PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em có ý nghĩa gì với anh không ?

spinkygirl
22-09-2005, 11:00 PM
Anh ơi ước gì anh hiểu được lòng em bây giờ...em không muốn mất anh...em không muốn nói ra lời chia tay với anh nhưng tại sao chúng ta lại không đi chung một đường như dzậy? :khocnhe:
em nghĩ những lời mình nói sẽ có giá trị với anh ...sẽ làm thay đổi được anh nhưng giờ đây em bít mình đã lầm...lúc này đây em nhớ anh nhiều lắm em muốn rút lại những gì mình đã nói nhưng em không thể :mecry: chỉ còn có thể nhìn anh từ xa mà thôi....ước gì thời gian có thể way lại ...để em lại được ở bên cạnh anh như trước đây... :khocnhe: :plz:
ước gì chúng ta cùng đi một đường nhỉ...vì sao mình yêu nhau mà ko thể ở bên nhau???tại sao vậy chứ...

oxkho_iu_bxngoc
22-09-2005, 11:09 PM
tại sao ??? trong tình yêu có muôn ngàn câu hỏi tại sao ..... mình thử hỏi tại sao bạn và người ấy khg thử nói chuyện xem có cưu vản được khg ? Mình cũng như bạn .....nhưng mình khg biết cô ây có yêu mình khg ..... nêu thật sự người mình yêu nói những lời nói này với mình nhất định mình sẽ chạy lại ôm cô ấy và mình nói rằng " ngốc ơi ! anh vân chờ em bao ngày qua anh nhớ em nhiều lắm đừng rời xa anh nghe ngốc " hãy cam đảm gặp người ấy 1 lần và nói bạn cần người ấy :) chúc bạn hạnh phúc

_ Girl Buồn _
22-09-2005, 11:27 PM
thời gian ko bao giờ có thể quay trở lại được bạn à, hayc sống vui vẻ bên những gì mình đang có và cố đừng đánh mất nó như mối tình đẹp kia bạn nhé!!!!!!

king_rồm
23-09-2005, 01:27 AM
thời gian trôi như nước chảy
không biết đợi không biết chờ
em có chờ đợi vu vơ
để rùi chút lấy cô đơn

forever love
23-09-2005, 02:41 AM
thời gian thì k thể trôi lại dc dâu bạn ah và lời nói cũng thế k thể rút lại dc khi mình nói ra .thôi thì việc dã xảy ra rồi có níu kéo cung vô ích hãy quên nó di bạn nhé vì tương lai dang dỡi bạn ở phía trước

spinkygirl
24-09-2005, 07:20 PM
lời nói ra rồi ko thể nào rút lại được..dù bit dzậy mình vẫn rất đau lòng vẫn muốn níu kéo những gì ko thuộc về mình... :plz:
mình ngốc lắm phải hông ???????

xinh gai
24-09-2005, 11:35 PM
Sao bạn lại làm như vậy chứ.Người ấy có lỗi gì với ban hả.Mà sao tự dưng ban lại làm như thế chứ.

bematnhung
24-09-2005, 11:59 PM
Bạn hãy nói với người đó rằng : << vì sao ko thể tha thứ cho nhau >>

spinkygirl
25-09-2005, 12:01 AM
người ấy ko nghe lời khuyên của mình mặc dù lời khuyên đó là tốt cho cả hai đứa mình...nhưng anh ấy đã ko nghe mình.....mình ko còn cách nào khác

vianhmuonyeuem
25-09-2005, 12:24 AM
trong tình yêu con gái là người luôn mong người mình yêu tốt đẹp ....cái bướng duy nhất của con trai là không cảm nhận những gì mà người khác làm cho mình .......nếu họ wan tâm thì bảo là khó chịu ..........nếu họ không wan tâm thì bảo là không wan tâm ..........còn với mình cô bé muốn gì ...mình sẽ làm theo .....trừ ...............?

Chiptyty
25-09-2005, 08:39 AM
bạn đưng hi vọng thay đôi được ngươi con trai đâu bạn........
hay yêu họ như họ vôn co...
minh không muôn ngươi minh yêu thay đôi gi ! họ se tự hoan thiện minh.......

emi
25-09-2005, 06:50 PM
nếu thời gian có thể quay lai như điều bạn ước thì hay quá , bạn thì sẽ rút lại những gì bạn đã nói còn mình thì sẽ nói với người ấy những điều mà mình không dám nói. có hay chăng sự khác biệt giữa nói và không nói. mình thấy giống nhau vì giờ đây cả bạn và mình đều thấy hối tiếc vì mất anh ấy

spinkygirl
26-09-2005, 12:57 AM
mình ko bít là mình sai hay dúng nhưng mình bít là những gì mình làm chỉ muốn tốt cho anh ấy thôi...mình dã chọn giải pháp chia tay dể anh ấy hiểu nhưng rốt cuộc mình lại rơi vào giữa hai con dường:"anh ấy muốn ra di". :khocnhe: ...sĩ diện và danh dự của người con gái ko cho phép mình giữ chân anh ấy lại nơi này, ko cho mình nói một lời xin lỗi nào khi ở gần anh ấy nhưng nếu mình im lặng anh ấy sẽ ra di và mình sẽ mất anh ấy mãi mãi.... :plz:
mình phải làm sao dây?????????? :gian:

hoaxutuyethp
26-09-2005, 03:09 AM
mình ko bít là mình sai hay dúng nhưng mình bít là những gì mình làm chỉ muốn tốt cho anh ấy thôi...mình dã chọn giải pháp chia tay dể anh ấy hiểu nhưng rốt cuộc mình lại rơi vào giữa hai con dường:"anh ấy muốn ra di". ...sĩ diện và danh dự của người con gái ko cho phép mình giữ chân anh ấy lại nơi này, ko cho mình nói một lời xin lỗi nào khi ở gần anh ấy nhưng nếu mình im lặng anh ấy sẽ ra di và mình sẽ mất anh ấy mãi mãi....
mình phải làm sao dây??????????
Hic. đọc câu chuyện của bạn thấy buồn quá nè, hic Minh cũng đã từng giống bạn rồi nè . Trước đây thôi . Giờ đây người đó đã hiểu và thông cảm cho mình rồi . Tốt nhất bạn hãy làm những gì muốn , Hãy nói những suy nghĩ của mình cho người đó . Nếu là mình có lẽ mình sẽ hiểu .

betrang_913/45
26-09-2005, 04:35 AM
nhưng minh ơi.. làm sao để minh dược người dó hiểu dzây...giúp thuỷ dzới

mấy bạn ơi gửi cảm nhận làm ơn cho mình mail nha

yun
26-09-2005, 05:04 AM
Yun cảm giác thấy hình như hơi bi lụy

spinkygirl
27-09-2005, 07:57 PM
lụy ah
mình ko bao giờ lụy ai nhưng nếu là anh ấy ra đi trước mặt yun thì yun sẽ làm sao ??? hành động như thế nào