PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thanh thảng, nhẹ nhàng..........

ZzTuanBizZ
29-05-2011, 06:46 AM
Lời trái tim muốn nói........

Cuối cùng thì tôi cũng nói ra đc lời nói từ sâu kính trong lòng với người tôi yêu (quá khứ). Lời chia tay khi nói ra với người ấy làm trái tim tôi cảm thấy như trút đi đc gánh nặng mà tôi mang từ suốt bao ngày tháng nay tôi phải mang, cảm giác như trút bỏ đc cái tội lỗi mà tôi gây ra cho người ấy........... Dù người ấy hụt hẫn, thất vọng và đau buồn nhưng rồi cũng sẽ qua, rồi chuyện quá khứ của tôi và người ấy sẽ dần vào quên lãng, người ấy sẽ tìm đc người con trai hết lòng thương yêu và tìm thấy đc hạnh phúc cho chính mình mà tôi không thể làm đc sau 2 năm bên nhau...........
Tuy sự đau đớn sẽ theo tôi một thời gian khá lâu nhưng rồi tôi cũng sẽ vui mỗi khi nghỉ rằng em và tôi sẽ không còn cảm thấy buồn vì người kia không còn quan tâm đến mình nữa.......... Tôi trầm lặng và khép kính, cô ấy thì vui vẽ và hoà đồng, 2 cá tính dường như không hợp nhau nhưng lại bên nhau 2 năm. Quãng thời gian mà đã biết bao nhiêu kĩ niệm đã khắc ghi trong lòng 2 đứa, và giờ nó kết thúc, một kết thúc mà tôi thấy mãn nguyện vì tôi sẽ không làm cô ấy đau nữa, cô ấy cũng không làm tôi thấy cảm giác tội lỗi vì sự lừa dối mà tôi đã làm...................

Ai đã từng trãi qua cảm giác ấy thì pm qua nik chat của mình cùng tâm sự nha : anhbi_likenewlove (@yahoo.com)