PDA

Xem đầy đủ chức năng : gom nhặt kí ức 2

sành điệu mái ngố
27-09-2005, 12:59 AM
ngày...tháng.....năm
đôi khi tui cảm thấy mình thật lọc lõng giữa phố phường giữa gia đình bè bạn có cũng như ko...thật chán.....chẳng ai tin tôi chẳng ai hiểu tôi muốn gì cần gì....người tui yêu thì tui ko thể nói và ko muốn nói bởi chưa đến lúc...còn người tui ko yêu thì lại cứ nghĩ rằng tui yêu thương người ta dẫn đến sự hiểu lầm.....có lẽ tại tui ko chịu giải thích rõ điều đó...tất cả là tại tui
ngày...tháng.....năm
năm nay lớp 12 rùi mà thật buồn....tiền ko có...lại làm mất giấy khai sinh nữa cả bản sao bản gốc...tối nào cũng thưc; 4 năm tiếng; để học....ko bít bao giờ thì mình gục ngã..chắc là chẳng bao giờ....muốn đi du học mà ba má hoh đồng ý...nói giờ chưa thể được...đành đợi 5 năm nữa học song Đ H thì đi học tiếp cao học...buồn thấy mồ

*_Selina_*
28-09-2005, 11:51 PM
ngày tháng năm.....cho nhờ tý ^____________________^
hum nay quả thật là bùn với mình....lên bảng được 6 điểm dẫu bít rằng như thế là được rùi là ko sao..nhưng mình đã hứa với người đó sẽ học tập thật tốt mà mới có được ngần ấy thì sao chứ...cầm trên tay quyển nhật kí của thùy trâm tay mình run run....và cảm giác con người đó thật đáng để mình học tập.....