PDA

Xem đầy đủ chức năng : Điểm danh cái nào

Kienfa
25-08-2015, 04:18 PM
Lâu quá rồi bệnh lười càng ngày càng trầm trọng, không muốn viết gì hay lý tưởng gì nữa :sr:, hôm nay muốn níu kéo lại xem còn lại bao nhiêu người bạn để mai mốt ghé ngang ăn vạ :sr:

Hôm nay làm cái điểm danh xem bạn bè cũ, mới trong này còn lại mấy người, đang ở đâu? đã có gia đình hay chưa? Để mai mốt có dịp đi ngang ghé thăm một lần khi còn cơ hội :sr:

Tự giới thiệu

Già nhất xóm Hoahoctro
Ế nhất HHT
Tong tắng nhất HHT :sr: ( ứa nào phản đối sẽ bị ban nick ) :sr:

Cứ ngụ: U ếch A

Mục tiêu: Thăm Âu châu, Úc Châu, Canada và vài nơi ở Châu Á

Những nơi còn muốn đến Sanjose, Huế, Ban Mê Thuộc, Nha Trang, Rạch Giá, Tràng An + Hoa Lư, Tam Cốc, Sapa.

Ai có dịp ghé ngang Louisiana hú một tiếng trong này, nếu gần KF sẽ chở đi vòng vòng chơi, thử ăn Crawfish, tôm lăn bột chiên, đi thăm chổ làm Tabasco duy nhất trên thế giới, chở ra biển xem bắt ghẹ thế nào :sr:

Ha Luong
25-08-2015, 06:38 PM
Chào HHT!
Mình vào HHT không bao lâu nhưng cũng khá ấn tượng với vài chủ đề của các bạn. Đúng là HHT không xô bồ như FB. Vì tình cờ biết 4rum này nên Hà cũng chẳng biết có bạn bè mình ở HHT không nữa.
Mình tự giới thiệu
Tên: Hồng Hà
Làm việc tại công ty TNHH Hyundai-Vinashin, Khánh Hòa
Mong ước: được một lần đến xứ thánh (thành Giê-ru-sa-lem - nước Do Thái)
Nếu bạn nào có dịp đến Nha Trang thì alo trước, mình sẽ dẫn đi ăn các món hải sản tươi ngon bổ dưỡng và ngắm biển đẹp tự nhiên đến diệu kỳ.
Phương châm: “Phải tiếp tục hành trình đi tìm một nửa của mình đang bị lạc ở đâu đó” :smile:

lukhachmuathu
25-08-2015, 08:20 PM
Ặc, chưa từng thấy ai tong tắng như A Phá lun đó :so_funny:

Điểm danh cho vui chứ a e mình cũng là thành phần già lão rầu á :D e có 1 đứa rồi, a kiểm 1 công chúa mình làm thông gia nào :))

Kienfa
25-08-2015, 08:29 PM
Welcome Hồng Hà. Hy vọng có dịp đi ngang Khánh Hòa :sr: Bây giờ thấy có ai vừa ý thì chọn đi, chứ không nữa kia chờ hoài sẽ thành chờ mãi .

Kakakaka Lukhach, bản hiệu trắng toát như tên mà :sr:

Lần anh về tới Sai Gòn là biết tin Lukhach đám cưới, thật là tiếc ko sớm hơn ngày, lúc tối đó đi về ngang Ba Rịa, bây giờ có baby rồi. Bây giờ chờ anh kiếm mẹ công chúa trước hả mới mong có công chúa :sr: :sr:

Điểm danh xong anh nghĩ chắc đa số có vô điểm danh chắc vô kê khai con cái mấy đứa :sr:

Ha Luong
25-08-2015, 10:12 PM
Anh Kienfa! Hy vọng là có dịp gặp lại anh tại Nha Trang. Nếu mà em thấy ai vừa ý thì đã không đợi đến giờ. Suốt ngày nhìn anh computer nên mắt cũng nhìn không tinh nữa. Vậy nên không biết mình có bỏ lạc mất cơ hội nào hay không ? kakaka
Cứ tìm rồi sẽ gặp thôi (anh đừng có mà hù em).
Anh lukhach cứ hy vọng làm thông gia đi nhé.
Chẳng ai biết được điều gì xảy ra sau 20 năm nữa đâu.:smile:

25-08-2015, 10:41 PM
Có em nữa đây.

