PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi tới em PHT

n_tn_n
21-09-2005, 07:35 PM
Em à,lúc em viết bức thư này cho em thì chắc em đang ở trong lớp học.Anh vùă đi học tiếng anh về,hà nội đang mưa to lắm em à.Em có biết không???
Trong khoảng thời gian xa em anh chỉ có thể nói chuyện với em trong câm lặng, khi anh vui anh chỉ có thể chia cho em những nụ cười không có tiếng, khi em khóc anh không thể lau nước mắt cho em, những nụ hôn nồng nàn được thay bằng những nụ hôn trên messsages,anh chỉ có thể gọi tên em bằng tiếng tít tít của mobile.
Anh đã mơ có em mỗi ngày như là mơ về một điều gì đó xa vời lắm.Nhiều khi anh đã phải ru tình yêu của anh giành cho em ngủ yên để đi qua những ngày vắng em, để có thể học cách chấp nhận những điều không như ý mình mà vẫn mạnh mẽ mỉm cười.
Em có biết không??Nhiều lúc anh đã phải căng người lên chịu đựng những ngày vắng em,anh không cho phép mình được phép yếu mềm, bởi anh luôn chờ đợi một ngày mình sẽ được bên nhau mãi mãi, cái ngày mà anh chưa biết bao giờ sẽ đến, nhưng anh vẫn chờ đợi nó với một niềm tin mãnh liệt. Và rồi ngày đó sẽ đến với chúng ta thôi phải không em,vì anh luôn nghĩ rằng những gì mình muốn thì sẽ làm được nếu có lòng quyết tâm.
Anh chỉ muốn gặp em để nói với em rằng anh đã nhớ em đến thế nào, để nói với em rằng anh yêu em biết bao, để cảm nhận em thật bên anh chứ không phải là giấc mơ.Em biết không??Anh vẫn thường có những giấc mơ tràn ngập hình bóng em trong đó,anh nhìn thấy em đang cười với anh,anh được nắm chặt lấy bàn tay ấm áp của em,được cúi xuống nhìn em bằng ánh mắt yêu thương, đôi khi anh vẫn thường giật mình tỉnh giấc giữa cơn mơ, ngồi lặng lẽ trong đêm và nhìn giấc mơ tan biến dần.
Anh vẫn thường tưởng tượng ngày mình gặp nhau,anh sẽ được ôm em vào lòng, ôm em thật chặt để anh không bao giờ phải rời xa em nữa, để anh không bao giờ phải nhắm mắt lại tưởng tượng có em bên cạnh những khi anh nhớ em, anh sẽ giữ em mãi mãi bên mình, như số phận đã mang em đến bên anh và gắn kết chúng ta cho đến cuối cuộc đời bằng tình yêu nồng nàn, sâu lắng.
Em có nhớ không những ngày chúng ta bên nhau đối với anh như một giấc mơ, bởi vòng tay ấm áp kia đang được ôm em vào lòng, bởi những giây phút êm ấm ngồi bên nhau tay trong tay im lặng cảm nhận nhịp tim hai đứa đập rộn ràng, bởi tình yêu tràn ngập trong từng hơi thở, trong không gian bao quanh ta.Và anh không thể nào quên ánh mắt em đăm đắm nhìn anh, dõi theo anh mỗi giây phút mình bên nhau. Anh không quên cảm giác tim anh như rung lên khi em đưa tay lướt nhẹ trên khuôn mặt anh.Bàn tay em nằm ngoan ngoãn trong tay anh, anh không muốn rời khỏi em một giây phút nào.Chúng mình tận hưởng những giờ phút hiếm hoi bên nhau như là đã xa nhau đến mấy cuộc đời, như là cách chia đến mấy trăm năm, chỉ bởi mình yêu nhau, chỉ bởi mình yêu nhau nhiều biết mấy phải không em?
Em biết không đến bây giờ anh chợt nhận thấy một sự thay đổi lớn trong mình,anh không buồn vì xa em nữa, không thấy chơi vơi khi một mình nữa, bởi một điều thật giản dị em đã mãi mãi ở trong anh và chúng mình đã mãi mãi ở trong nhau.Rồi sẽ còn bao ngày xa nhau vời vợi, rồi sẽ là khoảng cách ngàn dặm, sẽ là nỗi nhớ cồn cào, sẽ là biết bao ngăn trở và khó khăn để có thể đến bên nhau, nhưng rồi tất cả sẽ nhanh chóng qua đi thôi em à,để chỉ còn lại duy nhất một điều sẽ mãi không thay đổi đó là tình yêu của anh giành cho em tình yêu của chúng mình.Em hãy mạnh mẽ vượt qua tất cả nhé.Yêu em yêu em mãi mãi yêu em!!!!!!!
Nhưng đấy chỉ là tất cả nhưng gì của ngày hôm qua mà thôi bây giờ tất cả chỉ còn là kỷ niệm,Vì mọi thứ đã thay đổi tình yêu em đã không còn dành cho anh nữa.Em đã yêu mọtt người khác.Anh chẳng thể nói gì hơn nữa: chúc em sẽ mãi luôn hạnh phúc bên người em yêu.....

vianhmuonyeuem
22-09-2005, 08:04 PM
Trai HÀ NỘi Cao ThƯỢng ..................tÌnh YÊu DÀnh LẠi ChỨ ................?
BẠn CÓ ThỂ ThẤy ChỬ KÍ CỦa MÌnh ĐÚng ĐÓ

Nickname

nguyen tuan ngoc
29-10-2005, 06:47 AM
TRỜI ƠI, thật là cảm động khi đọc những dòng này .Cô gái đó thật là hạnh phúc khi có được tình yêu bỏng cháy của bạn. Nó thiêu đốt không chỉ trái tim của cô ấy mà còn thiêu đốt cả trái tim mình. Không thể có một từ ngữ nào có thể diễn tả cảm xúc của mình lúc này. Mình thấy xao xuyến trái tim quá. mình muốn nói .............................................

Meodzo
29-10-2005, 07:06 AM
Cô gái đó thật hạnh phúc biết bao khi có một người yêu cô ta đến vậy .... :)

jupiter_htp
30-10-2005, 05:05 PM
hạnh phúc quá trời luôn à

forever love
30-10-2005, 09:50 PM
bạn làm điều đó rất tốt mặc dù k yêu dc người ta nhưng bạn vẫn chúc phúc cho cô ấy