PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tháng 6 của bạn

Sóc Iu
01-06-2011, 12:12 PM
http://www.muctim.com.vn/article/media/2011/5-31/44455/noidung.jpgBạch Dương (21/3 - 19/4)

Trong những ngày đầu tháng, Bạch Dương cảm thấy rất thoải mái, vững vàng và đầy tự tin. Bạn biết không, đây là thời điểm rất tốt và thuận lợi để đưa ra những quyết định quan trọng, có thể có ảnh hưởng lớn đến cuộc sống. Chỉ cần nhắm mắt lại thôi, bạn sẽ thấy rất rõ ngọn nguồn của mọi vấn đề, và nhờ thế sẽ biết được chúng sẽ dẫn bạn đến những nơi nào. Đừng quên hít thở sâu, quan trọng lắm á. Ngày 5 đến ngày 9 là thời gian để tự đứng ra tổ chức những buổi họp mặt bạn bè hay tất cả những người bạn thương mến; ngược lại nếu có ai ngỏ lời mời Bạch Dương tham gia cuộc vui nào khác thì đừng lưỡng lự nghen, mỉm cười đồng ý liền nhé. Vào thời điểm giữa tháng, có thể sẽ phải đối diện với vài thử thách, những con người mới xuất hiện tạo ra khó khăn và sóng gió. Nhưng hoàn toàn có thể chống đỡ và vượt qua được an toàn. Ngày 25, khả năng giao tiếp sẽ rất nổi trội. Còn những ngày cuối tháng ư, kế hoạch cho tháng kế tiếp là gì thế, hãy vạch ra ngay từ bây giờ thôi!

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu, hãy lắng nghe một cách cực kỳ cẩn thận những điều mà mọi người nói với bạn vào ngày 1 của tháng nhé. Dù đó là một lời khen tuyệt vời hay là một lời phê bình cay nghiệt và cực kỳ chính xác về khuyết điềm thì chủ nhân của lời nói đó đều có mục đích tốt cả đấy. Và ngay khi cả khi quyết định lờ nó đi thì nó vẫn luôn là lời khuyên có giá trị đấy nhé. Nhưng thật sự, cách tốt nhất là hãy học cách chập nhận những lời khuyên này đi thôi vì nó cực kỳ có giá trị đây, có thể nói là lời khuyên có giá trị nhất từ trước đên nay. Còn sau đó, hãy chia sẻ điều này với người đang thật sự cần vào ngày 3 nhé. Ngày 8 là ngày đầu óc bạn cực kỳ nhanh nhạy và tiếp thu cực nhanh. Còn ngày 12, là một ngày tuyệt vời để lười một tẹo. Shopping cùng với bạn bè, tụ tập ở quán cóc nào đó để bàn chuyện phím hay chỉ đơn giản là đi bát phố chụp hình ngắm cảnh. Haha, và Kim Ngưu sẽ là người cầm trịch vào ngày 15 và 16 đấy. Một tin tức tốt lành cho công việc hoặc việc làm của bạn vào ngày 15 và cho gia đình vào ngày 16. Chỉ toàn là tin tốt thôi, đáng để ăn mừng phải không nè? Ngày 19 là này dành cho bạn bè để hâm nóng tình bạn lâu ngày thôi. Ngày 23, dành thời gian cho cái tôi của mình nhé. Ngày 25 và 26, Kim Ngưu sẽ tìm thấy được sự lãng mạn ở nơi bạn không thể ngờ tới nhất đấy. Cố gắng hoàn tất mọi việc vào ngày 30 và sau đó ư? Party thôi nào…

Song Tử (21/5 - 21/6)

Song Tử là người may mắn có những ngày khởi đầu cho tháng mới cực kỳ tuyệt vời và đầy những cảm xúc thăng hoa. Trông bạn lúc nào cũng rạng ngời, tươi cười và nhiều niềm vui, chính điều này sẽ tăng thêm sức thu hút nơi những người khác. Ngày 5, bạn sẽ thấy rằng chính nghệ thuật và âm nhạc sẽ giúp đưa ra những gợi ý, giúp giải quyết được rất nhiều việc. Trong ngày 9 và 10, bạn và người bạn thân nảy sinh ra những ý tưởng khá độc đáo và đầy lý tưởng, vậy thì nhanh nhanh vạch ra kế hoạch chi tiết và tìm cách thực hiện chúng đi nhé. Giữa tháng, trước khi giúp đỡ nguời khác thì cần phải tìm cách giữ vững vị trí hiện tại của mình, bảo đảm sự an toàn cho mình trước. Sức người có giới hạn mà. Một khi mọi thứ chắc chắn rồi thì khi đó nhiệt tình hỗ trợ mọi người. Những ngày sau đó, Song Tử sẽ có dịp được ngồi "đàm đạo" rất hăng say với một người khá đặc biệt, cuộc trò chuyện sẽ rất sôi động đó. Ngày cuối tháng, hãy dành chút thời gian để vạch ra kế hoạch cho tương lai nha.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Lời khuyên cho Cự Giải trong những tình huống mà có thể sẽ gặp trong những ngày đầu tháng này: bình tĩnh - quan sát - phân tích. Nếu làm như thế thì mọi việc sẽ trở nên dễ dàng vô cùng, cơ hội cũng sẽ đến trong khoảng thời gian này, cố gắng tinh mắt quan sát nhé. Ngày 8, bạn rất nhiệt tình và hăng say trong những hoạt động tình nguyện và giúp đỡ cộng đồng. Mọi người càng thêm yêu quý và đánh giá cao tấm lòng cao thượng của bạn. Đến giữa tháng Cự Giải sẽ phải làm rất thứ liên quan đến sự thỏa hiệp và hài hòa giữa mọi người với nhau. Ngày 21, một người nào đó đem đến rất nhiều cảm xúc sâu sắc trong lòng, vậy tại sao không đưa ra một vài gợi ý để người đó có thể hiểu được cảm xúc đó nhỉ? Những ngày còn lại của tháng, Cự Giải rất dồi dào năng lượng và thích thú trong những buổi tiệc cuối năm. Thú vị đó Cự Giải, vậy thì cứ tận hưởng những khoảnh khắc đặc biệt của cuối tháng đi nha.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Trong cuộc sống, Sư Tử gặp gỡ rất nhiều người, có những người chỉ đi qua rồi biến mất, nhưng cũng sẽ có những người xuất hiện rất đúng lúc và để lại rất nhiều dấu ấn trong cuộc đời. Và trong thời gian đầu của tháng, bạn sẽ nhận ra rằng họ chính là những người bạn cần nhất và giúp đỡ nhiều nhất. Cố gắng trân trọng và gìn giữ điều này bạn nhé. Sau đó, bạn cũng làm điều ngược lại: giúp đỡ tiếp những người khác. Khả năng phân tích và sáng tạo trong ngày 6, 7 rất tốt và nổi bật, đừng để chúng trôi qua lãng phí nghen. Ngày 13 là thời gian mà Thần Cupid sẽ đến hỏi thăm nhà bạn đó, những giây phút ngọt ngào đang đến, hồi hợp chờ đón nhé. 19, 21 là lúc cần xem xét lại tài khoản và tình hình tài chính của mình, và sau khi ý thức được những gì mình cần mua để sắm sửa cho tháng mới thì cứ thoải mái mà shopping thôi. Ngày cuối cùng của tháng, nếu có thể, hãy nên ngồi liệt kê ra những gì đã và không đạt được, từ đó tìm cách trau dồi và khắc phục, rồi bạn sẽ nhận ra những thay đổi quan trọng trong cuộc đời đang đến.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đôi lúc cuộc sống không phải lúc nào cũng như mong đợi cả, nhất là khi trông chờ những điều rất tốt đẹp, hoàn hảo sẽ đến. Vì vậy, Xử Nữ phải biết trân trọng và cảm thấy hạnh phúc với những gì mình đang có. Bên cạnh đó, bạn cũng nên chăm sóc đến các mối quan hệ của mình, đừng quá chúi đầu vào công việc, học hành mà quên đi rằng xung quanh bạn đang có rất nhiều những con người tốt bụng và dễ mến. Ngày 5, có khả năng sẽ đối diện với vài thử thách, nhưng đừng lùi bước sớm nha. Hãy mạnh dạn đương đầu với chúng như là một trò chơi mạo hiểm vậy. Khoảng ngày 10, tài chính sẽ là lĩnh vực cần phải chú ý nhiều hơn, đừng ham chơi mà tiêu xài quá mức. Giữa tháng là thời gian nên dành nhiều thơi gian cho gia đình và làm vài hoạt động nào đó thật ý nghĩa, chẳng hạn như tổ chức một bữa tiệc họp mặt, sẽ rất ấm cúng và đầy rôm rã đó. Sự duyên dáng và nhạy bén sẽ là sức mạnh của bạn trong những ngày 18 đến 20. Ngày 25, thử bắt tay vào làm một điều gì đó mới mẻ và những ngày cuối tuần, hãy sống trong những giấc mơ và hoài bão của bạn, đôi lúc chính những giây phút thế này lại tiếp thêm động lực cho Xử Nữ đó.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Những ngày đầu tháng của Thiên Bình luôn luôn tràn đầy tiếng cười sảng khoái và những niềm vui hết sức thú vị. Phải bắt đầu tháng mới thật sôi động và hoành tráng mới được! Khoảng ngày 5 và 6, có thể bạn sẽ rơi vào vài tình huống khá "tréo nghoe", nhưng hãy luôn tin tưởng vào linh cảm và trực giác của mình, bạn sẽ tìm ra được chìa khóa giải quyết mọi việc. Ngày 10, sẽ có vài người tác động và làm thay đổi suy nghĩ và ý định của Thiên Bình, thậm chí cả trước khi có cơ hội để hiểu xem chuyện gì đã xảy ra. Nhưng yên tâm đi bởi vì, may mắn là, đó sẽ là những biến đổi rất đáng có. Mọi người vẫn thường nói, sự tự tin chính là sức mạnh giúp vượt qua được nửa chặng đường để đi đến thành công, và điều này chính là sự thật hiển nhiên với bạn, đặc biệt trong những ngày giữa tháng. Ngày 20, tài chính, tiền bạc là những vấn đề bạn cần phải chú ý đến. Vài ngày sau, Thiên Bình trông rất phấn khởi, hân hoan và đặc biệt là đầy quyến rũ, lôi cuốn. Nhiều ánh mắt cứ đổ dồn về phía bạn. Cái tôi và sự tự mãn sẽ là điểm yếu trong ngày 25, 26 vì thế bạn nên cẩn thận nhé. Nguồn năng lượng bắt đầu hội tụ vào cơ thể khi bước sang ngày 28, nhờ thế mà bạn sẽ trải qua những ngày cuối tháng đầy háo hứng và tràn trề sinh lực, dồi dào sức sống. Quá tuyệt luôn!

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Nếu như linh cảm của bạn mách bảo rằng lời đề nghị hay bất kỳ điều gì đó được cho hay tặng có điều gì đó không ổn và khó thể nào tin đó là sự thật được, thì hãy cứ làm theo những gì "bạn thân nhất" của bạn nói. Thử nghĩ lại xem, hình như trước giờ ít khi nào linh cảm dẫn bạn đi sai đường phải không? Cố gắng tìm hiểu và đặt thêm nhiều câu hỏi để tìm ra được bí ẩn đằng sau đó là gì. Những gì nên làm trong ngày 5, 6 là duy trì sự cân đối và hài hòa cho mình và cho mọi việc của cuộc sống. Giữ thăng bằng là điều rất quan trọng để có được một cuộc sống ổn định như mong muốn. Một bản kế hoạch rõ ràng và cụ thể sẽ giúp bạn dễ dàng theo dõi cũng như định hướng được lối đi của mình, đó là những gì nên thực hiện trong ngày 9, 10. Ngày 15, Hổ Cáp có thể tự thưởng cho mình một bữa ăn tối thật ngon, thậm chí hơi đắt tiền một xíu, chẳng hạn như sushi, pizza...Một sự ngạc nhiên dễ thương hay một món quà nhỏ tự làm dành tặng cho người thân hoặc bạn bè sẽ làm người nhận cảm thấy vô cùng hạnh phúc và phấn khởi đó Hổ Cáp. Những ngày sau đó, bạn sẽ nhận ra vài sự tiến triển đầy lạc quan trong cuộc sống của mình. Wow, hay quá, đó chính là nhờ vào sự nổ lực không ngừng của bản thân đấy. Tự khen mình bằng một bữa tối thật ngon vào ngày cuối tháng đi nào!

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã cảm thấy vô cùng sảng khoái, luôn trong tâm trạng cởi mở và hào phóng. Bạn có ý định mời mọi người một buổi sáng cafe để khởi đầu ngày mới cũng như tháng mới.Nghe cũng có lý đó, nhưng sẽ tốt hơn nếu bạn mở lòng mình ra với những cảm xúc hơn là tiền bạc. Thật ra sẽ có vài người thích nghe tâm sự của bạn hơn đó. Những ý tưởng sáng tạo và độc đáo sẽ là sở hữu của bạn trong ngày 4 và 5. Ngoài ra, bạn còn có khả năng cảm nhận và nhìn thấy được cần phải làm gì và phải đến những nơi đâu để đạt được những mục tiêu của bản thân. Nhưng đừng quên rằng nụ cười tươi của bạn luôn luôn đáng giá và sẽ làm sáng cả bầu trời đó. Rắc rối sẽ nảy sinh vào ngày giữa tháng, nhưng chúng sẽ không thể nào làm chùn bước hay nhụt ý chí được một khi bạn trở nên đầy quyết tâm và cố gắng. Khả năng của Nhân Mã trong ngày 20 là khám phá và hiểu được những chi tiết quan trọng nằm ẩn sâu bên trong mỗi vấn đề, và đó sẽ là những mấu chốt rất quan trọng cho bạn đó. Thường khi làm được việc gì đó có ích cho cộng đồng, xã hội thì bạn cảm thấy rất hạnh phúc và đầy tự hào, vậy hãy làm việc đó trong ngày 27 đến 29 đi nhé. Còn ngày cuối tháng, nếu như cảm thấy mệt mỏi và thường xuyên buồn ngủ thì bạn biết mình phải nên làm gì rồi đó: nghỉ ngơi và đi ngủ sớm.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Du lịch sẽ là ý tưởng tuyệt vời nhất của Ma Kết trong những ngày đầu tiên của tháng, nhưng nếu như không thể sắp xếp hay không có khả năng làm một chuyến đi chơi xa thì bạn có thể dùng những cách đơn giản hơn: du lịch trên mạng. Hãy vào một trang web du lịch hoặc một địa danh nào đó bạn yêu thích và bắt đầu tìm hiểu về văn hoá, truyền thống cũng như những ngày lễ đặc biệt của địa phương đó. Chúng sẽ mở ra những tầm nhìn mới, gợi ra những hướng đi mới đầy cảm hứng. Đặc biệt khi bước sang ngày 5 và 6, bạn sẵn sàng tiến về trước để với tới những mục tiêu đã và đang đầu tư khá nhiều vào đó trong thời gian dài. Cái cảm giác có được những gì mình mong muốn thật hạnh phúc biết bao phải không Ma Kết? Những ước mơ và hoài bão của bạn đang hình thành rõ và chúng sẽ là động lực và sức mạnh càng đi nhanh về phía trước hơn, về phia những con đường mà bạn cần phải ở đó. Giữa tháng sẽ xuất hiện vài nhiệm vụ mà bạn cần phải hoàn thành với gia đình. Đừng xem nó là gánh nặng nhé, nhưng hãy luôn nghĩ đó là cơ hội để bạn thể hiện tinh thần trách nhiệm và sự quan tâm của mình vào gia đình. Ngày 25, chính khả năng thấu hiểu và cảm thông đặc biệt của bạn sẽ làm cho mọi người, và thậm chí là cả Ma Kết nữa cảm thấy rất ngạc nhiên và thú vị. Bạn sẽ còn khám phá ra nhiều điều không ngờ về mình nữa đó nhé. Hai ngày cuối tháng, hãy luôn tin tưởng vào chính mình, bạn luôn làm được và bạn luôn có thể.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Tâm trạng của bạn khi tháng mới vừa đến là rất muốn được chia sẻ, truyền đạt những suy nghĩ, tâm sự của mình cho một ai đó bạn quý mến. Nghe có lý cho một tháng mới đó, vậy tại sao phải chần chừ nhỉ? Người đó cũng sẽ rất quan tâm và thích thú khi lắng nghe câu chuyện của bạn nữa. Ngày 3, nếu có ai đó buồn rầu và đầy trầm tư thì bạn sẽ biết cách giúp cho người đó thay đổi để trở nên tích cực và hoạt bát hơn. Bảo Bình làm rất tốt! Tuy nhiên, đến ngày 8, vấn đề cần quan tâm chính là sức khỏe. Bạn sẽ chẳng đủ sức để giúp đỡ ai nếu như sức khỏe của mình ngày càng xuống dốc và bị bỏ lơ. Đừng bỏ bữa, đừng ăn vặt, đừng lười tập thể dục. Ngày 12, bạn cần phải phát huy tài ngoại giao của mình nếu như muốn mọi việc được "thuận buồm xuôi gió". Những từ ngọt ngào, dễ chịu sẽ lấy điểm cao hơn so với những lời nặng nề và đầy chỉ trích. Cuối cùng thì hầu như ai cũng thích được nghe những lời êm tai mà. Bước vào giữa tháng, Bảo Bình đừng để những chi tiết quá nhỏ làm mất tập trung và lạc hướng, thay vào đó hãy nhìn vào bức tranh toàn cảnh, như vậy sẽ dễ dàng hơn nhiều. Ngày 26 sẽ đem đến những tin tốt lành trong tài chính. Cuối tháng, duy trì đều đặn lịch sinh hoạt, ăn uống và tập luyện của mình rồi thành công sẽ rất gần mà thôi.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Bạn muốn cho mỗi việc mình làm, cho dù là ở trường, ở công ty, ở nhà hay thậm chí là ở ngoài đường, đều đúng đắn và có ích. Nếu thực sự cảm thấy như vậy thì cứ làm đi, đó là ý định hoàn toàn đúng và phù hợp mà. Thậm chí, bạn còn có thể tạo ra một bước ngoặt và sự thay đổi lớn trong cuộc sống của ai đó. Tuy nhiên, ở một khía cạnh khác, Song Ngư sẽ khó lòng thay đổi được mọi thứ trong cuộc sống của mình nếu như không đồng hành cùng với những giấc mơ, bởi vì chính nhờ những ước mơ và hoài bão này sẽ là động lực cũng như động cơ để bạn thực hiện những điều mình mong muốn. Không gì là không thể cả, bạn sẽ khám phá ra ý nghĩa của câu nói này trong một ngày không xa. Ngày 12, không có gì hạnh phúc hơn khi yêu và được yêu một ai đó. Ngày 17, 18 nếu như có ý định cúp học hoặc lơ là, trì hoãn công việc của mình thì nên nhanh chóng dập nó ngay đi nhé, không hay chút nào cả đâu. Ngày 23, Song Ngư nên quan tâm đến tình hình tài chính và chi tiêu của bản thân. Chú ý một chút trong cách tiếp cận của bạn trong ngày 27, cho dù bạn hoàn toàn đúng và có lý, nhưng phải tế nhị hơn và đừng nên thẳng thắn. Bạn sẽ kết thúc một tháng đầy ý nghĩa bằng việc giúp đỡ bạn bè và những người xung quanh, nhờ vậy bạn sẽ xây dựng thêm những mối quan hệ đầy bền vững và chắc chắn.

Sóc Iu
01-06-2011, 12:32 PM
http://img.news.zing.vn/img/583/t583638.jpgNhững ngày đầu tháng Xử Nữ sẽ rất bận rộn và stress còn Cự Giải sẽ rất chăm chỉ và chịu khó quan sát.

Dương Cưu (21/3 – 19/4)

Mấy ngày đầu tháng, suy nghĩ của Dương Cưu sẽ miên man lắm nhé. Nhiều câu hỏi chồng chéo trong đầu bạn khiến bạn cảm thấy ngột ngạt và bức bối vì chưa tìm được câu trả lời thỏa đáng.

Ngày 5 và 6, cảm giác sẽ nhẹ nhàng hơn. Thay vì những công việc đao to búa lớn liên quan đến dự án này dự án kia, bạn sẽ tập trung vào việc làm đẹp và nấu ăn. Sự vui vẻ, thoải mái là nét rất dễ nhận thấy của Dương Cưu trong những ngày này.

Ngày 16, 17, bạn sẽ không được tập trung nhiều lắm vào công việc. Tuy nhiên những ngày cuối tháng sẽ lại rất tuyệt, Dương Cưu tự tin khi giao tiếp và thuyết trình trước những đối tác của mình.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Những suy nghĩ mông lung cứ cuốn lấy Kim Ngưu trong những ngày đầu tháng. Đầu bạn không thể chứa hết các thông tin mà bạn đang muốn phân tích đâu nhé. Cách tốt nhất là biết loại những thông tin đó ra, chỉ tập trung vào những việc chính mà thôi.

Ngày 7 và 8, Kim Ngưu sẽ rất chăm chút cho việc ăn mặc. Bạn xuất hiện duyên dáng hơn trong các hoạt động thường ngày và đó là dấu hiệu tốt cho một thái độ tích cực.

Ngày 18 và 19, bạn sẽ là người làm hoạt náo cả tập thể của bạn bởi sự hài hước và vui nhộn. Bạn chính là tâm điểm của sự chú ý trong những ngày này. Cuối tháng là khoảng thời gian thực sự xả hơi của bạn đấy.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Hai ngày đầu tiên sẽ là thời gian để bạn lên kế hoạch cho cả tháng vì đây là tháng bận rộn của Song Tử mà. Cuối tuần đầu của tháng 6, một vài người sẽ hiểu lầm tin nhắn hoặc thông tin mà bạn muốn truyền tải. Chuyện nhỏ đó thôi cũng sẽ đủ để bạn loay hoay giải quyết trong vài ngày đấy.

Sang tuần thứ 2, bạn sẽ quan tâm nhiều đến việc giúp đỡ người khác hơn là chú ý đến sức khỏe bản thân. Đến ngày 23, 24, một luồng gió mới sẽ tràn qua tim bạn, luồng gió đó đến từ một ánh mắt, một nụ cười của chính người từ trước tới giờ vốn rất gần với bạn.

Về gia đình, mọi thứ sẽ khá ổn, bạn sẽ rủng rỉnh để mua sắm các đồ dùng trong gia đình.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Đầu tháng này, bạn sẽ thể hiện đúng bản chất là một người chăm chỉ, chịu khó quan sát. Kết quả là tiến độ công việc của bạn được thực hiện một cách trơn tru và kết quả rất lạc quan.

Ngày 6, 7, Cự Giải sẽ hơi bối rối một chút trước núi công việc đang chờ. Bản lĩnh và sự tự tin chính là yếu tố sẽ giúp bạn vượt qua được những trở ngại này. Bạn sẽ đạt được kết quả tốt nhất tháng vào ngày 12 và 13.

Về tài chính, tháng này bạn khá rủng rỉnh nên có cơ hội để mua tặng đồ cho người khác nhiều hơn. Tuy nhiên, điều đáng nói là bạn sẽ nghĩ nhiều hơn về việc làm thế nào để ngân quỹ của bạn gia tăng đấy.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Những ý tưởng hay trong công việc sẽ bất chợt đến với Sư Tử vào những ngày đầu tháng. Ghi chép lại hay chia sẻ những ý tưởng đó với một người bạn tin tưởng đi nhé, chúng sẽ được áp dụng một cách có hiệu quả trong tương lai đấy.

Ngày 5, 6, mọi người xung quanh sẽ luôn bắt gặp nụ cười thường trực trên môi bạn. Đó là dấu hiệu của sự hạnh phúc trong tình yêu, hài lòng với gia đình và yêu thích công việc.

Ngày 16,17 việc quan trọng của Sư Tử đó là giữ niềm tin với một người thân để tránh sự rủi ro cho người ấy. Về lâu về dài, người ấy sẽ hiểu được tình cảm của bạn với người ấy là như thế nào.

Cuối tháng này bạn sẽ không gặp tình trạng “viêm màng túi” như tháng trước đâu nhé, lý do là vì bạn đã biết chi tiêu hợp lý hơn.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Những ngày đầu tháng bận rộn và stress sẽ sớm qua đi để Xử Nữ nhanh chóng đến với ngày 7, 8 đầy niềm vui và làm việc hiệu quả. Nhớ là sau những ngày làm việc vất vả đó, tự thưởng cho mình một món quà mà bạn cảm thấy ý nghĩa nhất trong lúc đó đi nhé.

Những nỗ lực trong ngày 12 và 13 sẽ giúp cho tiến độ công việc của bạn vào thời gian giữa tháng hoàn thành nhanh hơn đấy. Để đảm bảo các mối quan hệ được tốt, bạn hãy đặt niềm tin, chỉ có điều, bạn phải đặt niềm tin thật đúng chỗ nhé.

Tháng này là thời điểm rất tốt cho những chuyến du lịch của bạn đấy, cả về thời gian và tài chính. Hãy sắp xếp để tận hưởng nhé.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Bạn sẽ giống như một ngôi sao tràn đầy năng lượng vào ngày đầu tháng. Bạn đang tỏa sáng và sưởi ấm các dải ngân hà khác. Bạn mang hơi ấm và ánh sáng đến nơi đã từng là khoảng không lạnh giá. Tất cả mọi người đều yêu mến và muốn đến gần bạn. Thiên Bình thực sự rất đáng yêu trong con mắt của những người thân vào tháng 6 này.

Tháng này, bạn sẽ quan tâm nhiều hơn đến đời sống tinh thần của những người bạn thương yêu, bạn muốn thắp sáng trong họ những niềm tin. Tuy nhiên, quỹ thời gian của bạn chỉ có vậy thôi và khó có thể làm hết những điều bạn mong muốn. Ngày 10/6 sẽ tràn trề hạnh phúc vì bạn làm được điều mình mong mỏi bấy lâu cho người bạn yêu thương nhất.

Bò Cạp (23/10 – 21/11)

Chăm lo đến gia đình, quan tâm đến những thành viên nhí trong gia đình là những điều Bò Cạp muốn làm thật nhiều trong tháng. Người thân của bạn sẽ hiểu điều này và cùng chia sẻ với bạn các công tác xã hội để bạn có nhiều thời gian hơn cho gia đình và làm Bò Cạp vui vẻ.

Tham vọng cống hiến nhiều hơn cho công việc sẽ thôi thúc bạn làm việc. Đồng nghiệp, bạn bè sẽ thấy ở bạn sự nỗ lực hết mình. Tuy nhiên, tháng này, bạn sẽ có xu hướng thu mình lại, ít tham gia các hoạt động xã hội hơn.

Giữa tháng 6, bạn sẽ có lúc lo lắng nhiều hơn vui. Điều quan trọng là cần giữ cho tâm hồn mình không bị bế tắc và luôn thông suốt nhé.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nhân Mã tháng này sẽ giống như một triết gia, bạn phân tích các công việc của mình và của tập thể khá ổn và hợp lý. Có một số trường hợp tại tập thể, bạn giải quyết công việc rất nhanh gọn, đặc biệt là trong ngày 10/6.

Ngày 22, 23, môi trường xung quanh bạn sẽ khá ồn ào và Nhân Mã sẽ muốn ẩn mình ở một nơi yên ắng hơn. Bạn muốn thực sự được nghỉ ngơi.

Cuối tháng này, bạn sẽ có thêm những người bạn mới. Chúc mừng Nhân Mã nhé.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Tháng 6 này, bạn sẽ là tâm điểm của sự chú ý và yêu mến. Mọi người đặt niềm tin và hi vọng rất nhiều ở năng lực của bạn và đó là động lực để bạn cố gắng ghi điểm nhiều hơn nữa trong thời gian giữa tháng.

Nếu bạn có người yêu rồi thì người ấy sẽ là chỗ dựa vững chắc cho Ma Kết trong tháng trong những khoảng thời gian khủng hoảng về cả tinh thần lẫn tài chính. Còn nếu vẫn còn một mình, bạn sẽ phải nỗ lực gấp nhiều lần để vượt qua những thử thách trước mắt.

Về gia đình, bạn sẽ hoàn toàn yên tâm về các thành viên trong ngôi nhà nhỏ của mình. Họ luôn ở bên bạn cho dù có lúc về tài chính, họ cũng không giúp được bạn nhiều.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Tháng mới đến với Bảo Bình bằng những tín hiệu tuyệt vời của sự lãng mạn. Với những Bảo Bình đã có người yêu, mối quan hệ sẽ càng thêm khăng khít. Còn với những người còn “single”, đây là cơ hội tốt để bạn xây dựng một mối quan hệ mới bền chặt đấy.

Trong công việc tháng này, để đảm bảo bạn không bị bắt nạt hay gặp phiền toái, bạn nhớ nhé, hãy hỏi ngay điều bạn thắc mắc để giải quyết triệt để ngay.

Tháng này hứa hẹn những chuyến du lịch thú vị cho Bảo Bình cùng gia đình đấy. Bạn hãy chuẩn bị cả tài chính và thời gian ngay từ đầu tháng nhé.

Song Ngư (18/2 – 20/3)

Hãy biết loại ra để đầu óc bạn được thanh thản. Bạn khó có thể suy nghĩ mọi điều và cầu toàn ở mọi thứ. Đơn giản nhất chỉ là bạn tập trung vào các công việc cần làm, như vậy là đủ.

Tháng này, Song Ngư sẽ muốn mua sắm nhiều. Bạn dự tính trước sẵn được tình hình tài chính sẽ như thế nào. Vậy hãy có kế hoạch chi tiêu ngay từ đầu tháng nhé.

Về gia đình, bạn sẽ thấy yêu những thành viên trong gia đình hơn mặc dù có lúc họ làm bạn buồn. Sau tất cả những trải nghiệm về buồn vui, bạn nhận thấy mình thật hạnh phúc và hài lòng với những gì mình có.

Sóc Iu
01-06-2011, 12:34 PM
http://images.vietinfo.eu/2011/05/31/157094/194_thumb.jpgBảo Bình sẽ có một trải nghiệm thú vị và rất tích cực cho các mối quan hệ, giao tiếp, sáng tạo và những kế hoạch đi du lịch hoặc học lên cao nữa. Còn Kim Ngưu, tháng này, bạn sẽ cực kỳ bận rộn.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Tháng này sẽ mở ra cho Dương Cưu một giai đoạn tuyệt vời với rất nhiều thành công. Ngày mùng 4 sẽ đem đến sự giàu có, dù rằng thói quen chi tiêu của bạn sẽ ít nhiều làm ảnh hưởng đến sự tăng trưởng này của tiền bạc. Đây cũng là lúc bạn tận hưởng một sức khoẻ tốt, các giác quan nhạy bén và những điều thú vị mà cuộc sống tặng cho bạn.

Ngày 21, những hiểu lầm do sự tưởng tượng của riêng bạn hơn là do sự tác động bên ngoài của những người khác có thể dẫn bạn đến những suy nghĩ sai lầm. Tuy nhiên, công việc bạn làm trong thời gian này sẽ thúc đẩy khả năng giao tiếp, truyền thông của bạn, và đóng góp rất nhiều vào sự tiến bộ trong sự nghiệp của bạn sau này.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tháng này, bạn sẽ cực kỳ bận rộn. Đây cũng là thời gian tuyệt nhất cho tình yêu phát triển. Một điều tuyệt vời là cả năm 2011 và 2012 đều cực kỳ tốt lành khi bạn nhận ra những bước đi của mình trong những tháng năm sắp tới. Sự lạc quan và tự tin của bạn sẽ lan tỏa ra cả những người khác nữa khiến cho túi tiền của bạn thêm rủng rỉnh.

Chân trời mới của bạn sẽ được mở rộng qua việc đi du lịch đâu đó và thời gian vui vẻ thực sự đang bắt đầu. Nhưng đây không phải thời gian tốt để đầu tư và làm giàu một cách nhanh chóng đâu. Ngày10 và 22, bạn hãy chi tiêu thật hợp lý và thông minh nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Tháng này hứa hẹn sẽ là một khoảng thời gian rất có ý nghĩa. Ngày mùng 2 mở ra một khoảng thời gian vô cùng bận rộn trong vòng hai tuần. Bạn sẽ phải ra ngoài và gặp gỡ giao tiếp với khá nhiều người đấy. Các kế hoạch sẽ thành công ngoài mong đợi và mọi việc bắt đầu có tiến triển.

Tại sao lại không đi du lịch hay là tham gia một khóa học hè trong thời gian này nhỉ? Tình yêu và các mối quan hệ cũng khá là mạnh mẽ trong tháng này. Bạn sẽ nhận được rất nhiều những tin nhắn khó hiểu - mặc dù điều này có thể là bởi vì Song Sinh hay thích đứng núi này trông núi nọ. Giữa tháng này, bạn sẽ có được sự an toàn, đặc biệt về mặt tài chính.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Tháng này, bạn sẽ cố gắng gỡ rối những suy nghĩ và ý tưởng đang chất thành đống trong đầu và bạn phải có những suy nghĩ thực tế hơn. Ngày 15 thực sự là khoảng thời gian hài hòa cho các mối quan hệ cũng như các vấn đề về gia đình khi mọi thứ thực sự đang tiến về phía trước một cách tốt đẹp.

Ngày 21, bạn bắt đầu muốn làm một điều gì đó thật ấn tượng cho cả thế giới biết. Điều này sẽ không thể làm được nếu như bạn không đối mặt với một chuỗi những thay đổi ảnh hưởng đến các mối quan hệ và sự nghiệp của bạn. Bạn cần phải bỏ nhiều công sức hơn những gì bạn được yêu cầu, thay đổi và thay đổi đó là những gì bạn cần làm.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Tháng này đem đến những xu hướng xã hội mới mẻ và cực kỳ thuận lợi để xây dựng một mạng lưới và sự giao tiếp - truyền thông trên quy mô lớn. Đây cũng là thời gian tuyệt vời cho mối quan hệ của bạn. Ngày 2 và 9, những người bạn mới cũng sẽ đến với bạn. Ngày mùng 4 là thời điểm thích hợp để bạn làm quen với những người có thể hỗ trợ bạn rất nhiều trong lĩnh vực tài chính và bạn có thể mong đợi một sự chuyển biến tích cực trong lĩnh vực này khi tháng 7 tới.

Sau ngày 21, Sư Tử sẽ muốn nghỉ ngơi một chút sau những vòng quay bất tận của xã hội hay những sự kiện có liên quan đến bạn bè. Bạn sẽ trở nên hơi tách biệt, bỏ lại tất cả sự tự phụ và trở về với chính con người của mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Tháng này, công việc sẽ khá suôn sẻ. Tuần thứ hai, bạn giúp đỡ bạn bè của mình, hoặc sẽ có những phi vụ rất "mua may bán đắt". Nhưng vẫn có những lo âu trong việc gìn giữ những mối quan hệ. Bạn có thể biết rõ mình muốn gì, nhưng đừng mong đối phương sẽ nhận ra rằng họ muốn gì một cách chính xác. Sau đó sẽ là lúc cần phải có một sự ổn định và vươn xa.

Tháng này, Xử Nữ cũng có thể sẽ gặp những người bạn hoặc đồng nghiệp làm cho mọi thứ trở nên lung tung, rối rắm hơn, đặc biệt là trong ngày 10 và 22. Nửa sau của tháng, bạn sẽ có thể phải vật lộn với cuộc sống và quan hệ xã hội mà bạn từng nghĩ rằng mình có thể giải quyết được. Bạn mẫn cảm hơn, dễ xúc động hơn và không kiềm chế được cảm xúc. Hãy biết cách khoan dung hơn, nhất là đối với chính mình.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thiên Bình sẽ củng cố lại những kế hoạch trong tương lai, có thể liên quan tới chuyện học hành hoặc du lịch. Mọi việc bắt đầu có tiến triển tốt, khả năng rất cao là bạn sẽ được ghi nhận về mặt chuyên môn và gặt hái được nhiều thành công đấy. Trong tình yêu, bạn sẽ giải thoát mình khỏi một giai đoạn ướt át và mãnh liệt, khi mà quá nhiều cảm xúc mạnh mẽ đã đạt đến một mức độ gần như ám ảnh.

Ngày mùng 9, mọi việc sẽ đột nhiên tươi sáng lên. Thiên Bình sẽ nhanh chóng giải quyết được hết. Nửa sau của tháng thật sự là một khoảng thời gian tuyệt vời để đi du lịch. Nếu còn độc thân thì các bạn nên tham gia một khóa học ngắn hạn trong hè ở nước ngoài nha.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Những ngày đầu tiên của tháng 6 là khoảng thời gian mà những mối quan hệ trở nên quan trọng với bạn. Ngày mùng 4 sẽ mang lại điều tốt lành trong tình yêu của bạn. Không những thế sự may mắn còn tỏa sáng với cả những đối tác làm ăn với bạn trong thời điểm này, một kết quả khả dĩ về vấn đề tài chính cho bạn là điều dễ hiểu.

Ngày 21, để có một sự bảo đảm tốt cho các mối quan hệ thì bạn nên tin tưởng những người bạn yêu thương. Hãy chắc chắn rằng bạn không để động cơ cá nhân xen vào trong khoảng thời gian này. Bạn cũng có thể chia sẻ những bí mật sâu kín nhất của mình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đây sẽ là một tháng quan trọng cho Nhân Mã. Ngày mùng 4 sẽ kết thúc một giai đoạn mạo hiểm. Bên cạnh đó, cách bạn sắp xếp, cấu trúc ngày của bạn, cách bạn chăm sóc cơ thể và đặc biệt là những gì bạn ăn sẽ có nhiều biến đổi hoàn toàn trong những tháng kế tiếp. Công việc và các mối quan hệ với đồng nghiệp cũng rất quan trọng, và bạn có thể mong đợi một sự mở rộng ảnh hưởng, làm việc nhiều hơn, nhiều tiền hơn cho công việc.

Trong các mối quan hệ, ngày 15 sẽ mở ra sự đa dạng và nhiều lựa chọn cho bạn. Sẽ không phải là khôn ngoan khi dựa vào suy nghĩ của những người khác, đặc biệt là trong ngày 10 và 23 vì mọi người có thể làm mọi việc phức tạp gấp đôi.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Đây là khoảng thời gian để bạn củng cố sự nghiệp của mình. Sẽ có một bước ngoặt xảy ra và bạn sẽ có 8 tháng phía trước nữa để nỗ lực và gặt hái các thành quả. Mối quan hệ của bạn với các đồng nghiệp rất thuận lợi dù vẫn có một số rối loạn trong nội bộ cơ quan, vì vậy bạn phải hết sức cảnh giác. Nhưng về cơ bản bạn là một nhân tố ổn định, làm việc ăn ý và có quan hệ tốt với mọi người.

Trong các mối quan hệ cá nhân, cuối tháng, các đối tác có phần trở nên cố chấp hơn trong các kế hoạch dành cho gia đình. Hãy thật mềm mỏng và cố gắng giải quyết các bất đồng nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bạn sẽ có một trải nghiệm thú vị và rất tích cực cho các mối quan hệ, giao tiếp, sáng tạo và những kế hoạch đi du lịch hoặc học lên cao nữa. Sẽ có một bước ngoặt trong tháng này, nó mang lại một sự phát triển rất tốt và đem đến nhiều thành công cho đến tận năm sau.

Về mặt gia đình thì tháng 6 bắt đầu khá là bình ổn, có thể sẽ rất là vui khi được đi mua sắm đồ cho gia đình, nhìn ngắm hoa lá cây cỏ và nói chung được hưởng những thú vui cùng mọi người trong nhà. Các Bảo Bình nào còn độc thân sẽ bị cuốn hút vào những điều lãng mạn. Ở chỗ làm có những dấu hiệu của sự thay đổi vào cuối tháng 6.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Một sự thay đổi lớn sẽ diễn ra vào ngày mùng 4 báo hiệu một sự thay đổi về tâm trạng và nhấn mạnh hơn về truyền thông, giáo dục. Bạn tiếp cận với mọi người một cách dịu dàng, thực tế và thuyết phục. Hơn nữa, bạn sẽ chú trọng mạnh mẽ vào sự sáng tạo. Ngoài ra Song Ngư cũng sẽ rất chú ý đến các hoạt động gia đình trong tháng này.

Đừng mong đợi các mục tiêu sẽ được xác định rõ ràng, ít nhất là ban đầu vì sẽ có một thời gian khá hỗn loạn trong gia đình với những người luôn đưa ra một loạt các ý tưởng không thực tế. Có lẽ bạn chỉ nên dựa vào đánh giá của riêng bạn.

giangcoi
01-06-2011, 10:40 PM
Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Trong những ngày đầu tháng, Bạch Dương cảm thấy rất thoải mái, vững vàng và đầy tự tin. Bạn biết không, đây là thời điểm rất tốt và thuận lợi để đưa ra những quyết định quan trọng, có thể có ảnh hưởng lớn đến cuộc sống. Chỉ cần nhắm mắt lại thôi, bạn sẽ thấy rất rõ ngọn nguồn của mọi vấn đề, và nhờ thế sẽ biết được chúng sẽ dẫn bạn đến những nơi nào. Đừng quên hít thở sâu, quan trọng lắm á. Ngày 5 đến ngày 9 là thời gian để tự đứng ra tổ chức những buổi họp mặt bạn bè hay tất cả những người bạn thương mến; ngược lại nếu có ai ngỏ lời mời Bạch Dương tham gia cuộc vui nào khác thì đừng lưỡng lự nghen, mỉm cười đồng ý liền nhé. Vào thời điểm giữa tháng, có thể sẽ phải đối diện với vài thử thách, những con người mới xuất hiện tạo ra khó khăn và sóng gió. Nhưng hoàn toàn có thể chống đỡ và vượt qua được an toàn. Ngày 25, khả năng giao tiếp sẽ rất nổi trội. Còn những ngày cuối tháng ư, kế hoạch cho tháng kế tiếp là gì thế, hãy vạch ra ngay từ bây giờ thôi!

Dạ Phong
02-06-2011, 07:22 PM
Ngày 26 sẽ đem đến những tin tốt lành trong tài chính. :hum:

Sẽ có một bước ngoặt trong tháng này, nó mang lại một sự phát triển rất tốt và đem đến nhiều thành công cho đến tận năm sau. :hum:

Kin Ngố
02-06-2011, 09:50 PM
ự Giải (22/6 - 22/7)

Tháng này, bạn sẽ cố gắng gỡ rối những suy nghĩ và ý tưởng đang chất thành đống trong đầu và bạn phải có những suy nghĩ thực tế hơn. Ngày 15 thực sự là khoảng thời gian hài hòa cho các mối quan hệ cũng như các vấn đề về gia đình khi mọi thứ thực sự đang tiến về phía trước một cách tốt đẹp.

Ngày 21, bạn bắt đầu muốn làm một điều gì đó thật ấn tượng cho cả thế giới biết. Điều này sẽ không thể làm được nếu như bạn không đối mặt với một chuỗi những thay đổi ảnh hưởng đến các mối quan hệ và sự nghiệp của bạn. Bạn cần phải bỏ nhiều công sức hơn những gì bạn được yêu cầu, thay đổi và thay đổi đó là những gì bạn cần làm.

Thay đổi sao đây >"<

anhhùng RIM
02-06-2011, 11:02 PM
Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Những ngày đầu tiên của tháng 6 là khoảng thời gian mà những mối quan hệ trở nên quan trọng với bạn. Ngày mùng 4 sẽ mang lại điều tốt lành trong tình yêu của bạn. Không những thế sự may mắn còn tỏa sáng với cả những đối tác làm ăn với bạn trong thời điểm này, một kết quả khả dĩ về vấn đề tài chính cho bạn là điều dễ hiểu.

Ngày 21, để có một sự bảo đảm tốt cho các mối quan hệ thì bạn nên tin tưởng những người bạn yêu thương. Hãy chắc chắn rằng bạn không để động cơ cá nhân xen vào trong khoảng thời gian này. Bạn cũng có thể chia sẻ những bí mật sâu kín nhất của mình.

fallen_angel8x
02-06-2011, 11:38 PM
Song Sinh (21/5 - 21/6)

Tháng này hứa hẹn sẽ là một khoảng thời gian rất có ý nghĩa. Ngày mùng 2 mở ra một khoảng thời gian vô cùng bận rộn trong vòng hai tuần. Bạn sẽ phải ra ngoài và gặp gỡ giao tiếp với khá nhiều người đấy. Các kế hoạch sẽ thành công ngoài mong đợi và mọi việc bắt đầu có tiến triển.

Tại sao lại không đi du lịch hay là tham gia một khóa học hè trong thời gian này nhỉ? Tình yêu và các mối quan hệ cũng khá là mạnh mẽ trong tháng này. Bạn sẽ nhận được rất nhiều những tin nhắn khó hiểu - mặc dù điều này có thể là bởi vì Song Sinh hay thích đứng núi này trông núi nọ. Giữa tháng này, bạn sẽ có được sự an toàn, đặc biệt về mặt tài chính.

Mềnh :so_funny::so_funny::so_funny:

Nhỏ Bạc Hà
03-06-2011, 07:02 AM
Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Nếu như linh cảm của bạn mách bảo rằng lời đề nghị hay bất kỳ điều gì đó được cho hay tặng có điều gì đó không ổn và khó thể nào tin đó là sự thật được, thì hãy cứ làm theo những gì "bạn thân nhất" của bạn nói. Thử nghĩ lại xem, hình như trước giờ ít khi nào linh cảm dẫn bạn đi sai đường phải không? Cố gắng tìm hiểu và đặt thêm nhiều câu hỏi để tìm ra được bí ẩn đằng sau đó là gì. Những gì nên làm trong ngày 5, 6 là duy trì sự cân đối và hài hòa cho mình và cho mọi việc của cuộc sống. Giữ thăng bằng là điều rất quan trọng để có được một cuộc sống ổn định như mong muốn. Một bản kế hoạch rõ ràng và cụ thể sẽ giúp bạn dễ dàng theo dõi cũng như định hướng được lối đi của mình, đó là những gì nên thực hiện trong ngày 9, 10. Ngày 15, Hổ Cáp có thể tự thưởng cho mình một bữa ăn tối thật ngon, thậm chí hơi đắt tiền một xíu, chẳng hạn như sushi, pizza...Một sự ngạc nhiên dễ thương hay một món quà nhỏ tự làm dành tặng cho người thân hoặc bạn bè sẽ làm người nhận cảm thấy vô cùng hạnh phúc và phấn khởi đó Hổ Cáp. Những ngày sau đó, bạn sẽ nhận ra vài sự tiến triển đầy lạc quan trong cuộc sống của mình. Wow, hay quá, đó chính là nhờ vào sự nổ lực không ngừng của bản thân đấy. Tự khen mình bằng một bữa tối thật ngon vào ngày cuối tháng đi nào!

.nhoh2t.
04-06-2011, 03:20 AM
Song Tử (21/5 - 21/6)

Song Tử là người may mắn có những ngày khởi đầu cho tháng mới cực kỳ tuyệt vời và đầy những cảm xúc thăng hoa. Trông bạn lúc nào cũng rạng ngời, tươi cười và nhiều niềm vui, chính điều này sẽ tăng thêm sức thu hút nơi những người khác. Ngày 5, bạn sẽ thấy rằng chính nghệ thuật và âm nhạc sẽ giúp đưa ra những gợi ý, giúp giải quyết được rất nhiều việc. Trong ngày 9 và 10, bạn và người bạn thân nảy sinh ra những ý tưởng khá độc đáo và đầy lý tưởng, vậy thì nhanh nhanh vạch ra kế hoạch chi tiết và tìm cách thực hiện chúng đi nhé. Giữa tháng, trước khi giúp đỡ nguời khác thì cần phải tìm cách giữ vững vị trí hiện tại của mình, bảo đảm sự an toàn cho mình trước. Sức người có giới hạn mà. Một khi mọi thứ chắc chắn rồi thì khi đó nhiệt tình hỗ trợ mọi người. Những ngày sau đó, Song Tử sẽ có dịp được ngồi "đàm đạo" rất hăng say với một người khá đặc biệt, cuộc trò chuyện sẽ rất sôi động đó. Ngày cuối tháng, hãy dành chút thời gian để vạch ra kế hoạch cho tương lai nha.