Tự giới thiệu thì chả biết nói gì vì cái này em không phải sở trường
cũng vào HHT 10 năm rồi.

Người Phú Thọ nhưng giờ thì sống và làm việc ở Hà Nội.

Mong đi từ đầu đến cuối đất nước và chắc cố gắng đi sớm trong tháng sau. Chưa có người đi cùng :(, đi xe máy trong 30 ngày.

Kienfa
26-08-2015, 05:54 AM
Có thời gian đi xe máy chắc vui, còn trẻ đi cho đã đi Lò, mai mốt có vợ rồi chắc khó đi :sr:, có đi ngang Huế nhớ ăn nem lụi, có quán bánh bèo bà Đỏ ngon lắm, nhớ hồi anh về đó Má Lúm, Toc Đuoi Gà dẫn đi ăn Nem lụi ở Huế nhớ đến giờ :sr:

Có đi về tới miền nam như Rạch giá, nhớ ăn cơm tấm và bún cá lóc rất ngon, Hà Tiên món cháo cá kho rim . Đi Đà Nẵng có quán Mì Quãng ở số 1 đường Hải phòng, Bà Rịa có mấy chổ bán phở ngon nhưng không nhớ địa chỉ :sr:, nhớ là một Quán tên Lan, một chổ phở Bắc bán buổi tối ở ngoài đường :sr:

Có ngang Cam Ranh thì kiếm được chổ nào bán óc người ta lặng ăn rất ngon, ở Nha Trang có quá bò né ngay Hòn chồng trên đường Trần Phú ăn cũng được :sr:

26-08-2015, 10:54 PM
Em có vợ và 1 em bé rồi anh ơi. :D

Hàn Cát Nhi
27-08-2015, 04:23 AM
Tình hình là cháu vẫn còn tong tắng như hồi mới tham gia HHT, à không! Như hồi ở Tuổi Ngọc. Haiza, tính đi tính lại thì 12 năm bám gót chú rồi =))

Học tập theo chú, copy lại rồi edit chút pro5 :sr:

Tự giới thiệu

Già nhì xóm Hoahoctro (Sau chú Kienfa)
Ế nhì HHT (Sau chú Kienfa)
Tong tắng nhì HHT (Sau chú Kienfa, cháu không phản đối rồi chú nhá :sr:)

Cứ ngụ: Việt Nam, rõ ràng tí nữa thì là Quảng Bình, chi tiết nữa là Lệ Thủy, chỗ có dòng sông Kiến Giang với truyền thống đua thuyền và 02.9 hàng năm ấy.

Mục tiêu: Thăm Âu châu, Úc Châu, Canada và vài nơi ở Châu Á

Những nơi còn muốn đến: Ti tỉ nơi, cơ mà nơi đó phải có tàu hỏa đi qua, hic hic, say xe trầm sờ trọng =))

Ai có dịp ghé ngang Lệ Thủy hú một tiếng trong này, nếu gần Nhím sẽ chở đi vòng vòng chơi, thử ăn bánh bột lọc, ốc (đủ thể loại ốc)... à! Chèo đò trên sông Kiến Giang nữa.

Hàn Cát Nhi
27-08-2015, 04:25 AM
Có em nữa đây.

Tự giới thiệu thì chả biết nói gì vì cái này em không phải sở trường
cũng vào HHT 10 năm rồi.

Người Phú Thọ nhưng giờ thì sống và làm việc ở Hà Nội.

Mong đi từ đầu đến cuối đất nước và chắc cố gắng đi sớm trong tháng sau. Chưa có người đi cùng :(, đi xe máy trong 30 ngày.

