PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tâm sự của cô nàng yêu đơn phương

codaihanam
22-03-2011, 09:39 AM
"Nếu tình yêu là một giấc mơ tớ sẽ chọn sống trong hiện tại bởi giấc mơ rồi cũng tan biến và cậu sẽ không còn bên tớ nữa",làm sao tớ phải mơ khi thực tại tớ vẫn ngồi bên cậu được nhìn thấy nụ cười thật đẹp và rạng rỡ của cậu.Cậu biết không mỗi tối tớ mau sao trờ mau sáng để đến ngày mai được nhìn thấy cậu đến lớp và ngồi bên cậu cảm giác đó thật ấm áp và tuyệt vời biết bao!Tớ biết trái tim cậu đã trao cho một người khác nhưng tớ không thể bắt trái tim tớ không nhớ khồn nghĩ đến cậu làm sao đây cậu ơi khi TO YEU CAU MAT ROI.Vì thế tớ sẽ chọn cho mình một tình yêu đơn phương đó cũng là một tình cảm đẹp ít nhất là đới với tớ lúc này khi trai tim tớ đã thuộc về cậu >đừng hỏi tớ vì sao tớ không nói lòi yêu với cậu ,cậu biết không bao lần ngồi cạnh cậu nghe cậu tâm sự về cô ấy tớ lại thấy buồn hơn cậu yêu cô ấy nhiều hơn những gì tớ nghĩ và tình yêu ấy với cậu là cuộc sống là niềm vui để cộc đời cậu coa ya nghĩa.Cậu đã từng khóc khi cô ấy có ý ddinhj rời xa cậu cậu đã bỏ ăn bỏ học chỉ vì cạu là kẻ ngu dốt si tình nhất trên đời cô ấy đá đi đá lại cậu thế mà cậu vẫn chung tình cậu ngốc thật đấy.Tại sao tớ lại đi thích đi yêu một tên ngốc như cậu chứ tớ biết trả lời mình sao đây khi trái tim tớ thuộc về cậu nó đau đớn biết bao kkhi thấy cậu vật vờ chán nản nó rộn ràng biết bao khi thấy cậu vui cười.Có lẽ giờ này cậu đã ngủ rồi và cũng không nghĩ tới tớ không biết đến những tình cảm của tớ,đôi khi tớ trách cậu quá vô tâm nhưng sao tớ vẫn nhớ >tớ muốn nói với cạu rằng tớ yêu cậu nhưng sao khó quá liệu cậu đã quên cô ấy chưa và nếu có quên thì liệu cậu có cho tớ một cơ hội không?Tớ hỏi và dường như chỉ có tớ trả lơi....Ngày mai lại đến trường tớ lại được ngồi bên cậu nhìn cậu cười mà cậu ơi có biết những lúc đó lòng tớ đang rộn ràng biết bao trái tim tớ đang đập nhịp nhàng theo tên của cậu hãy cười nhiều cậu nhé vì bên cậu luôn có tớ mà
"Nếu tình yêu là một món quà xa xỉn mà thượng đế ban tặng cho mỗi người thì tớ không dám nhận đâu vì thượng đế chỉ tặng quà cho những đứa trẻ ngoan còn tớ tớ chưa ngoan đúng cacha.Nhưng tớ hứa khii mà tớ ngoan hơn tớ sẽ không từ chối cậu đâu món quà xa xỉn của tớ ạ "Và tớ hi vọng rằng cậu là món quà ấy của tớ và tớ sẽ phải chuẩn bị dũng khí để thú thật tình cảm của tớ với cậu ví tớ hi vọng rằng trong cậu (trong tương lai) tớ cũng là một người đặc biệt thì sao!!!!!!!!!!:wish:

Han_Dong_Sub
22-03-2011, 10:06 AM
sao lại post vào box này vậy bạn

ng0ctan
24-03-2011, 03:58 AM
Hi vọng vào một ngày không xa ,cũng chẳng lâu ng ấy sẽ hiểu rõ tấm chân tình mà bạn đã ấp ủ bấy lâu nay,biết đâu ngày tương lai đó ng ấy sẽ mở lòng ra và mở lời trước bạn thì sao nhỉ :) Chúc bạn vui vẻ ^^

Cỏ Dại Cô Đơn
31-03-2011, 03:23 AM
sao cậu giống mình thế, bùn wa di.haizzzzzzzz

vi vi
04-04-2011, 02:19 AM
cậu cũng có tâm sự giống mình rùi . mình cũng đang thích một người nhưng người đó lại quá xa vời làm cho mình không đủ dũng khì để nói cho người đó biết là mình thích người đó biết chừng nào. có lẽ cũng có nhiều người có tâm sự giống minh.haizz !!! cảm giác thật rất là đau khổ đó bạn. mình đã tự dặn lòng là phải quên đi nhưng mà sao khó quá !!! có thể mình quên được và cũng có thể là không bao giờ !

