PDA

Xem đầy đủ chức năng : bạn sẽ ra sao khi thế giời khg có đàn ông hoặc thế giới khg có phụ nữ

oxkho_iu_bxngoc
12-09-2005, 08:31 PM
nếu thế giời này khg có đàn ông thì sẽ ra sao nhỉ :love-smil , những lúc bạn cần chổ dựa cần 1 người chia sẽ khg có đàn ông , những khi bống đêm về 1 mình bạn trong căng phòng tróng bạn sẽ cảm thấy cô đơn :love-smil ....... vậy thế giới không có đàn ông sẽ ra sao nhỉ :love-smil .
Nếu thế giới này khg có phụ nữ như thế nào nhỉ :love-smil .... những lúc bạn đi làm mệt về khg có ai chăm lo cho bạn từng bửa cơm , khg ai mổi buồi sáng khg ai thúc dậy pha caffe cho bạn mổi buổi sáng , những ngày cuối tuần ai sẽ cùng bạn dạo phố .....ai sẽ cùng bạn ngồi ngắm hoàn hôn :love-smil .... vậy thế giới khg có phụ nử sẽ như thế nào :love-smil ......
nếu cho bạn sông trong thế giới đó ..... các bạn nghĩ như thế nào .... hãy trân trong những gì đang có háy đi tìm cho mình 1 tình yêu đích thực ... đưng tối ngày cứ ngối trách nhau hoài .... trai trach gai , rối gái lại trách trai .....có những điều khg thể giải thích hãy hoc học cách chấp nhận nó :love-smil

Ot_cay
15-09-2005, 02:12 AM
Thứ nhất nếu co con trai mà ko co con gái thì ?/?/?///////////
Sớm muộn gì cung tuyệt chủng nhi....................Nhưng......... kể ra không co con trai cung không ổn làm gi co ai thường xuyên đưa tui ra cang-tin của trường kia chứ
Noi chung nên co cả 2 loài để cân bằng sinh thái nhề :huglove: