PDA

Xem đầy đủ chức năng : CHỜ em !

giapchuot
25-09-2005, 06:54 PM
EM! những ngày của chúng ta chắc không còn nữa nhỉ ,em đi mà sao chẳng nói với anh một lời nào cả em,chăc mùa đông năm này sẽ re lạnh hơn mọi mùa đông năm nào nhỉa ,con đường tình yêu đã chia sẽ chúng ta u.hay la tình cảm của em dành cho anh đã hết rồi ,không thể như thê đươc.anh ko tin là tình yêu chủa chúng mình lai kết thúc nhanh thế,nhanh đên lúc nó mới chớm nở lại hụt mất như một làn khói thuôc ra rồi lại mất .nhiều đêm nằm thao thức anh thời gian này em va anh đang cùng chung vui dưới ánh trăng ,dưới bóng cây nói đến hạnh phúc của chúng ta .Nhưng bây giờ thì khác em đã đi để lại anh ôm ấp kỷ niệm bấy lâu nay .Hôm nay và mãi mãi anh sẽ ko bao giờ rời xa tình yêu này và nó sẽ mãi đi theo hành trang suốt chặng đường mà anh cần đi tiếp .Mong một ngày nào đó em sẽ quay về với anh em nhé ! Thu đi để lại la vàng
Em đi để lại tình yêu cho anh
cafe đắng biết bỏ đường vào
Tình yêu say đắm biết bỏ gì vào đây
ngươi luôn nhớ tới em
đình giáp

giapchuot
27-09-2005, 09:06 PM
Đêm không trăng đêm buôn vô hạn
Người không bạn như cánh đông hoang

forever love
27-09-2005, 09:56 PM
tình yêu sao mà nó quá dắng cay phải k bạn làm sao cno người ta yêu nhau rồi phải xa cách nha u vậy nhỉ

connholanhchanh
28-09-2005, 01:23 AM
cuộ đời đưa đẩy,bi giờ thi tui cũng ko còn ở bên cạnh người tui yêu nữa,và tui cũng biết người ta nhờ tui nhiều lắm,4 năm rồi còn gì,nếu có thể tui chỉ muốn một lần nói xin lỗi người ta thôi

CamChuongXua
28-09-2005, 01:36 AM
Chịu khó chờ đi nhé!! Anh gửi em một lời mừng
Mai này ly dị xin đừng quên Anh...

keto_minhhiep
28-09-2005, 02:57 AM
YÊU EM hai chữ đi đầu
theo sau bốn chữ THƯƠNG HOÀI NGÀN NĂM.

giapchuot
21-05-2009, 04:30 AM
Em ah! Vậy là nhưng năm tháng đã qua rồi em nhị Em có còn nhớ ngày chúng ta chia tay không em. Bầu trời hôm ấy mưa mưa to lắm em nhị Vậy đã 3 năm 1 tháng 16 ngày rồi em nhỉ! giờ em đang ở đậu đã có gia đình chưa béo của anh! Anh có thể gọi em như cái tên lúc xưa anh thuơng gọi em có được không beo của anh. Anh nhớ em nhiều lắm béo của anh ah. Hôm nay anh đi trên con đường mà chúng ta bắt đầu còn đường tình yêu và cũng là con đường chia chúng ta thành 2 nga riêng biêt. Hoa Phượng đã nở đở rực con đường nhưng dương như còn đường này không còn gì nữa? Không biết giờ em có nhớ nhưng ngày của chúng ta nữa khộng Anh hôm nay không phải là một chàng thanh niên khờ dại như lúc xưa nữa đâu em ah`. Anh ân hạn vi lúc xưa không giữ được em ở lai với ạnh Giá như thời gian quay trở lai thi anh không bao giờ để em ra đi một cách tuyệt vong như thế! Một lần nữa anh xin lỗi nhé béo của ạnh Có ngày nào mà em đọc được những dòng tâm sự của anh thì mong em hay quay lại với anh nhé béo của anh! Mong em từng ngày từng giờ từng ngạy Anh vân còn ở chỗ xưa đó em! Nhớ em va yêu em mãi mãi !

@! Trong giấc mơ anh chỉ mơ mối mình em!
Cuộc đời anh chỉ mong có mong, mong em về với anh mà thôi beo ơi!