PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hãy để con tim nói

người việt nam
05-04-2005, 08:24 AM
....................Tình yêu không thể nói bằng lý thuyết .Bạn hãy để con tim nói và một sự tỉnh táo để có thể nhận rõ đâu là tình yêu thật sự đâu sự lừa dối. Hãy yêu đi và bạn xẽ nhận được một tình yêu đích thực.

okanobee
05-04-2005, 07:10 PM
Nhưng thực tế những gì bạn đang nói là lí thuyết , vì khi yêu , đâu phải ai cũng tỉnh táo để nhận rõ điều đó đâu :think:

bướng bỉnh
05-04-2005, 07:48 PM
Đôi lúc mình cũng không thể biết được đâu là yêu, đâu là thích nữa,. nói chung lam chuyện đó phứt tạp lắm.
Mình đã yêu một người nhưng mà ....lại ko biết ng họ có yêu mình hay ko?....
Tuy rằng ngoài miệng thì nói là rất yêu

magno_lia2002
05-04-2005, 08:06 PM
Tu*` tru*o*c' -de^n' nay tinh` ye^u chi? mo*i' -du*o*c. mo^ ta? chu*' chu*a -du*o*c. -dinh. nghia~. Tui yeu mo^t. ngu*o*i`, va` ngu*o*i` -do' cung~ ye^u to^i, nhu*ng ca? hai -de^u` co' tinh' tu*. ai' cao, kho^ng bie^t' ra(ng` em co' bie^t' to^i ye^u em -de^n' nhu*o*ng` nao` kho^ng ?

hongtrinh_dn
05-04-2005, 08:10 PM
vậy thì chúng ta cứ chấp nhận mọi chuyện theo những gì mà chúng ta suy nghĩ cảm nhận được !đôi khi sự phân biệt rõ ràng giữa yêu và thích là một chuyện không thể ,vì chính chúng ta không hiểu cảm xúc của chính mình thì làm sao người khác hiểu !các bạn có thể tình yêu tuổi học trò của chúng ta rất dễ thương mà cũng có rất nhiều điều đau lòng!vì vậy chúc các bạn có được những mối tình trong sáng ,thú vị nhé!

bachtuyetmotminh
06-04-2005, 01:29 AM
chủ đề muôn thửa không bao h chán và nói túm lại papa tui nói vẫn đúng:
tinh iu là những viên gạch
bit cách xây thì không đổ
nhưng thời gian lâu thì nhà vẫn bị nứt do môi trường
hix,mọi người thông cảm papa tớ là.....thợ xây kakakakakaheheheh....