PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu anh dành cho em là gì?

black~rose
14-02-2011, 10:04 PM
em ko hiểu vì sao lại đồng ý quen anh.khi anh lại là mẫu người em ko hề có cảm tình hội tụ ba thứ ở con trai mà em ghét nhất : hút thuốc nhiều , dân anh chị, nhỏ tuổi hơn.vậy mà em lại đồng ý quen anh.em thật không hiểu.dù biết trước chúng ta chỉ quen nhau giỏi lắm 3 tuần.uh vậy mà đúng đó a nh ah.thật ngốc quá giống như em muốn xem anh có thật sự đúng với những gì em nghĩ về anh ngay từ lần đầu gặp anh ko? cả anh và em cùng tham gia 1 trò chơi. chuyện tình của em và canh phải gọi là một trò chơi thì đúng hơn. rượt đuổi giữa thật và giả , giữa yêu và đùa giỡn.chuyện anh có người yêu nữa ,em biét hết ,chuyện anh đang lừa dối em, em cũng biết. em gợi ý để mong anh nói a tất cả nhưng anh lại im lặng không nói gì.đến khi anh thú nhận tất cả với em rằng anh lừa dối em. nhưng anh lai thú nhận rằng đã yêu em thật lòng, ko muốn lừa dối em, sợ em bị tổn thương nhiều hơn,nhưng lại sợ đánh mất em. anh nói chia tay rồi lại muốn hai người bất đầu lại từ đầu.em ko biết anh ah. mọi chuyện diễn ra khiến em ko còn đủ lòng tin để bắt đầu lại từ đầu nữa, không còn lòng tin với bất cứ người con trai nào nữa.
hãy để nhau quên đi tất cả những gì đã qua,em ko muốn nhớ về anh nữa.quá đủ đối với em rồi.em ko muốn một lần nữa nghe lại câu " anh xin lỗi anh đã lừa dối em"đâu.