PDA

Xem đầy đủ chức năng : em đã cướp đi cpn tim tôi!

hellangelboy
05-04-2005, 08:45 AM
Chào người đà cướp đi trái tim của tôi!!!!!!!!!
Đây là lần đâu tiên mình viết thư cho một cô gái và có lẽ cũng là lần cuối cùng đo ah`!! Mình chẳng biết viết gì và bắt đầu từ đâu bởi vì lòng mình có rất nhiều điều muốn nói!!!!!!!
nói không làm em buồn rồi lại để lệ úa hoen mi.nói muốn em vui vẻ rồi lại làm môi em héo úa nụ cười buồn vẫn cứ vương vấn mãi trong timdu` thời gian anh quen em là ít ỏico' thể nói là quá ít nhưng từng đó cũng đã có thể đem lại cho anh đươc, gần em hơn.nhưng vô tình em lại đe, cho anh thêm nhiều khắc khoải thêm vào nữa là những nỗi niềm cay đắng chả biết bao giờ anh mới hết được những khắc khoải đợi mong.ngày tháng thì dài rộng lắm mà anh chẳng biết anh đang cố tình hay vô tình mong đợi một tình cảm mà anh nghĩ rằng chẳng bao giờ anh hco' thể có được ...anh sợ đến một lúc nào đó tự anh sẽ đẩy em ra xa..... anh không thể đếm được đã bao nhiêu lần anh nghĩ đến em rồi nhỉ không biết bởi một khoảng cách quá xa...không biết em có hiểu những gì mình mong dợi hơn nữa...dù thế nào đi nữa thì anh cũng mong em hiểu anh chẳng bao giờ muốn một khoảng cách quá xa..........
một anh chàng còn ngồi ghế nhà trường thế mà đã biết vương vấn tơ lòng..điều này có đánh trách không em..
anh hiểu việc trước mắt là mình phải hoc. không lên tơ tưởng đến chuyện khác ...dù biết là vậy nhưng mà anh không thể sai khiến trái tim mình đừng bồi hồi khi gặp em từ ngày ấy kể từ ngày mình gặp nhau ánh mắt em đã làm cho tim anh rung động. anh ' mắt nó len lỏi vào trong con tim anh lúc nào cũng không hay kể từ ngày đó anh thấy mình như xa lạ chỉ thích ngồi đếm từng hạt sương man mác lúc nào anh cũng thấy mênh mang xa vắng vu vơ với nỗi buồn không tên.....phải chăng anh đã lớn rồi uwmoi. người ta nói yêu là nhung nhó và đợi chờ nếu thế thì anh cũng thành người lớn mất rồi đấy ......!!!!!
mới không gặp em một buổi chiều anh đã cảm thấy nhớ em vô cùng...
có lẽ đây là bức thư tình đầu tiên của anh từ ngày viết bao bức thư khác cho em mà không giám gửi vì sợ em đọc song rồi em sẽ cười sẽ chế nhiễu anh không biết giờ này em đang ở đâu làm gì nghĩ đến ai nhưng em có biết ở một góc nhỏ xa thẳm có một người luôn luôn nhớ đến em yêu thương em đó............!
thôi chết rồi chỗ anh thông báo sắp mất điệnanh sợ anh viết thêm nữa khi mất điện đột ngộtthi` có lẽ những giòng chữ này lại chôn vùi vào quên lãng như những giòng thư khác mất thôi ah`...!!!!!!có lẽ anh dừng tay tại đây nhé...!!!!!!!
Chúc em luôn vui vẻ và đạt được những gì mình mong ước trong cuộc sống từ bỏ quan niêm thích sống tự do đi nhé...!!!!!!!!!!....hihhihihih
Điều cuối cùng anh muốn nói với em rằng"Anh yêu em" .........Hãy đáp lại tình cảm của anh nhé dù là một chút cũng được hay nhỏ nhoi để cho anh có thể mơ tưởng đến chút hi vọng tưởng chừng không bao giờ có.....!!!!!!!!!!!!!!
papa chocopai!

snow_angel
05-04-2005, 12:49 PM
Trời ơi mới có một buổi chiều không gặp mà mình cứ tưởng chừng như một năm rồi chứ.

tuan254
05-04-2005, 09:48 PM
Chúc em luôn vui vẻ và đạt được những gì mình mong ước trong cuộc sống từ bỏ quan niêm thích sống tự do đi nhé...!!!!!!!!!!....hihhihihih
Điều cuối cùng anh muốn nói với em rằng"Anh yêu em" .........Hãy đáp lại tình cảm của anh nhé dù là một chút cũng được hay nhỏ nhoi để cho anh có thể mơ tưởng đến chút hi vọng tưởng chừng không bao giờ có.....!!!!!!!!!!!!!!
papa chocopai!
----> bạn ngốc quá

hung_khung
05-04-2005, 11:18 PM
có lẽ đây là bức thư tình đầu tiên của anh từ ngày viết bao bức thư khác cho em mà không giám gửi vì sợ em đọc song rồi em sẽ cười sẽ chế nhiễu anh không biết giờ này em đang ở đâu làm gì nghĩ đến ai nhưng em có biết ở một góc nhỏ xa thẳm có một người luôn luôn nhớ đến em yêu thương em đó............!
???????????????? tai sao lai ngoc the sao ma ko dam goi co that bai thi moi co kinh nghiem de thanh cong chu

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
05-04-2005, 11:59 PM
dù sao cũng là tấm lòng của người ta mà, mỗi người có 1 quan niệm & cách thể hiện ty riêng, mỗi người 1 quan điểm nên điều chúng ta nên làm là chia sẻ với bạn ấy để bạn ấy vững tin hơn...

hellangelboy
06-04-2005, 12:36 AM
cảm ơn bạn " V N D M" đã thông cảm và hiểu cho mình nhưng dù sao thì mình cũng chẳng biết làm gì khác nữa chỉ biết nhờ những giòng chữ đó để gửi tới người mình yêu thôi mà! hiiii

chieclanho
06-04-2005, 10:08 PM
chao ban,buc thu cua ban qua hay

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
06-04-2005, 10:20 PM
Nếu chỉ nhờ những dòng chữ này thì cũng chưa chắc cô ấy sẽ thấy dc đâu, điều quan trọng là cả sự can đảm của chính mình nữa...

nhoc_cung
06-04-2005, 11:46 PM
một anh chàng còn ngồi ghế nhà trường thế mà đã biết vương vấn tơ lòng..điều này có đánh trách không em..
Không đáng trách lắm đâu...mình nghĩ ai cũng đã từng như vậy mà....một chút thôi,nhưng cũng đủ là ta nhớ mãi phải không bạn?

hellangelboy
06-04-2005, 11:48 PM
mình vẫn biết là như thế nhưng bức thư này nó chỉ như một câu chuyện thôi chứ không có thật
bức thư này mình chỉ viết lên mà không có cơ sở giá như mình đúng là chàng trai trong bức thư thì nó sẽ khác nhưng đây nó lại không có thật cho lên cảm súc của mình chỉ có được như thế thôi
" nói đến tình yêu mình không sành cho lắm vì vẫn chưa bao giờ cảm nhận được tình yêu mà"

nhoc_cung
07-04-2005, 12:13 AM
trời vậy hả...vậy thì chúc bạn mau bước đến...cái hố cạm bẫy của tình yêu chuẩn bị tinh thần nha...

hellangelboy
07-04-2005, 12:20 AM
hiiii sao bạn lại chúc mình bước đến cái hố sâu nguy hiểm đấy chứ với lại cũng chẳng ai muốn bẫy mình đâu àh cũng mong muốn được ngã xuống cái hố đấy một lần nhưng lại chẳng có ai muốn cùng mình ngã xuống cái hố đấy đâu

nhoc_cung
07-04-2005, 12:32 AM
Mình cũng muốn ngã vào cái hố ấy đấy...biết đâu xuống tới nơi mình lại gặp bạn nhỉ...

