PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giới thiệu về phần mềm gửi mail hàng loạt UltraMailer

ultraviewer
12-09-2015, 08:53 PM
UltraMailer là phần mềm gửi mail hàng loạt do công ty DucFabulous Việt Nam sản xuất, tính đến nay UltraMailer đã cung cấp cho 5000 khách hàng là cá nhân, doanh nghiệp và cơ quan trên cả nước phục vụ vào nhiều mục đích và lĩnh vực khác nhau như y tế, giáo dục, ngân hàng, du lịch, nhà hàng, khách sạn, bảo hiểm, bất động sản... UltraMailer tự hào là phần mềm gửi mail hàng loạt được mọi người tin dùng và là phần mềm gửi email được tải và sử dụng nhiều nhất tại Việt Nam.

Phần mềm gửi mail hàng loạt UltraMailer

Phần mềm gửi mail hàng loạt là gì?
Là phần mềm giúp gửi email hàng loạt tới một nhóm nhiều người mà bạn cần, ví dụ bạn làm ở bệnh viện và cần gửi thư cho một loạt bệnh nhân của mình để thông báo về lịch tái khám, hoặc bạn làm ở bộ phận tuyển dụng và cần gửi thư cho một loạt ứng viên hẹn họ lịch tới phỏng vấn, hay bạn ở trường học cần gửi tài liệu nội dung tới hàng loạt các học sinh của mình. Bất kì ở lĩnh vực nào trong cuộc sống, bạn cũng có thể sử dụng UltraMailer để tiết kiệm thời gian , công sức và biến công việc của mình trở nên đơn giản hơn khi cần gửi thư tới một loạt người.

Để là một phần mềm gửi mail hàng loạt tốt, phần mềm cần có đầy đủ tính năng cơ bản như giúp loại bỏ các email trùng lặp, loại bỏ các email không tồn tại một cách tự động, phân loại email theo danh mục và lưu trữ thông tin người nhận như họ tên, địa chỉ , số điện thoại... giống như một quyển sổ danh bạ email. Ngoài ra phần mềm gửi mail hàng loạt cần có giao diện sử dụng đơn giản, thuận tiện và khoa học, để bạn có thể quản lý các chiến dịch của mình xem chiến dịch đó đã gửi cho những ai, vào ngày nào giờ nào, đồng thời tra cứu thông tin khách hàng của mình một cách thuận tiện. Một tính năng nữa không thể thiếu, nếu bạn làm về lĩnh vực kinh doanh thì việc thống kê những ai đã đọc email của mình rất quan trọng vì bạn có thể quan sát hiệu quả chiến dịch của mình và biết được những ai có nhu cầu về sản phẩm của mình.

Phần mềm gửi mail hàng loạt UltraMailer (http://vn.ultramailer.org) có đầy đủ các tính năng phục vụ cho việc gửi mail hàng loạt, gửi email marketing, gửi thư tự động... Phần mềm có 2 phiên bản miễn phí và có phí cho người sử dụng. Phiên bản miễn phí của UltraMailer cho phép gửi miễn phí 50 email / ngày, còn phiên bản có phí không giới hạn số lượng thư gửi đi mà số lượng thư gửi được sẽ phụ thuộc hoàn toàn vào hòm thư của bạn.

Với phần mềm UltraMailer, các bạn như có một trợ thủ đắc lực cho công việc của mình. Bạn sẽ không phải tốn nhiều thời gian để gửi thư cho từng người một theo cách truyền thống rất mất thời gian, hay nhầm lẫn và khó quản lý. Thay vào đó, UltraMailer sẽ giúp bạn quản lý danh bạ email khách hàng của mình, quản lý các nội dung thư đã soạn, quản lý chiến dịch đã gửi đến đâu, cho những ai, vào thời gian nào một cách chính xác. Tất cả những gì bạn cần làm khi sử dụng UltraMailer là nhập danh sách email khách hàng vào, soạn thư và bấm nút Bắt đầu.