vickycen
04-04-2011, 04:12 AM
mình cũng đã từng như bạn....
cũng chỉ biết mỗi khi đến lớp là lại nhìn thấy hình bóng ấy....
cái hình bóng đã in sâu trong tim... mà ko dám nói ra...
vì khi đó tụi mình chỉ là những đứa kon nít... đag chập chững bước vào
đời....khi đó chúng mình mới chỉ 17t....
và sau đó mỗi ng 1 nơi và sau 4 năm gặp lại ai cũng có 1 nửa của mình...
hum đó chúng mình ún rất say và mình kể vs cô ấy hồi đó mình đã yêu đơn
phương cô ấy.... cô ấy trách mình sa0 hùi đó ko nói.... vì cô cũng thjx mình mà cả 2 ko thể nào mở lời đk..... và bây h thỳ cảm thấy hối hận vì khi đó ko dám nói...
mình mong bạn hãy lựa chọn sáng suốt.... vì khi nói ra lời iu ko đúng thời điểm thỳ bạn có thể mất cả tình bạn....và nếu như bạn ko nói ra thỳ có lẽ sau này bạn sẽ hối hận vì mình ko đủ can đảm....:D
Goodluck....!!!

bò ngố
04-04-2011, 10:15 AM
ặc, chuối cả nải.mấy giờ zoi mà còn si tình thế hả zoi :p

b0ngdem02
05-04-2011, 09:54 AM
Yêu người ta quá mà, nếu mà ko chịu được nữa thì giành người ta về bên mình. Có câu"Người không vì mình trời chu đất diệt" :) bạn cố gắng nhé

vi vi
05-04-2011, 09:25 PM
tình yêu ai mà nói trước đc chuyện gì. em đã được nghe một câu rất hay là " cái gì là của mình thì mãi mãi là của mình, cái gì không phải là của mình thì dù có cố gắng mấy cũng sẽ không đạt được" mình nghĩ cứ nên để cho số phận quyết định.tất nhiên không phải là không cố gắng mà cũng không nên lấy nó làm điều đau khổ , tự khiến mình phải hành hạ mình. đời còn dài tương lai còn rộng mà. biết đâu được đấy.

locdp
06-04-2011, 04:08 AM
minh dau du dung khi noi truc tiep voi cau ay chu

_ Bạn à tôi cũng đã từng có thời ngây ngô như bạn , mặc dù tôi cũng thưộc 9x nhưng cái thời học trò của tôi đã qua rôi...wa xa rồi nhưng mọi thứ với tôi chỉ mới như ngày hôm qua. Tôi dường như ko thay đổi gì chỉ có những thứ xung wanh tôi là đôi thạy. Thời còn đi học tôi cũng yêu 1 ngươi và tôi bít người ấy cũng yêu tôi nhưng vì nhìu lý do mà lý do 9 là tối nhát gan ko tự tin nên đã bỏ lỡ " Mắt Biết " của tôi và cho đến bây h tôi vẫn nhớ và hối tiếc vô cùng. Hãy can đam lên bạn ơi nếu đc trở lại trước đây tôi sẽ...

locdp
06-04-2011, 09:56 PM
có người yêu rồi à , nếu bạn đẹp hơn con bồ nó thì ko sợ còn ko thì bỏ đi. Tui cũng là boy mà nên bít ko tư dưng mà bỏ con đẹp theo con xấu chỉ có ngược lại à ^^! nhưng như vậy thì con người nó ko đang tin cây tý nào. tui nói tâm tư chung của bon con trai thui chứ tui chung tình lắm nha

ng0ctan
08-04-2011, 10:28 AM
Đôi khi hi sinh để cho ng mình yêu vui vẻ hạnh phúc cũng tốt nhưng đằng sau đó là giọt nước mắt nỗi niềm không biết tỏ cùng ai khi trót yêu thầm nhớ trộm....

pe_carot
08-04-2011, 11:15 AM
Uhm,hi,chuc cậu sẽ luôn hạnh phúc với những suy nghĩ đó nhé,uhm,hãy cứ hy vọng và cố gắng thật nhiều nhé,1 ngày nào đó phép lạ sẽ xảy ra thôi,nếu ta luôn sống tốt ^^

pebunthichankeo
14-04-2011, 05:41 AM
sao lại post vào box này vậy bạn

ko viết vào đây..vậy theo bạn nên viết vào đâu?