changtraihandoi_hl
07-04-2005, 01:11 AM
thế thì ko muốn sống nữa à ac............ac

hellangelboy
07-04-2005, 02:37 AM
thiệt tình như vậy sao bạn muốn ngã vào cái hố đó thật àh nhưng mình sợ ngã đau lắm, mình sẽ nhắn tin riêng cho bạn nhé

Ta Den Day
07-04-2005, 03:16 AM
:cooll: :grouphug: tình yêu là chi ma vì sao khi yêu mình chấp nhận mọi thứ?? nhưng hình như con người mình sống ko thể thiếu tình yêu

hellangelboy
07-04-2005, 03:29 AM
chẳng thể biết được bạn Ta Den Day viết gì nữa toàn thấy o vuông thôi àh

coibaby
07-04-2005, 04:48 AM
sao người không cho anh một cơ hội dậy!!!
dã bao lần anh muốn tìm em dể nói chuyện nhưng sao em không nghe anh nói anh không muốn người yêu cuar em là môt người phạm tôi..
anh mong em hãy hiêu cho anh và tha thứ cho anh dù chir một làn thôi
chào em dù anh không là người em yêu
nhưng anh vẫn mong người ta sẽ luôn tốt lươn yêu em

hoai nam
07-04-2005, 09:27 AM
that la tuyet voi ! nhung ma no lai ko giong minh chut nao ca !

hellangelboy
07-04-2005, 09:34 PM
trong tình yêu đương nhiên khi bi phản bội thì mình vẫn luôn luôn mong muốn rằng người mình yêu được hạnh phúc cho dù ở bên tay người khác đó là một tình yêu mù quáng coi hạnh phúc cửa người phản bội chính là hạnh phúc của đời mình

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
27-04-2005, 08:30 PM
sao lại là ko có thật hả hellangelboy?

hellangelboy
05-05-2005, 10:51 PM
ùh thì là không có thật mà nó chỉ là suy nghĩ của mình viết lên thôi chứ hoàn toàn không có thật
hiii

gaidaklak
19-04-2007, 09:03 PM
thực sự hôm nay tôi rất buôn ko ai hiểu tâm trạng cúa tôi lúc này kể cá anh
anh vận nhìn tôi như chưa hề có chuyện gì
nhưng dù sao tôi vẩn ko trách anh vii tôi biế anh chưa hề yêu tôi dù chỉ 1 lần
anh chỉ vui dùa mà thôi
TÔI CHÙC ANH HẠNH PHÚC

KeVoTinh_Germany_1111
19-04-2007, 11:28 PM
Tình là vậy mà bạn,chờ đợi trong mong mỏi rồi nhận lấy kết quả thương đau

utnho_hh
20-04-2007, 02:47 AM
uhm minh muon nga vao cai ho do ban co the tiep nhan minh ko?

be_ut_de_thuong
20-04-2007, 02:56 AM
minh cam thay bua thu tinh cua ban viet rat hay ,ban co the cho minh hoc hoi duoc ko ? neu co the minh vo tinh thich ban luon ah

doanthithuong
20-04-2007, 02:57 AM
Ôi cảm Động we' ^_^ Hay we'

be_ut_de_thuong
20-04-2007, 02:59 AM
minh dang rat co don ,minh rat muon lam wen voi 1 ban nao do co the chia se voi minh moi buon vui, vay co ban thi sao

doanthithuong
20-04-2007, 03:00 AM
Nếu nhưng hôm nay em ngồi 1 mình
Em sẽ trọn 1 vì sao đẹp nhất
và bảo rằng đó chình là Anh

ui có nhiều người mún làm wen với bạn nà

be_ut_de_thuong
20-04-2007, 03:04 AM
ban co the cho minh biet ten ko? minh muon gia nhap nhom cua ban duoc ko?

