PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi em ... nơi có trái tim anh ...

.:Út:.
18-03-2011, 12:02 AM
Cuối cùng thì mọi thứ cứ như vậy trôi hôm qua 11h anh đã thức đêm tô màu cho xong tác phẩm của mình, giờ anh... cũng đã biết 1 chút ít gì đó về vẽ, về tô mau, về những gì anh biết :dapcom: thật sự anh không tin vào mắt mình nữa, tuy nó ko pro, hay không gì cả nhưng mà với phong cách ấy anh tự tin học hỏi thệm
Hôm nay anh hỏi chỗ nào dạy học vẽ giỏi, thì giới thiệu 2 thầy nhưng hỏi thầy có dạy Illustrator, Corel, PTS tô màu không :D nói không vậy thôi anh phải tự học rồi, đúng là choáng ngợp vậy là phải tự học tiếp, cuộc sống vẫn là những chuỗi ngày mà anh phải trải qua... Anh biết rằng mình chưa bằng ai, mình còn kém cõi lắm em ơi.
Nhưng anh tin vào tự tin của mình, mình sẽ làm được cái mình thích, với những gì đam mê thì anh sẽ làm khi rảnh, tối hôm qua nói chuyện ko được làm phân tâm quá, không tô được, anh vẽ lại còn xấu hơn bản mình vẻ, sau mày mò ra sao tô màu được luôn rồi. Nhìn avatar mới của anh là biết mà :D
cảm ơn em đã luôn cổ động anh nhá, hihi anh vui lắm, cố gắng thêm thôi :D Cuối cùng anh cũng có thể trở thành... :D người mà... :D hihi :D trái nghề mà... anh đang tập làm với đam mê và công việc trái nghề này...
Chúc em cũng sẽ kinh doanh tốt :D

ViệtThắng12C1
15-04-2011, 05:14 AM
gửi ai mà bài viết thấy ân tình quá vậy you?? khá hay đấy, you ra trường rồi à?? có thể cho tôi làm quen ko