PDA

Xem đầy đủ chức năng : Send To Tồ :''x

Pống_3pj
17-02-2011, 06:51 AM
Anh, phù thủy của lòng em,
Anh khiến cho niềm vui của em thêm hương vị,

Anh tỏa mùi thơm bánh nướng
Và làn da anh... là nơi em cư ngụ ngọt ngào.

Khi anh ở bên em, trời dịu mát
Khi anh ra đi, trời mù sương
Khi anh xa em, trời trở cơn giông bão
Em yêu anh trong mọi thời tiết.
T.Q.H, nhân viên khí tượng

--------------------------

Em chưa bao giờ nói với anh... Đôi khi, rất nhiều khi em sợ phải sống không có anh. Khi một mình, em không sống mà chỉ lay lắt. Nỗi cô quạnh xâm chiếm em. Quen anh từ lâu lắm rồi... vậy mà em vẫn không ngừng khám phá về anh. Chúng mình đã trải qua bao gian nan, nhưng giờ cả hai chúng mình đều hạnh phúc. Chúng mình đã có thời giờ để hàn huyên tâm sự, để yêu nhau.

Cảm ơn anh đã cho em sự tươi trẻ, duyên dáng, ngập tràn và an bình. Cảm ơn lòng độ lượng của anh. Cảm ơn cách anh mừng vui gần như trẻ thơ vì những điều nhỏ nhặt em dành cho anh. Cảm ơn cách anh yêu cuộc sống này, cả cách anh yêu em nữa...rất hay ... rất để lại ấn tượng cho em...nhẹ nhàng,luôn bình tĩnh trong mọi hoàn cảnh...dù em khó tính như nào, dù em gắt gỏng ra sao...anh vẫn vậy...vẫn đợi em '' cáu '' xong mới giải thích, ôn tồn nói vs em bằng những lời lẽ yêu nhất !?...nhớ lắm hôm anh say,đứng ở đại lộ thăng long hét to AYE Tẹt thối ơi... nhớ lắm khi anh nói rằng khi nào em lên sẽ đi trượt cỏ hay ra long biên chụp hình ở ruộng cải, 2 đứa sẽ ra nghĩa đô đụng lẩu...lạc thử vào 36 phố phường trên HN, anh lại còn dám hứa rằng khi em lên a sẽ lại đạp em tàn nhẫn xuống ống đen trong công viên nước(óa óa óa ),2 đứa sẽ ngước mắt lên xem tòa nhà Kang Nam rùi lại chép miệng bao jờ 2 đứa mới mua được nhà ở đếy ... kk,2 bọn mình sẽ tranh nhau hộp bánh donut, cùng đi đặt gối đôi......yêu lắm )-( ơi yêu cả những kế hoạch tụi mình dành riêng cho nhau vs chắc chắn sẽ thực hiện trong tương lai gần nhất...yêu cái giọng khàn khàn ngái ngủ mỗi sáng gọi cho e 3h liền,yêu cả lúc anh cứ bảo em thi ĐH sư phạm vs NV2 vào ĐH Tài nguyên,mãi lúc sau em mới ớ ra 2 trường đó gần nhà anh nhất, nhưng em đâu thể làm gviên được chứ...em ko muốn vùi dập các em nhỏ haahaaa yêu cái lúc anh quỳ xuống hiệu sách tìm lòi mắt cho em cuốn truyện '' phấn hoa lầu xanh '' vs '' Kì án ánh trăng'' mà trước đó em lại hấp đơ chỉ cho anh bên khu truyện Việt nam. lúc anh ngẩng mặt lên quệt tay lau mồ hôi mà dễ thương ứ chịu được, những lần anh hoảng hồn khi em dọa '' em còn pháo tràng ngắn, anh mà hư em sẽ vất pháo vào cửa nhà anh cho xuân thủy thành xuân hỏa luôn . hix'' riêng mình anh biết em thích hoa hồng vàng vs hâm mộ truyện của tác giả Tào Đình , quỷ cổ nữ, cố mạn ..Cảm ơn vì anh vẫn còn tin ở đôi mình. Em yêu anh. em yêu anh nkjều cực nkjều cực...^^
05111993 s2 13081989

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/playlist/ZHJGykGNVNpmAmNyLbxybnLn?autoplay=false&wmode=transparent
Ngày mới quen nhau em nào hay đôi mình được gần nhau sống chung dưới trăng vàng
Ngày tháng trôi qua em nhận ra tim mình ở gần anh em lại càng yêu anh
Từ những lúc vui hay là lúc giận hờn càng nhìn anh càng yêu hơn thế
Mình đã như trong sao mắt môi giấu kín để ta có lúc tưởng chia xa.

Người ơi biết không em ngày đêm mong chờ, chờ mong nghe câu yêu thương Anh nói
Để em biết anh yêu một mình em thôi.
Dù ta không thuộc về nhau.

Gần bên anh cho em bao cảm giác yêu thương ngọt ngào.
Nụ cười anh xua tan đi bao nỗi đắng cay ngày nào.
Chỉ mong được gần anh như thế.
Chỉ mong được nhìn anh như thế.
Tình em nơi đây chỉ biết đến anh người ơi.
Một lần thôi con tim em muốn nói yêu anh thật nhiều.
Chỉ một câu yêu thương thôi sao mà vẫn cứ nghẹn lời.
Chỉ mong được gần anh để nói
Chỉ mong được nhìn anh để nói
Rằng em yêu anh yêu mãi trái tim này.

p/s : chúc Lừng luôn hạnh phúc bên người đó....với em anh luôn chiếm hữu 1 phần trong quá khứ vs kí ức đẹp của em !!!

Kún_ngốc
19-02-2011, 06:52 PM
Bống ơj kảm động quá àk! K pít pao h kún mới được như bống nhỉ? Hjhj, ghen tị vs bống đó!
Nhưng dù sao vẫn chúc 2 ng luôn hạnh phúc, zz, may mắn nha

m0nk3y.devil
19-02-2011, 08:36 PM
ghen tj vs ss Linh Ljnh hok ak!
Tình yêu 2 ng thât dep.
Chúc ss và ng ý lun hp bên nhau.hjhj