hellangelboy
05-05-2007, 09:39 AM
to : be_ut_de_thuong cảm ơn bạn đã ghé qua pic của mình đó là những gì tốt đẹp nhất mình có thể chia sẻ với mọi người nick YM của mình có ở phần chữ ký ai muốn làm quen với mình thì có thể vào YM để nói chuyện
--------------------------------------------------
to :doanthithuong cảm ơn bạn
------------------------------------------------
to : utnho_hh bạn chớ lên ngả vào cái hố đó nguy hiểm lắm
-----------------------------------------------------
to : kevotinh_germany1111 trắc bạn có nhiều kinh nghiệm trong tình yêu lắm nhỉ :D
-----------------------------------------------------
to : nhoc_cung hii em! lâu rồi anh không vào pic không biết giờ em thế nào rồi có còn muốn ngã xuống cái hố đó nữa không

allforyouloveforever
05-05-2007, 08:53 PM
Anh thật là xấu, anh có biết đó chính là ấn tượng lần đầu của em khi gặp anh. Anh, một người đàn ông ăn mặc chải chuốt miệng lúc nào cũng tươi cười với mọi cô gái, anh xấu. Anh luôn chọc em phải giận dỗi đến bật khóc rồi lại dỗ cho em cười thật nhiều, anh xấu. Anh chẳng bao giờ nghe điện thoại của em mỗi khi em cần đến anh để rồi lại xuất hiện bất thình lình ngay bên cạnh em, anh xấu. Anh ghen tuông mỗi khi nhìn em âu yếm với chú cún con của em, anh xấu. Mỗi khi em gặp khó khăn bế tắc chỉ muốn chạy trốn thì anh lại ôm chặt em vào lòng, anh xấu. Anh thật là xấu quá anh có biết không, nhưng em lại thật yêu những cái xấu của anh, anh có thấy em xấu ko?

anh xẫu nhưng lòng anh ko xấu đâu em:P

xu^_^ki
06-05-2007, 02:38 AM
trả thù hai chữ tình yêu
chỉ còn bốn chữ chẳng yêu làm gì!

chòi oi là chòi khỏ than tui wa' di

hellangelboy
06-05-2007, 03:05 AM
trả thù hai chữ tình yêu
chỉ còn bốn chữ chẳng yêu làm gì!

chòi oi là chòi khỏ than tui wa' di

hiii sao lại khổ thân hả bạn bạn bị ngã xuống hố àh

giangtuantuong
06-05-2007, 12:14 PM
cố lên ông....chắc chắn bé sẽ hiểu

hellangelboy
12-05-2007, 12:09 PM
to :giangtuantuong tak ông! em nó hiểu từ tập trước rồi :D

cavang02
12-05-2007, 10:56 PM
chao ban
ban viet hay the chu lai
khong biet tinh that cua ban co nhu the ko vay

chao ban
ban viet hay the chu lai
khong biet tinh that cua ban co nhu the ko vay

hellangelboy
19-05-2007, 09:24 AM
ơ bạn không đọc kĩ à vậy bạn đọc nó lại một lần nữa đj bạn sẽ biết tjnh mjnh có thất hay hok!

hellangelboy
21-05-2007, 04:35 AM
đau khổ khj yêu mợ thật sự là tjnh yêu đích thực. nếu không phải là tình yêu đích thực thì sẽ không có đau khổ

Bé_Bum89
21-05-2007, 04:42 AM
đỪnG bÙn eNh Ơy đỪnG kHóC ^.^ dẪu cHo eNh đà mẤt đY tỲnH Iu ^<^ hAy VãI

hellangelboy
21-05-2007, 04:46 AM
to : bé_bum89 : bé ơi viết chữ đoàng hoàng cho mọi người dễ đọc nếu không muốn bị del bài !

Bé_Bum89
21-05-2007, 04:47 AM
aNh dEl đC tHỳ dEl đY ^.^
iÊm tHacK aNh đÓa

hellangelboy
25-05-2007, 04:18 AM
:P ặc ặc anh chịu thua em luôn không đỡ được