắng để sống khi không có em bên cạnh, anh sẽ làm được, nhưng anh lai nhớ đến em, nhớ đến những ngày tháng hạnh phúc bên em. Và rồi anh lại khóc, có phải anh yếu đuối lắm không? Nhưng anh cũng không biết tại sao anh lại khóc nũưa, anh chỉ biết là mỗi khí nhớ về em anh lai trở nên bất lực và yếu đuối, anh đã không điều khiển được bản thân của mình nữa, anh cảm giác rằng anh chỉ còn 1/2 trái tim, 1/2 con người của anh, phần còn lại đã theo em ra đi mãi mãi.
Nhưng em đừng lo lắng cho anh, . Anh không sao, dù anh có đau khổ, anh vẫn xin chịu đựng vì anh không muốn quên em, anh xin giữ hình bóng em trong tim anh vì a ước rằng sẽ có một ngày em sẽ quay về bên anh, cho dù anh có đợi em đến hết cuộc đời này. anh có ngốc lắm không? Anh biết làm vậy là ngốc lắm, nhưng anh vẫn muốn mình ngốc, đơn giản là vì anh yêu em.
Em hãy đến với tình yêu mới của em đi, có như thế em mới được hạnh phúc, và anh cũng cảm thấy được vui khi em hạnh phúc. Anh sẽ không trách em đâu, anh sẽ cầu nguyện cho em được hạnh phúc mãi mãi.

Chúc em hạnh phúc.
Anh mãi yêu và mãi chờ em
Trái tim anh đóng băng và chờ ngày em quay về sưởi ấm.
Tạm biệt
Ông xã hụt của em