PDA

Xem đầy đủ chức năng : nỗi niềm thương nhớ em gửi vào trong gió !

nhoxpanda
17-04-2011, 07:55 AM
Anh !
chắc anh vẫn còn nhớ chứ nhũng kỉ niệm xưa kia -lúc chúng ta con bên nhau.những kỉ niệm ấy tuy ko nhiều nhưng cũng làm con tim em êm ái khi ngớ về quá khứ.
Chúng ta yêu nhau từ khi nào vậy anh nhỉ? em cũng ko nhớ rõ nữa.hình như đó là khi tiếng ve trên từng tán lá phượng bắt đầu râm ran.Em và anh bộn bề thi cử ,anh nhỉ?
Rồi tình yêu chúng mình qua thời gian đi đến tan vỡ.em tiếc ngẩn ngơ :sao thời gian trôi nhanh vậy nhỉ?
Từng cơn gió phảng phất qua ,làm tóc em bay ,rối.em lại nhớ đến ngày xưa ,đôi tay anh nhẹ nhàng vuốt mai tóc em.Hơi ấm bàn tay anh sao càng làm em tiếc nuối quá khứ?
giờ đây , còn đâu nữa kỉ niệm xưa ,anh đã mãi rời xa em?
Còn đâu đây nhũng câu hẹn thề ngọt ngào đằm thắm? em làm sao quên những phút giây êm đềm có anh ,được anh che trở?
Anh giờ nơi nao?liệu trong phút giây này anh có nhớ đến em? hãy trở về đi anh ! em vẫn chờ ,vẫn yêu anh như ngày nào.hãy trở về với em đi !
Em sống trong quá khứ đã quá lâu rồi ,vì quá khứ rất đẹp mà !phải ko anh?
Gió vẫn thổi !em bèn mang nỗi niềm nhớ anh gửi vào những cơn gió mang đi...

Trúc Lâm
22-04-2011, 12:30 AM
sao lại mất niềm tin vào tin yêu thế nhỉ?
đã từng có lúc mình vùi sâu vào quá khứ, cố tìm những hình ảnh đẹp đã qua mà không biết trân trọng hiện tại nên suýt tí nữa đã lỡ mất một chuyến bay "hạnh phúc" òy! may mà lúc đó có ai đó đã kịp kéo mình về ^^! hy vọng bạn cũng tìm dược một chuyến bay của riêng mình! thân

nhoxpanda
29-04-2011, 05:33 AM
sự tin tưởng là rất quí.
mình ko thể trao sự tin tưởng đó vào tay người mà đã thất hứa ,đã mang lại cho mình bao nỗi đau dày vò trong quá khứ.
huống hồ mình đã cho người ấy rất nhiều cơ hội ,vậy mà người ấy vẫn rất vô tâm.
bạn thật may mắn vì còn có 1 người kéo bạn lại.
nhưng mình đã mất hết hi vọng và ko thể tìm lại phương hướng
chuyến bay hạnh phúc chỉ còn lại trong giấc mơ ,trong giấc mơ mang bao đau khổ của mình thôi ah !