PDA

Xem đầy đủ chức năng : [ĐYO] Số 21 - Khóc

Hàn Cát Nhi
21-05-2011, 06:01 PM
Đường Yêu Online
Số 21 - Khóc

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/Banner_DYO.gif

Bất chợt nhận ra tình cảm bấy lâu nay đã giam hãm chính bản thân mình quá nhiều. Người ơi - anh có biết - những gì đã qua và những gì sắp tới - em sẽ phải đương đầu thế nào? Anh đã để mặc cho em tất cả - em dường như là người quyết định - nhưng thật ra, em là người phải chấp nhận quyết định.

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/So21/So21_Baogioemkhoc.mp3

Link download (http://www.mediafire.com/?1d4qbq55myk4bdq)
0:11:30
Dung lượng: 10.55 MB

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
Tác giả: Bè Xỏ Lá
Phát thanh viên: Bell ft Ẩn danh
Ca sĩ: Nguyễn Ý Như Kiều [Dấu yêu một thời]
Beat: Love

Hàn Cát Nhi
22-05-2011, 02:55 AM
Chỉ muốn nói một vài lời ngoài lề, chỉ là muốn nói niềm đau nào cũng sẽ nguôi ngoai:hug:.

Nghe nhói đau:)

jinwon
22-05-2011, 03:19 AM
ĐYO lần này buồn quá. Bài hát nghe buồn quá chị ha :cry:

Nghe mà cảm giác xót xa quá cơ, lại buông tay, lại đau, lại xót :(

Nhỏ Bạc Hà
22-05-2011, 08:12 AM
Yêu không hối tiếc, nếu cho thời gian quay lại, em vẫn chọn yêu anh.
Nghe bài này, muốn nói như thế muốn nói như thế với một ai đó.Dù biết tình yêu đó có thể là xa xôi, là sal lầm nhưng em không hối hận.Đã từng yêu anh và sẽ không bao giờ quên ạnh KỈ niệm thôi
Tks DYO 21,hi

Đắng
23-05-2011, 09:22 AM
:sr:đặt gạch :sr: nghe sau

Hayumi_Natsuki
23-05-2011, 11:50 AM
Trong căn phòng yên ắng,..ta lắng lòng nghe con tim run lên theo từng nhịp thở của cuôc sống..

gjong đọc trong..nhưng cho em hỏi một chút. Giọng đọc miền Nam tại sao lại ko giữ nguyên chất giọng ấy. Phát âm "gi" chuẩn quá Hayumi thấy sao sao ấy. Nghe ko quen nên có cảm giác gương ép!^^

Chị Nhi cho Hayumi hỏi 1 chút.
Hayumi rất rất thích được đọc như thế này.
Chị Nhi nói rằng Phát Thanh Viên nhiều, Hayumi biết, nhưng liệu Hayumi có thể đọc ko? Giong Hayumi cũng tương đối tốt. Nếu dc Hayumi có thể gửi cho chị Nhi nghe thử^^

Hàn Cát Nhi
23-05-2011, 07:41 PM
ĐYO lần này buồn quá. Bài hát nghe buồn quá chị ha :cry:

Nghe mà cảm giác xót xa quá cơ, lại buông tay, lại đau, lại xót :(

Vì cái tựa đề vốn dĩ đã không vui rồi mà em :)

Yêu không hối tiếc, nếu cho thời gian quay lại, em vẫn chọn yêu anh.
Nghe bài này, muốn nói như thế muốn nói như thế với một ai đó.Dù biết tình yêu đó có thể là xa xôi, là sal lầm nhưng em không hối hận.Đã từng yêu anh và sẽ không bao giờ quên ạnh KỈ niệm thôi
Tks DYO 21,hi

Thanks em vì đã lắng nghe:hug:

:sr:đặt gạch :sr: nghe sau

Lâu rồi mới thấy Đắng onl:sr:, phải chăng đã lấy vợ sinh con:sr:

Trong căn phòng yên ắng,..ta lắng lòng nghe con tim run lên theo từng nhịp thở của cuôc sống..

gjong đọc trong..nhưng cho em hỏi một chút. Giọng đọc miền Nam tại sao lại ko giữ nguyên chất giọng ấy. Phát âm "gi" chuẩn quá Hayumi thấy sao sao ấy. Nghe ko quen nên có cảm giác gương ép!^^

Chị Nhi cho Hayumi hỏi 1 chút.
Hayumi rất rất thích được đọc như thế này.
Chị Nhi nói rằng Phát Thanh Viên nhiều, Hayumi biết, nhưng liệu Hayumi có thể đọc ko? Giong Hayumi cũng tương đối tốt. Nếu dc Hayumi có thể gửi cho chị Nhi nghe thử^^

Em thu âm thử một đoạn gì đó đi:nhi: hiện chị cũng đang cần ng thu âm cho hai số:sr:, nếu như chị nghe và cảm thấy hợp thì chị đưa em kịch bản:D.

Giọng miền Nam phía sau do mc tự xử lý:sr: chị chỉ làm phần fix và lồng nhạc thôi:D

Cảm ơn đã lắng nghe:hun:

Nelly. Doanh
23-05-2011, 08:31 PM
7p37, ko còn dám nghe tiếp nữa :) Nước mắt cứ thế mà chảy ra, chắc là nhiều người bảo em điên lắm đây.

Có cái gì nhói đến thế, xót xa đến thế :) Thật sự thì... ko muốn tất cả sẽ trở thành 2 từ Kỉ Niệm :)

Kin Ngố
23-05-2011, 11:19 PM
Sẽ quên nhau thôi

Chỉ là sẽ mất bao lâu

Bao lâu là đủ???

muathutim
24-05-2011, 11:01 AM
Mình chỉ nghe nhạc, ko nghe kịch bản :so_funny: Vol nào cũng dzị hay sao á :so_funny:

.nhoh2t.
24-05-2011, 06:53 PM
đúng tâm trạng của mềnh quá
tks DYO 21 nhé :)
thật rất hay :hum:

ERI
28-05-2011, 10:15 AM
tại sao em đăng nhập nick mà ko dc chị Nhi oj! Toàn là báo SAI. Em báo quên mật khẩu nhưng chưa có thông báo j tạj nick yahoo.
Đành tạo lại nick # vậy>"< hjc hjc

▐▓▒▒░► Tân ²
02-06-2011, 02:09 PM
Tâm trạng quá. Tks DYO :)

[K]shadow
20-09-2016, 05:20 AM
Lâu quá không nghe bé này hát rồi. Thích bài hát này :)