Cho Nhím bám gót theo đuôi với, mê nhất cái khoản phượt như này. Hic, mà hè vừa rồi mới cắt phép năm mới ghê chứ :(

Kienfa
27-08-2015, 06:19 AM
Lò đã có baby rồi mà còn được đi một tháng thì đúng là cưới đúng người rồi :sr:, chúc mừng :sr:

Mau mau nối gót đàn anh đàn chị đi Hàn Cát Nhi, nối gót chú là trật đường rầy :sr:, lúc này cháu không ở Đà Nẵng nữa à? Quãng Ninh chú chưa đi, hy vọng có dịp ghé thăm, chổ đó có món gì ngon không :sr: :sr:

lukhachmuathu
27-08-2015, 08:31 AM
Lần anh về tới Sai Gòn là biết tin Lukhach đám cưới, thật là tiếc ko sớm hơn ngày, lúc tối đó đi về ngang Ba Rịa, bây giờ có baby rồi. Bây giờ chờ anh kiếm mẹ công chúa trước hả mới mong có công chúa :sr: :sr:

Đợt trước gặp anh, nghe a nói thường đi về Xuyên Mộc, nếu có về thì hú hí e một tiếng, mình làm vài độ cho nó máu nha anh :D

Hàn Cát Nhi: chị ở vùng xa xôi thế =))

Kienfa
27-08-2015, 08:56 AM
Đợt trước gặp anh, nghe a nói thường đi về Xuyên Mộc, nếu có về thì hú hí e một tiếng, mình làm vài độ cho nó máu nha anh :D

Yes, lần nào anh về cũng ghé Xuyên Mộc, lần tới hú em với nhỏ hongbiet ra mới được, nếu không mai mốt ko biết có còn về đó không :sr:
giao trước bia anh nhường em uống, mổi anh nhậu lai rai :sr:

Ni*
01-09-2015, 06:32 AM
Hê nhô còn ni*
Xin điểm danh
-mình có rát nhiều tên Ngọc nè na nè.nhưng thích nhất là tên maria vì maria là tên đức mẹ hjhj
và mình còn tên là nina nữa(gioi thiệu ghê ta)
nói chung chưa quá già nhung cũng chả còn trẻ hazz 😢ngẫm nghĩ tủi thán.
Đi rất nhiều nhưng chưa thỏa mãn',chau âu từng ở nên không hứng thú,co anh trai ở nha trang nhưng chưa gặp bao giờ.Rat thich đi sapa dự kiến năm nay sẽ thực hiện ước mơ.
Thích ăn bún ốc hà nội,banh xèo miền trung,banh quấn tai heo miền nam,va...coc chấm muối tây ninh ui cha thèm ghê.
Nói chung còn nhiều thú chưa noi hết hjhj👗🐀🐀🐀🐀🐀🐀

Ha Luong
01-09-2015, 08:19 AM
Chào Nina
Hà thích tên cái tên này.
Có anh trai ở Nha Trang mà chưa từng đến Nha Trang là một thiệt thòi rồi đó.
Nha Trang biển đẹp, không khí trong lành, mọi thứ đều rất ổn mà lại không quá tốn kém.
Hy vọng có dịp gặp Nina tại Nha Trang nhé.

Hàn Cát Nhi
05-09-2015, 06:37 PM
Lò đã có baby rồi mà còn được đi một tháng thì đúng là cưới đúng người rồi :sr:, chúc mừng :sr:

Mau mau nối gót đàn anh đàn chị đi Hàn Cát Nhi, nối gót chú là trật đường rầy :sr:, lúc này cháu không ở Đà Nẵng nữa à? Quãng Ninh chú chưa đi, hy vọng có dịp ghé thăm, chổ đó có món gì ngon không :sr: :sr:

Quảng Bình mà chú, cái eo của đất nước ý. Đặc sản thì có bánh bột lọc, ốc (đủ thể loại ốc)... cháu nghĩ là thế

Hàn Cát Nhi
05-09-2015, 06:38 PM

Chị ở giữa nha anh :sr: =))

Kienfa
05-09-2015, 07:41 PM
Quảng Bình mà chú, cái eo của đất nước ý. Đặc sản thì có bánh bột lọc, ốc (đủ thể loại ốc)... cháu nghĩ là thế

