PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình cảm cua? em dành cho anh là vô tận , anh ở ngay bên cạnh em nhưng ......!!!!

manvananh_px
28-09-2005, 01:14 AM
Ngày ...tháng ....năm 2005

Anh thân mến

Em muốn nói với anh thật nhiều điều , nhưng ngay bây giờ , ngay lúc này em ko biết nói gì với anh nữa . Em chỉ biết nói một câu : " Em yêu anh mất rồi ! " . Anh sẽ trả lời ra sao . Em ko biết nữa . Bức thư này được em lấy hết can đảm để viết ......vậy rồi số phận của nó sẽ ra sao ? Thấm thoát cũng đã gần nửa năm rồi , kể từ cái ngày mà em và anh Huy chia tay , thực sự ...thực sự ...em , lúc ấy đã rất đau khổ . Em đã từng hận lũ con trai . Nhưng khi gặp anh , khi được anh an ủi , em đã thay đổi hoàn toàn . Để rồi em quên anh Huy , để rồi trong tim em lại chỉ có anh . Bây giờ đối với em , anh là tất cả . Và em hạnh phúc khi có anh ở bên . Cho dù chúng ta bây giờ chỉ là anh em . Nhưng em hạnh phúc vì ít nhất thì tình cảm đó cũng đã lớn lên trong em , hạnh phúc vì anh đã chia sẻ với em tất cả những gì mà anh nghĩ. Em hiểu anh và anh cũng hiểu em . Thế là em đã cảm thấy hạnh phúc của em là ở bên anh cho dù vì bất cứ thứ gì , cho dù chỉ là người thứ 3 . Đúng , em là người thứ 3 giữa anh và chị ấy . Nhiều lúc em nghĩ phải làm thế nào để cướp được anh khỏi tay chị ấy . Nhưng em ko thể vì em ko muốn chị ấy đau khổ như em lúc trước . Thà rằng cứ thế này , cứ là anh em thì chúng ta có thể vô tư mà đi chơi với nhau . Nghĩ thì nghĩ vậy thôi , em vẫn mong anh tự đến với em hơn là em phải đi cướp giật tình cảm với chị ấy . Chị ấy ko có tội cũng chẳng có lỗi gì , em ko thể đối sử với chị ấy như vậy được . Em yêu anh là vì anh tốt , em hiểu anh là vì anh kể cho em tất cả và em khâm phục anh là vì tấm lòng bao dung . Anh luôn lắng nghe em nói , chia sẻ với em mọi thứ , ở bên em lúc em buồn . Và em hạnh phúc khi anh là anh em là người em yêu . Hãy mãi mãi như thế anh nhé ! cho dù anh có đọc được bức thư này thì cũng đừng thay đổi cách cư sử với em . Chỉ một lần nữa em muốn nói : " Em rất yêu anh ! " :tim: :tim: :tim: :tim: :tim:
Em yêu anh

keto_minhhiep
28-09-2005, 06:46 PM
bạn thật cao thượng đó,bạn biết nghĩ cho mình và cho cả người khác nữa.Bạn nhận thức đúng: KHI mình là thứ 3 của anh ta và ko muốn thấy người con gái kia đau khổ vì bạn.Vì bạn cũng từng là người đau khổ khi phải chia ly với người con trai kia.Tôi nghĩ rằng bạn đã chắc rằng không muốn thấy lại cảnh ngày trước đối với người mà mình thương và hạnh phúc khi bạn ở bên người đó.Sẽ đau khổ hơn khi người mang hạnh phúc cho mỉnh lại cũng đau buồn vì mình.
chúc bạn thành công với anh ta và giải quyết được vấn đề tay 3 nữa nha.

manvananh_px
28-09-2005, 09:29 PM
Cuộc đời là thế bao giờ cũng vậy . Tôi rất muốn cùng sánh đôi bên anh ấy . Để ko phải bị người ta soi mói khi tôi đi cùng anh ấy . Họ nghĩ rằng anh đã có người yêu và đang bắt cá hai tay . Tôi hiểu anh và hiểu những gì anh đang nghĩ . Nhiều lúc muốn quên anh nhưng ko tài nào quên được , anh luôn hiện hữu trong trái tim tôi .Muốn xa nhưng lòng mãi hướng về anh . Làm sao đây ? Để cho cả hai chúng tôi đều hạnh phúc . Tôi cần anh ấy như cây cần đất , cây thiếu đất thì cây sẽ chết . Toi , toi thiếu anh ấy có lẽ tôi cũng sẽ vậy . Làm thế nào bây giờ ? hãy giúp tôi với !!!( ! _ ! )

forever love
28-09-2005, 09:44 PM
bạn dã làm rất dúng vì nếu như bạn cướp di người yêu của người khác mà chính bạn dã từng bị như thế thì k tốt chút nÀO cả.thôi thì bạn hãy quên nó di và chúc phúc cho a ấy bạn nhé

manvananh_px
29-09-2005, 09:06 PM
Quên ư ? 1 khi mà đã trao con tim cho ai thì làm sao có thể nói từ quên được . bạn chưa yêu bao giờ hay sao mà lại nói thế . Có thể tôi chờ đợi là vô vọng nhưng đôi khi tôi vẫn hạnh phúc vì mình có người để chờ đợi . Hãy tin tôi , tôi ko thể quên anh ta !

forever love
29-09-2005, 09:28 PM
trời ok tùy bạn thôi biết là khó quên nhưng làm diều dó nó trái với lương tâm

congtudaohoadatinh
30-09-2005, 01:56 AM
xin lỗi cho mình hỏi bạn 1 câu nhé,thế nếu 1 lúc nào đấy bạn quên anh ấy thì liệu bạn sẽ đi yêu người khác kô????mình nghĩ chắc là có...........nhưng mà dù sao,bạn cũng có 1 TY rất đẹp

manvananh_px
30-09-2005, 04:58 PM
Phải tình yêu của tôi lúc này đối với tôi là rất đẹp và tôi hạnh phúc vì cuối cùng tôi cũng gặp được 1 người đối sử với tôi thật lòng hơn anh Huy kia , người đã từng lừa dối tôi . Tôi thà ko yêu được còn hơn là nhận lơi` yêu rồi lại chia tay , ko thật lòng .

chetvitien2005
30-09-2005, 07:36 PM
Bạn à, tôi cũng giống như bạn , cũng đang yêu đơn phương 1 ng, nhưng bạn còn may mắn hơn tôi là ng ta còn coi bạn như em gái , tức là bạn sẽ được ở bên cạnh , được quan tâm đến ng ta.Tôi cũng không thể thổ lộ tình cảm của mình được vì tôi là ng đến sau.n* tôi vẫn ko từ bỏ tình cảm của mình , tôi sẽ vẫn yêu , chẳng đòi hỏi gì cả, chỉ cần ng ta hạnh phúc là đủ .n* anh ấy lại ko hạnh phúc , vì thế nên tôi đã nhủ với minh và với bạn bè là tôi sẽ đợi anh ấy 3 năm, đó là cơ hội cho tôi , và cho anh , mong anh sẽ nhận ra rằng tôi thật sự yêu anh hơn ng kia , cơ hội lựa chọn là của anh. Nếu anh ko đến với tôi , tôi cũng chẳng trách gì ... Bạn hiểu tôi ko ? Bạn à , chúng ta có thể kết bạn đc ko , tôi cũng muốn đc tâm sụ với ng cùng tâm trạng . Tôi 21 tuổi,đang học ở HN , nick ở Yahoo của tôi cũng là nick này đó. Mong bạn sẽ vui hơn.

manvananh_px
01-10-2005, 12:04 AM
Tôi hiểu bạn chứ. Vì chúng ta có cùng tâm trạng , cùng đang yêu , cùng mong muốn cho người mình yêu hạnh phúc . Chỉ khác có 1 điều ...người tôi yêu lại hạnh phúc , dù cho chị ấy hơn tôi rất nhiều thứ . Xinh đẹp , thông minh , ngoan ngoãn , hiền lành đó là những gì anh ấy kể với tôi về chị ấy . Mỗi khi ngồi nghe anh kể về chị ấy tôi lại thấy vừa vui vừa buồn . Vui là vì anh ấy có 1 người yêu tài giỏi , buồn là vì anh đã dập tắt hết hi vọng mong manh của tôi để thắng được chị ấy . Tôi ko sợ khổ chỉ sợ 1 ngày anh ấy ko ở bên tôi nữa thì tôi sẽ sống sao đây .

chetvitien2005
02-10-2005, 04:38 AM
Ừ , bạn ah , tôi hiểu bạn mà , bạn đang buồn lắm phải ko ? n* hãy cố gắng nhé , hãy mừng cho hạnh phúc của anh ấy nhé , là bạn tốt vậy ,bạn hãy yên tâm vì anh sẽ luôn ở bên bạn , wen 1 ng tốt như bạn thì đó cũng là may mắn cho anh ấy đấy . Vui nhé !

manvananh_px
02-10-2005, 09:02 PM
Tôi k chắc cho lắm. Tôi Sẽ ko quên anh ấy đâu , càng ở xa anh ấy tôi lại càng nhớ và yêu anh ấy hơn . Anh là 1 phần cuộc sống của tôi .Tôi sống đến bây giờ chưa có lúc nào tôi được hạnh phúc , kể cả trong ra đình , ngoài xã hội . Chỉ khi gặp anh tôi mới biết cuộc sống là gì và tôi cần phải sống như thế nào . Tôi ko muốn anh ấy rời xa tôi ............Cho dù chỉ là hi vọng nhưng tôi quyết ko từ bỏ.

manvananh_px
03-10-2005, 09:08 PM
Là con người ai cũng có phút dây rung động . Tôi cũng là người và lại là con gái , tôi nào dám ngỏ lời trước 1 người con trai . Tôi chỉ hi vọng và chờ đợi 1 ngày nào đó người kia sẽ hiểu ra tình cảm của tôi dành cho anh .

xinh gai
04-10-2005, 04:43 PM
Bạn sẽ ko thể chiếm dc trái tim người ấy đâu vì người ấy đã trót coi ban là em gái rồi.Mà người ấy lại còn hay kể cho bạn về người yêu nữa chứ.Vì vậy dù bạn có làm gì đi nữa hay là cái chị kia bỏ người ấy thì người ấy cũng chẳng thể của bạn dc.Nhưng bạn ko phải buồn mà cũng ko phải cố quên người ấy đâu.Hãy để tự nhiên tốt hơn

congiobuon
05-10-2005, 12:41 AM
Sao lại nói vậy chứ.Tình yêu là một ly cafe không đường,tuy biết nó đắng nhưng người ta vẫn muốn thử nó mà.Có gian khổ mới thấy yêu nhau nhiều hơn nữa.Yêu đi bạn rồi bạn se thay đổi cách nghĩ cho xem nè. :flower:

manvananh_px
05-10-2005, 08:58 PM
phải đó tôi tin và tình yêu . Tôi là 1 con người luôn hi vọng vì thế tôi sẵn sàng chờ đợi anh ấy , nếu trong thời gian tôi chờ đợi anh ấy mà tôi yêu người khác thì cũng hay hơn là từ bổ chứ . Nếu từ bổ tôi sẽ ko có gì . Thà rằng thử vận may của mình 1 lần xem sao có hơn ko ? Tôi sẽ chờ anh cho đến bao giờ tôi yêu người khác . :clap:

manvananh_px
07-10-2005, 11:34 PM
Nếu như được chàng yêu 1 lần em sẽ ko cần mọi thứ khác . Trong cuộc sống của em chàng là tất cả , đừng rời xa em chàng nhé !

emsechodenkhianhnoiye
08-10-2005, 11:44 PM
bạn ah, bạn thật có lòng tin đó, nếu như mình co lẽ mình ko làm nổi, vì mình nghĩ nếu như người ấy đã có người yêu rồi thì lám sao có thể yêu một người khac nữa? và nếu khi bạn có được liệu bạn co tin la se giữ được trái tim của người đó mãi mãi ko? minh sợ điều đó, nên mình đã ko dám đối diện với nó, mình luôn chốn tránh và luôn buồn một mình, minh hy vọng rồi bạn sẽ có được người thạt sự yêu bạn và chi minh ban ma thoi. Trong tinh yeu lươn lươn ich ky ma phai ko ban?

manvananh_px
09-10-2005, 08:59 PM
Phải ! Trong tình yêu thì bất kì ai cũng ích kỉ , tôi cũng vậy . Tôi muốn anh là của tôi , tôi cố gắng làm mọi thứ vì anh , vì cái hi vọng mong manh được anh yêu và yêu duy nhất tôi thôi .Nhưng hi vọng cũng là một điều tốt , có thể bạn ko bao giờ đạt được cái mà bạn hi vọng nhưng hi vọng sẽ giúp cho chúng ta bước đi trên con đường đời vui vẻ . Dẫu sao hi vọng cũng là mục tiêu trong cuộc sống của mỗi người vì thế đừng bao giờ từ bỏ hi vọng khi nó mới bắt đầu bạn nhé !Hãy vững tin vào tình yêu của mình sẽ một ngày dành chiến thắng .

CoNTrAi_KiEu89
09-10-2005, 09:23 PM
sao người đang iu ai cũng thấy phiền muộn thế nhỉ. vui lên đi bạn
Hỏi thế gian tình ái là chi?

manvananh_px
09-10-2005, 09:35 PM
Ừa ! khi iu ai cũng như vậy cả đóa . Đừng dại gì mà iu nhé ! Nếu đã yêu thì phải yêu sao cho hạnh phúc . Khi nghĩ đến người mình yêu tui toàn cười ko à !

tẠI GÃ vui tính và bùn cười wa'

manvananh_px
11-10-2005, 09:08 PM
Tôi ko biết tôi dành tình cảm cho anh ta là đúng hay sai nữa , nhưng nhiều lúc tôi cũng cảm thấy hối hận . Tại sao tôi lại dại dột yêu 1 người đã có người yêu như thế ,để phải chờ đợi và tranh dành với người khác . Tôi hạnh phuc khi được ở bên anh ta và được anh ấy chia sẽ mọi thứ , chỉ cần được ở bên anh