PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em phải xa anh!

cimi
27-09-2005, 07:17 AM
Anh à! Em phải xa anh thôi,chắc chắn là nhứ thế.Nếu ko em sẽ chết chìm trong những đau khổ mà chính em tạo ra mất.Em và anh ấy đã ko thể như ngày xưa nữa rồi, dù có cố gắng như thế nào đi nữa.Em biết thế.Còn anh, những thói quen đã tạo cho em 1 cuộc sống dựa dẫm.Em quen với sự có mặt của anh quá, vì thế dù ko yêu em cũng cố níu kéo.Em cứ tưởng rằng em đã yêu anh nhưng ko phải,Em chỉ đang hụt hẫng vì anh ko còn là của em như xưa nữa.Anh vẫn quan tâm đên em , vẫn lo lắng cho em nhưng tình cảm đã ko còn đẹp như những ngày đầu .Em buồn, em hụt hẫng vô cùng và vì thế em ghen với tất cả những ai gần gũi anh.Em chạnh lòng vời tất cả những hành động mà anh đã từng vui đùa với em.( điều mà trước đây dù anh có bắt thì em cũng ko làm nổi ).Thế nhưng, em lại ko thể níu kéo anh bằng cái câu 'em yêu anh' thật chân thành, bởi vì em biết em ko hề yêu.Và thễ nên em quyết định phải xa anh thôi.Mặc dù buồn , mặc dù nuối tiếc, nhưng phải thế thì em mới khỏi thấy đau lòng.VÀ con người em mới khỏi nhỏ mọn ,ích kỷ đc.Tạm biệt nhé,ông anh của em