Vậy lần đó chú về gặp ở DN là đang đi học phải không? Muốn đi Quảng Bình phải đi qua Quảng Trị, như vậy QB chắc đẹp lắm vì Phong Nha ở đó :sr:

Ha Luong
09-09-2015, 09:52 AM
Chị ở giữa nha anh :sr: =))

Nhìn lại đất nước mình thấy thiên nhiên đẹp đến lạ lùng.
Mình vẫn thích đi Đà Nẵng và trở lại Bà nà hill,
đến đây cảm giác rất thích như hòa về thiên nhiên.
Quãng Bình thì chưa đến nên có dịp sẽ thử một chuyến.
Hy vọng là gặp Hàn Cát Nhi hen.

Ni*
12-09-2015, 08:04 AM
Haluong!
Hy vọng sẽ có ngày đó cam on ban

Ha Luong
12-09-2015, 10:00 AM
Chào Ni*
Trái đất này tròn nên cơ hội để gặp gỡ nhau là không quá khó.
Mong rằng có dịp gặp lại các bạn trong HHT vào ngày gần nhất :smile

Hàn Cát Nhi
13-09-2015, 07:45 AM
Vậy lần đó chú về gặp ở DN là đang đi học phải không? Muốn đi Quảng Bình phải đi qua Quảng Trị, như vậy QB chắc đẹp lắm vì Phong Nha ở đó :sr:

Dạ, lúc đó là đi học, giờ đi làm nên dzìa quê mẹ rồi ạ <3.
QB cũng như các tỉnh thành khác, có chỗ đẹp có chỗ xấu, có chỗ chơi được, có chỗ đi để ngắm ^^

Nhìn lại đất nước mình thấy thiên nhiên đẹp đến lạ lùng.
Mình vẫn thích đi Đà Nẵng và trở lại Bà nà hill,
đến đây cảm giác rất thích như hòa về thiên nhiên.
Quãng Bình thì chưa đến nên có dịp sẽ thử một chuyến.
Hy vọng là gặp Hàn Cát Nhi hen.

Cũng hi vọng là vậy ^^
Bữa trước N có đi du lịch ở NT, rất là đẹp :)

Ha Luong
13-09-2015, 08:54 AM
Dạ, lúc đó là đi học, giờ đi làm nên dzìa quê mẹ rồi ạ <3.
QB cũng như các tỉnh thành khác, có chỗ đẹp có chỗ xấu, có chỗ chơi được, có chỗ đi để ngắm ^^

Cũng hi vọng là vậy ^^
Bữa trước N có đi du lịch ở NT, rất là đẹp :)

Uh! Nha Trang thì lúc nào cũng yên bình và cảnh thiên nhiên rất đẹp.
Ngành du lịch cũng được đầu tư nhiều nên NT giờ khác xưa nhiều.
Ngày trước đi học mỗi ngày được ngắm biển xanh, giờ thì đi làm từ sáng đến tối nên cái ước mơ nhỏ bé là được đi tắm biển cũng hơi vất vả.
Hôm trước vào NT, Nhi đã đi những đâu rồi?

Daisuke Niwa
20-01-2016, 05:13 AM
Chào mọi người, đào mộ post này nào :D

Em tham gia HHT từ 2007, lúc đấy trẻ nhất 4rum (13,14t gì đấy - bây giờ 19 rồi)
Gần 10 năm k vào HHT, dạo gần đây tự nhiên nhớ mò lại, may là vẫn còn nick :D
Gia nhập hội Ế :sr:

Cư ngụ: Phần Lan, chỗ em ở đang lạnh -30 độ, tuyết hết nửa năm :so_funny:
Mục tiêu: tốt nghiệp đại học :sr: xóa đói giảm nghèo, thoát thất nghiệp, thoát ế :so_funny:
Giờ em chỉ muốn về VN ăn hết món ngon đặc sản quê mình thôi :(
Nếu có dịp mong dc gặp mọi người ở châu Âu ạ! :D

muathutim
20-01-2016, 04:23 PM
Tình hình là cháu vẫn còn tong tắng như hồi mới tham gia HHT, à không! Như hồi ở Tuổi Ngọc. Haiza, tính đi tính lại thì 12 năm bám gót chú rồi =))

WTF, cái thông tin này sao giờ mình mới biết nhỉ ??? Đồng hương với anh à Nhím ???

Tính ra thì em dọn nhà sang HHT mình ở cũng dc gần 10 năm rồi nhỉ ....

Nha Trang biển đẹp, nhưng mà yêu nhất là gái Nha Trang :chayle: :chayle:

muathutim
24-01-2016, 10:50 PM
WTF, cái thông tin này sao giờ mình mới biết nhỉ ??? Đồng hương với anh à Nhím ???

Vẫn còn biết nịnh vợ, duyệt :fkiss:
:so_funny:

Tím

Vệ Tư Lý
26-01-2016, 01:59 AM

Tím
Gái NT có mỗi mình cưng à . Nó nói đứa khác đó :sr:

P/s: Khi nào về VN e dẫn A.Phá đi Rạch Giá cho biết :sr:

Kienfa
26-01-2016, 07:49 PM
Gái NT có mỗi mình cưng à . Nó nói đứa khác đó :sr:

P/s: Khi nào về VN e dẫn A.Phá đi Rạch Giá cho biết :sr:

Anh hồi nhỏ ở Rạch Giá mà :sr:, hồi giờ mới biết Tím là dân NT:sr:

Ha Luong
27-01-2016, 08:41 AM
Hi Tím. Mừng quá gặp đc đồng hương rồi. :smile:

leon_king
28-01-2016, 03:24 AM
còn lão đây . 1 vợ 1 nhóc 4 tuổi rồi . xem thấy tới 4 , 5 trang mà người cũ cũng không mấy nhỉ . cư ngụ tất nhiên là nhà rồi . ở Việt Nam nhưng 12 tháng thì mỗi tháng lại ở 1 tỉnh khác nhau he he

Kienfa
03-02-2016, 07:00 AM
còn lão đây . 1 vợ 1 nhóc 4 tuổi rồi . xem thấy tới 4 , 5 trang mà người cũ cũng không mấy nhỉ . cư ngụ tất nhiên là nhà rồi . ở Việt Nam nhưng 12 tháng thì mỗi tháng lại ở 1 tỉnh khác nhau he he

Đây là khoe du lịch khắp nơi hay là than xa vợ con đây :sr:

muathutim
06-02-2016, 06:52 AM
Hi Tím. Mừng quá gặp đc đồng hương rồi. :smile:

3 ngày nữa khao đồng hương ăn nhậu đê :D :D :chayle:

jerry00
22-09-2016, 06:19 PM
Em có vợ và 1 em bé rồi anh ơi. :D

hi . lâu lắm rồi nhỉ

Pluie
22-09-2016, 06:20 PM
Ớ, sao tới hôm nay mình mới thấy bài này nhở :sr:

:*Tím_1234*:
22-09-2016, 06:35 PM
Em : Tím_1234, từng là 1 mem khá là quậy thời 2008, bây giờ hiền hơn nhiều rồi :sr: em mong muốn tiếp tục làm giáo viên ở Log An. Sắp chuẩn bị lên xe bông :sr: a fa ơi yên tâm con sẽ quay lại hihi.
Có ai quen mình hong :sr:

Pluie
22-09-2016, 06:39 PM
Chị Tím *kéo áo* lấy chồng nhớ để bánh kem cho em:sr:

Vệ Tư Lý
22-09-2016, 07:14 PM
Em : Tím_1234, từng là 1 mem khá là quậy thời 2008, bây giờ hiền hơn nhiều rồi :sr: em mong muốn tiếp tục làm giáo viên ở Log An. Sắp chuẩn bị lên xe bông :sr: a fa ơi yên tâm con sẽ quay lại hihi.
Có ai quen mình hong :sr:
Còn a thì sao :cry:

22-09-2016, 07:54 PM
lý: ngày xue đeo a mà a chảnh chọe k để ý e để e 1 mình h lại khóc thế là s :so_funny: Iris: ok ok yên tâm yên tâm có mà :sr:

Vệ Tư Lý
22-09-2016, 09:30 PM
Điêu, đứa nào đeo a a vác hết nhá :andon:

Ha Luong
23-09-2016, 01:53 AM
Có thời gian đi xe máy chắc vui, còn trẻ đi cho đã đi Lò, mai mốt có vợ rồi chắc khó đi :sr:, có đi ngang Huế nhớ ăn nem lụi, có quán bánh bèo bà Đỏ ngon lắm, nhớ hồi anh về đó Má Lúm, Toc Đuoi Gà dẫn đi ăn Nem lụi ở Huế nhớ đến giờ :sr:

Có đi về tới miền nam như Rạch giá, nhớ ăn cơm tấm và bún cá lóc rất ngon, Hà Tiên món cháo cá kho rim . Đi Đà Nẵng có quán Mì Quãng ở số 1 đường Hải phòng, Bà Rịa có mấy chổ bán phở ngon nhưng không nhớ địa chỉ :sr:, nhớ là một Quán tên Lan, một chổ phở Bắc bán buổi tối ở ngoài đường :sr:

Có ngang Cam Ranh thì kiếm được chổ nào bán óc người ta lặng ăn rất ngon, ở Nha Trang có quá bò né ngay Hòn chồng trên đường Trần Phú ăn cũng được :sr:

Tự nhiên hôm nay ai lôi bài này lên đọc thấy hay hay.
Nghe quảng cáo Nha Trang cũng vui. Nhưng mà ở Hòn chồng giờ toàn là quán bán hải sản thôi. Quán bò né của chị An đã đời đô rồi anh KF nhé.
Giờ quán mở ra nhiều lắm, Nha Trang thành du lịch ẩm thực ấn tượng mà. Chổ nhà má Liên, nhà hàng hải sản nổi lên như nấm luôn rồi :smile:

gió đơn côi
23-09-2016, 02:04 AM
chào cả nhà ... lâu rồi gió cũng bôn ba . bây giờ trở về vào điểm danh nè . còn ai nhớ đến nhóc gió ko nhỉ .

Nђạt P[ђ]ai
23-09-2016, 08:52 AM
Chú không thích San Francisco hả chú? :mecry: SFO + anh em nhà cháu luôn chào đoán chú :sr:

Kienfa
23-09-2016, 09:33 AM
Chú thích chứ! SF có cầu Cựu Kim Sơn nổi tiếng bắc ngang biển, có bến tàu bán cua ăn rất ngon, đường xá lên đèo xuống dốc nhìn được nhiều cảnh rất đẹp, có phố tàu cổ xưa mấy trăm năm và chạy xa ra ngoại ô có những cánh đồng nho bạt ngàn để làm rượu. :bsmile:

Rất lâu rồi chú không ghé nơi đó, có dịp chú sẽ ghé ngang thăm, nhớ lần trước off mình định đi chổ nhà mà trái banh lăn ngược lên cao thay vì chạy xuống ko? Chú vẫn còn mong có cơ hội đến đó xem vùng đất kỳ lạ đó :sr:

Nђạt P[ђ]ai
23-09-2016, 09:46 AM
Lúc chú đến, bọn cháu còn là sinh viên nghèo rớt mồng tơi. Nhưng sau khi tốt nghiệp vẫn nghèo :so_funny: Nhi và Ngọc Anh (moon) đã không còn ở San Jose nữa. Chỉ còn anh em cháu và Tawny. Nhưng chúng cháu luôn mong gặp lại chú :)

2 tuần trước cháu và bạn đi bộ hết cầu Golden Gate. Đi và về gần 2 hrs. Đúng là một cảm giác cực đã :loya:

Thật ra cháu cũng chưa đi hết SF, đừng nói chi Bay Area :sr: cháu cũng chưa có cơ hội đi đến chỗ lần trước mình bõ lỡ... Hình như ở Santa gì đó đó :rain: :haha:

Kienfa
23-09-2016, 09:54 AM
chào cả nhà ... lâu rồi gió cũng bôn ba . bây giờ trở về vào điểm danh nè . còn ai nhớ đến nhóc gió ko nhỉ .

