PDA

Xem đầy đủ chức năng : khi một ngày em nhận ra ....? em làm sao với anh .........?

vianhmuonyeuem
15-09-2005, 05:53 AM
em ...khi này trái tim anh còn nhớ em lắm ..chúng ta đến với nhau thật tình cờ . chúng ta wen thân .và nỗi nhớ xuất hiện trong anh từ bao giờ , nhưng chúng ta chưa bao giờ hứa hẹn gì cùng nhau ......... rồi đến một ngày anh tìm kiếm tương lai của mình.. anh sẽ tìm tìm rất lâu đó ..vì em cũng biết anh là một kẻ tham vọng ..rồi chúng ta sẽ ra sao ........nhưng em à ..em sẽ làm sao ..............còn anh anh sẽ nhớ em suốt cả đời này .
cho đến khi em bảo rằng anh anh không phải vì sao em lựa chọn ...nhựng tháng ngày wa anh hãy quyên đi . em cần hạnh phúc của riêng mình .ai mà chẳng có phút dại dột đầu đời .....thì khi đó anh sẽ .......anh sẽ chẵng bao giờ trách em cả ......bởi anh khi nào cũng mong em hạnh phúc ..................với anh em là tình yêu duy nhất

anh đạ từng có một thời thương nhớ
có một thời yêu em đắm say
nhưng ngày mai khi không còn yêu nữa
anh vẫn cười tại anh wa yêu em

anh chẳng bao giờ hạnh phúc trọn vẹn
khi bên anh vắng tiếng em cười
anh sẽ chẳng bao giờ được vui cả
khi bên anh chẳng còn hình em

cuonganh

hãy nhớ những gì anh nói nha em .anh nhớ em lắm
đừng buồn nữa nha

Chiptyty
16-09-2005, 08:32 PM
Sao anh cứ tự làm khổ mình như vậy !
em đã nói là anh đừng bao giờ yêu ai mà !!!
tại anh không nghe em đấy chứ ! bây giờ thấy khổ rồi anh tự chịu nha anh !
mà anh yêu ai vậy ! nói vói em đi , em giúp cho !!
--
ai mà dám làm khổ anh vậy chứ !!!!!!!!!!!

--
k.a

vianhmuonyeuem
18-09-2005, 04:15 AM
người đó chỉ là một người
người đó em biết nữa đó
nhớ em nhiều

vianhmuonyeuem
21-09-2005, 02:18 AM
anh vào hht. một mình anh.anh chẳng biết làm gì .khi nào anh cũng nhớ em .anh làm gì đây ...anh nhớ em

jerry00
21-09-2005, 02:24 AM
anh nhớ em....??? anh không biết làm gì thiệt sao???
điều này thì em ko biết đó nha ..

vianhmuonyeuem
21-09-2005, 10:03 PM
làm sao em không biết hả ...........em tệ vậy sao ........nhưng ka thì khác .

vianhmuonyeuem
25-09-2005, 10:25 PM
đợi em 2 giờ rùi
nhớ nhiều không giận đâu em ..................?

vianhmuonyeuem2
24-10-2006, 08:24 AM
anh hứa thì anh sẽ làm được. anh nói những gì anh luôn nhớ. anh chẳng thể quên em nhóc ơi.

emkothenoi_viemqua_yeuanh
24-10-2006, 04:56 PM
hy vọng khi đến với tình yêu , một tình yêu đơn giản pls. Đừng mang dối trá chờ đợi , đau khổ , mệt mỏi.......

đôi mắt của thép
24-10-2006, 04:58 PM
đọc hiểu chết liền ............................^_^

vianhmuonyeuem2
29-10-2006, 04:02 AM
hy vọng khi đến với tình yêu , một tình yêu đơn giản pls. Đừng mang dối trá chờ đợi , đau khổ , mệt mỏi.......

như kim anh thường nói cầu cho tình yêu luôpn thấy đường đi của nó. đúng vậy. anh cũng mong như thế em à. chúng ta chẳng việc gì phải quên nhau và chẳng việc gì phải vậy , anh tin mình đang làm đúng những gì trái tim mình mách bảo. anh biết em chẳng thể quên được anh và anh cũng vậy. tại sao lại quên. hãy cứ sống những ngày hạnh phúc. anh sẽ gọi cho em mỗi ngày và đó sẽ là những niềm vui. hãy tin anh luôn yêu em như thế

