PDA

Xem đầy đủ chức năng : tuyet vong

despair
17-02-2011, 06:26 AM
co nguoi cham soc luc minh benh that su hanh phuc phai khong?hum nay thay duoc su cham soc nhu vay tu nhien anh cung cma thay vui vui nhung cung da lam anh bun vi nhan ra rang minh that su co don.nho lai co nhung luc anh rat can su wan tam du chi la mot loi hoi tham nhung nhin wanh van chi co minh anh,mun mot lan vo tinh duoc gap em,mun mot lan vo tinh duoc trong thay em cuoi ,anh ngi nhu vay thi co le anh that su da rat vui,co the nhu vay wa nhiu danh cho anh phai khong,nhung luc ko co ai anh cam thay minh da trai wa rat nhiu chuyen tu luc khong con em ben canh.anh cam thay cuoc song anh that te nhac,hai chu niem vui khong he co voi anh hay la anh khong con cam nhan duoc.nhung luc nho em thi anh tim den nhung noi ngay truoc anh va em da dat chan den,cu di va di ma anh khong he bit muc dich den day la lam ji,co le anh mun tim lai nhung jay phut ben em,tim lai nhung cam jac va ki uc ve em,co le anh dang tim lai chinh em va niem hanh phuc khi anh duoc ben em

E co he hay bit anh phai tap song nhung thoi jan khi ko co em nhu the nao khong,rui anh phia trai wa thoi jan chung voi su co don nhu the nao khong,rui nhung luc anh nho em ,dam chim trong men say khong le em ngi anh thich nhu vay ,nhung that su lam sao anh co the vuot wa su nho em khi anh tinh tao ,kho lam that su kho cho anh lam em hieu khong.Rui den khi em ctay,em khong he cho anh loi jai thich,em khongmun nghe ,em khong mun hieu va em khong mun bit ji ve anhem chi ngi den niem dau em se trai wa nhung em khong he ngi den niem dau cua anh sap trai wa,con ji dau hon khi ben anh da mat di mot thu goi la em chu..em that su ich ki,anh chi can mot lan em ngoi lai va lang nge anh mot lan,nhung khong bao jo nhu vay.anh da lam moi cach de em tin anh,anh da nan ni nhung doi lai anh duoc ji cang noi thi em cang khong tin cang chung minh thi em cho rang anh la nguoi ja joi.Dung ,co nhung luc anh da lua doi em nhung that su tinh cam anh danh cho em lun la su that.em noi yeu anh nhung tai sao khong he tin anh.hay la nhung luc em hon jan anh thi em khong con mun bit ji nua,em khong con mun bit tinh yeu anh danh cho em ton tai nua ma.em that su lam anh rat met moi,anh ko met moi vi yeu em ma anh met moi vi luc nao cung phai chung minh tinh cam anh danh cho em,anh that met moi anh chi mong mot lan em tin anh nhung co le da khong con kip nua roi.du sao anh cung xin loi.xin loi tat ca nhung ji da gay ra cho em.that su xin loi em

VenusBelly
17-02-2011, 07:22 AM
èo 1 là edit lại 2 là del bài đi
mà hình như đây là bài thứ 2 không gõ dấu thì phải