Gió cũng nên giới thiệu chổ ở có đặc sản hay cảnh đẹp và ẩm thực nơi nào ngon để mọi người biết :sr:

ai;5295125']Lúc chú đến, bọn cháu còn là sinh viên nghèo rớt mồng tơi. Nhưng sau khi tốt nghiệp vẫn nghèo :so_funny: Nhi và Ngọc Anh (moon) đã không còn ở San Jose nữa. Chỉ còn anh em cháu và Tawny. Nhưng chúng cháu luôn mong gặp lại chú :)

2 tuần trước cháu và bạn đi bộ hết cầu Golden Gate. Đi và về gần 2 hrs. Đúng là một cảm giác cực đã :loya:

Thật ra cháu cũng chưa đi hết SF, đừng nói chi Bay Area :sr: cháu cũng chưa có cơ hội đi đến chỗ lần trước mình bõ lỡ... Hình như ở Santa gì đó đó :rain: :haha:

Chú đi ngang qua cầu Golden Gate mấy nhiều lần nhưng chưa có dịp đi bộ trên cầu, lúc trước ông bạn thân của chú ở San rafael nên chú dddi đám cưới ở lại mấy ngày đi được nhiều nơi, chú lên đó cũng khoảng ba lần nhưng vào cuối thập niên 90. :sr:

Nђạt P[ђ]ai
23-09-2016, 10:07 AM
http://i116.photobucket.com/albums/o31/nangtien/2981663E-B81F-4D7C-BDC1-921B63CC238D_zps0cfaqfzf.jpg

Bắt đầu từ SF

http://i116.photobucket.com/albums/o31/nangtien/2C014E4B-C250-49E6-8AD7-5023DE0CB115_zpsunudxne0.jpg

Kết thúc ở Marin

Đó cũng là lần đầu tiên cháu đi bộ hết cầu GG :sr: bọn cháu còn hứa hẹn sẽ chinh phục nó 1 lần nữa. Nếu chú đến SF 1 lần nữa, cháu mời chú lang thang trên cầu cùng cháu :hihi:

[L][Q].[Angel]
23-09-2016, 07:25 PM
Cháu cũng vào điểm danh ^^ mà không biết chú có nhớ cháu không hii
Quê cháu ở Kiên Giang ( chú có về rạch giá nhớ gọi cháu với nhé :* biển đảo Kiên Giang đẹp ơi là đẹp ^^)
Cháu giờ bỏ quê lên sài gòn rồi chú ơiiiii oa oa

Vệ Tư Lý
23-09-2016, 07:28 PM
[Q].[Angel];5295158']Cháu cũng vào điểm danh ^^ mà không biết chú có nhớ cháu không hii
Quê cháu ở Kiên Giang ( chú có về rạch giá nhớ gọi cháu với nhé :* biển đảo Kiên Giang đẹp ơi là đẹp ^^)
Kiên Giang khúc nào e? 27 hay 28 này giỗ đình ông Nguyễn nè có về ko :sr:

kem dâu mút
23-09-2016, 08:39 PM
Ặc, chưa từng thấy ai tong tắng như A Phá lun đó :so_funny:

Điểm danh cho vui chứ a e mình cũng là thành phần già lão rầu á :D e có 1 đứa rồi, a kiểm 1 công chúa mình làm thông gia nào :))

Hông có Sài Gòn với Bà Rịa rầu, thui ra ngoài chơi đi lão già! :sr:

Kienfa
23-09-2016, 09:05 PM
ai;5295135']

http://i116.photobucket.com/albums/o31/nangtien/2981663E-B81F-4D7C-BDC1-921B63CC238D_zps0cfaqfzf.jpg

Bắt đầu từ SF

http://i116.photobucket.com/albums/o31/nangtien/2C014E4B-C250-49E6-8AD7-5023DE0CB115_zpsunudxne0.jpg