hanhphucvotan287
29-10-2006, 08:03 AM
tôi ngồi đây viết về những gì đã xảy ra với mình,cảm nhận cảm giác hụt hẫng mà người gây ra cho tôi,họ nỡ gạt tôi vì chiếc xe đáng ko anh ,khi bao nhiêu ngày qua em dành cho anh thứ tình cảm chân thật

vianhmuonyeuem2
03-11-2006, 02:16 AM
ai gat em vi chiec xe. SH hay ATTYLA VAY EM. chan that do

babylove_hue
04-11-2006, 07:36 AM
Tình yêu như giấc chiêm bao
Hề như nó đến khi nào không hay
Tình yêu đi giữa ban ngày
Phơi mưa phơi nắng đọa đày thân nhau
Yêu chi để rồi khổ đau
Một ngày xa cách nhớ nhau một đời
Yêu cho thân xác rã rời
Không yêu như kẻ chơi bời mộng du
Biết yêu là nhớ nhau nhiều
Mà sao ta vẫn trút liều vào yêu
Yêu thì chẳng được bao nhiêu
Mà vương với vấn trăm điều ngu si
Yêu mãi hóa kẻ tình si
Còn vương với vấn trách gì nữa đây

elidacoc
05-11-2006, 08:09 AM
thế nói tóm lai.. em là ai??? anh cũng muốn yêu em... như là những người khác yêu em..
thâm trí anh còn muốn yêu em nhiều hơn họ nữa !! ^^
yêu anh em nhá !!! mặc dù anh chả bít em là ai??

babylove_hue
06-11-2006, 07:40 AM
Ghê hè , tui là ai , có liên quan chi tới bạn. Chưa biết tuổi mà xưng là anh , cũng ghê thật đó. Y!D của tui là diary_love1902. Tui là sinh viên năm 1 , trường đại học ngoại ngữ _ Huế :yike2: :yike2:

vianhmuonyeuem2
07-11-2006, 01:50 AM
hey zo........"tình yêu của mọi người thật đơn giản và cảm thấy thú vi. như tui vậy , nó cũng không đơn giản. nhưng tôi thấy tội yêu người ta lắm

anh chỉ yêu đôi mắt nụ cười ấy
yêu tâm hồn và cả nụ cười em
anh cũng yêu tình em trao anh nửa
nên anh yêu mọi thứ mà em trao

lovelyman_yb
07-11-2006, 06:58 AM
yêu là khổ mà !!!!! hic muốn không khổ thì đừng yêu !

vianhmuonyeuem2
13-11-2006, 09:44 PM
tình yêu không khổ à. nókho6ng phải là sự gượng ép. đò là niềm vui niềm hạnh phúc.anh cũng yêu em chỉ vì vậy

vianhmuonyeuem2
14-11-2006, 10:02 PM
không ai biết cô bé nghĩ gì. nhưng tôi biết em yêu ai. không ai trắch ai lam gì sai cả do tình yêu mà thành
anh yêu em

vianhmuonyeuem2
03-01-2007, 09:05 AM
khi mình nhận ra mình chẳng nhau nữa. anh chẳng biết nói gì cả nhưng em anh chỉ muốn nói rằng. tất cả tình yêu anh luôn dành trọn cho em. anh đã có lúc nói dù em có lấy chồng anh vẫn luôn coi em là bạn gài anh , anh yêu em

zeo_jrjn
03-01-2007, 08:47 PM
đôi mắt của thép mới đi nhà trẻ đọc hiểu ji

baby_lovely_3110
03-01-2007, 08:50 PM
Chờ đợi không ích gì đâu anh à !!!

babylove_hue
05-01-2007, 04:14 AM
Một mai ta nhận ra đường đời không chung đôi , những phút giây có nhau như giấc mơ thôi. Tình yêu đã hết , tình bạn vẫn còn mà.

vianhmuonyeuem2
12-01-2007, 09:04 PM
ai củng bảo dù không yêu nhau nữa mình sẽ là bạn. nhưng trong tình bạn không có niềm vui mà là sự lạc lẽo trong căm hận. nhưng anh sẽ không làm được điều này. vì anh quá yêu em thôi nhóc. sẽ mãi mãi yêu em là thế. kim anh. nhớ nghen em

vianhmuonyeuem2
26-02-2007, 01:49 AM
anh biết em không còn thuộc về anh nữa nhưng anh mãi và luôn yêu em

babylove_hue
26-02-2007, 07:05 AM
Vẫn biết là thế , nhưng mà anh cứ sống mãi với quá khứ được không? Để tìm ra người mình yêu là thật sự rất khó , nhưng không vì thế mà anh phải trói buộc mình sống mãi như thế chứ?