Kết thúc ở Marin

Đó cũng là lần đầu tiên cháu đi bộ hết cầu GG :sr: bọn cháu còn hứa hẹn sẽ chinh phục nó 1 lần nữa. Nếu chú đến SF 1 lần nữa, cháu mời chú lang thang trên cầu cùng cháu :hihi:

Nếu có dịp chú cũng muốn đi ngang bằng chân một lần cho biết :sr:, chổ cháu chụp chú thây nhiều người chụp từ cạnh đó mà chú chưa từng đến :sr:

[Q].[Angel];5295158']Cháu cũng vào điểm danh ^^ mà không biết chú có nhớ cháu không hii

Chú nhớ mới thấy cháu trong diễn đàn cũ nữa kìa :sr:

http://i886.photobucket.com/albums/ac63/dlqquyen/555109_494042257375587_7265510_n_zps35ce3d4e.jpg

Hàn Cát Nhi
23-09-2016, 10:01 PM
Uh! Nha Trang thì lúc nào cũng yên bình và cảnh thiên nhiên rất đẹp.
Ngành du lịch cũng được đầu tư nhiều nên NT giờ khác xưa nhiều.
Ngày trước đi học mỗi ngày được ngắm biển xanh, giờ thì đi làm từ sáng đến tối nên cái ước mơ nhỏ bé là được đi tắm biển cũng hơi vất vả.
Hôm trước vào NT, Nhi đã đi những đâu rồi?

Hồi trước đi theo đoàn, đi được Biển, VP, Tháp bà P, viện hải dương học rồi gì đó k nhớ nữa. Bữa nay biển ở đâu cũng vậy mà ^^

Ốc yêu dấu, khi anh chưa lấy cái Tím, chúng ta là bạn bè :sr: giờ anh lấy cái Tím của em rồi thì bỗng nhiên lên chức anh:sr:. Nói đùa chứ cùng thời với anh mà:sr: Trước kia có ở TN chừng năm, nhưng k hoạt động gì nhiều, sau này ấy, năm 2003-2004 gì đó thì ở lỳ HHT :sr:

Tím

:so_funny: Lúc đầu đọc, trong đầu vẫn nghĩ chắc là anh Bảo:sr:, đọc xong thì chắc chắn:so_funny:, Vài bữa cho bé con vào HHT luôn đi:sr:

Vệ Tư Lý
26-09-2016, 07:24 PM
Có cái Tím hay thằng B nó độc thoại thì có chứ có phải 2 người đâu . Độc thoại nâng bi hả :sr:

27-09-2016, 05:41 PM
lý : tím nào ở đây :andon:

tttk_65
27-09-2016, 09:51 PM
Tính ra 11 năm vào HHT rùi, hồi xưa tuổi xì tin, giờ tuổi xì dầu :haha: . Có ai ở Bà Rịa thì là đồng hương với 3tk nè :angel1:. Ở BR ngoài phở thì còn có món chả giò cá nổi tiếng, quán trứng cút lộn Mai Linh, quán vịt lộn chiên Mười, quán bánh khọt (e k nhớ tên >.<), quán cơm tấm Ngân. Em ko thích mấy quán ốc cho lắm vì ở SG ăn thích hơn ^.^.

Còn ai ở SG, khu vực quận 3 với 10 thì cũng đồng hương với em luôn :haha: . Chắc ko ai ko biết quán chim cút Đồng Nai quận 10 va Lẩu cá kèo bà Huyện Thanh Quan quận 3 hỉ :D.

Còn bây giờ có ai ở Buffalo, NewYork, U Ếch Ây thì hú em hỉ :D. Ở VN thì em đi chủ yếu Đà Lạt, Nha Trang, Phan Thiết, Hà Nội. Từ hồi qua đây em chỉ mới đi được Chicago, Washington D.C, Maryland, NY city. Dự định năm Sau sẽ đi Florence, Pháp 1 chuyến, còn Tháng 2 có thể sẽ đi Cali. Có ai ở đó hok nhỉ? ^.^

P/s: em vẫn còn ế, ai hốt dùm đi :haha: