PDA

Xem đầy đủ chức năng : em đang chạy trôn.........

kep no
14-01-2011, 02:30 PM
anh vẫn thế vẫn bên em mọi ngày ngày nào em cũng nhìn thấy anh cười đùa với anh làm sao em quên nổi anh, làm sao em có thể dồn nén tình cảm của mình hư thế mãi đây
hôm nay như mọi ngày em vẫn nhận được những tin nhắn quan tâm của anh dù biết đó chỉ là giả dối nhưng không hiểu sao em vẫn trả lời vẫn như chưa hề biết gì nhưng sau khi nhắn tin xong lúc đi ngủ em lại không thể nhắm mắt để chìm vào giấc ngủ được tiếng anh cười , giọng nói của anh, khuôn mắt , ánh mắt tất cả cứ hiện về trog tâm trí em
mỗi khi gặp anh trên khuôn mắt em luôn lạnh lùng không chút cảm xúc không chút gì cả nhưng anh biết không nếu như anh nhìn thẳng vào mắt em thật tình cảm có lẽ em sẽ gục ngã em chẳng bao giờ dám nhìn thẳng vào đôi mắt ạnh cũng có thể em không đủ dũng cảm và vì em biết trong đoi mắt ấy không có em mà là một người khá kìa nhưng em không hiểu tại sao lại bỡn cợt với tình cảm của em? thú vị lắm sao? vui vẻ lắm sao? có thể nào hạnh phúc trên nỗi đau của người khác như thế không?
dù dặn lòng sẽ không yêu anh sẽ kông nhớ anh không nghĩ về anh nhưng em ddang làm gì thế này dù muốn mình mạnh mẽ 1 chút cũng không được
trái tim angh đâu yêu mình em vậy cớ sao nói yêu thương em làm gì?

po0h
14-01-2011, 07:05 PM
đọc xong mà thấy buồn :(
tình yêu đến thật nhẹ nhàng nhưng khi nó đi thì mang theo nỗi buồn và chút tiếc thương

cobekhoc
15-01-2011, 09:50 PM
em với anh như sông trong thế giới ảo, chỉ co những dòng tin nhan Vì vậy em dã ảo tưởng anh thích em thật, em chi xin anh hay song that long minh, em khong can anh toi nghiep em

pe ju ank
16-01-2011, 04:59 AM
:ow::ow::ow::ow:tình cờ gặp.tình cờ quen.tình cờ yêu.tình cờ giân.tình cờ chia tay..................

RuMy
16-01-2011, 06:17 AM
gắng quên đi bạn cái j ko phải của mình thì mãi mãi cũng ko phải "Ở đâu đó đang có người đợi bạn" người đó sẽ là của bàn cố gắng nhé bạn

Mi Yuu - Duyên
16-01-2011, 06:58 AM
:D Chạy trốn để làm j` ????
Chẳng đc j` cả , tốt nhất là đối đầu với nó , đứng lại với sự thật thì tốt hơn đấy
Bỏ chạy đôi lúc cũng tốt nhưn cứ trốn chạy hoài thiì đâu đc j` đâu :)

kep no
17-01-2011, 05:17 AM
cảm ơn mọi người nhìu nha

bakugan
18-01-2011, 09:29 AM
chạy là không hay! mà phải luôn luôn gần bên họ chứ! mình chả có gì phải chạy với con người sống không thật với lòng mình và luôn luôn giả dối!!!!!!!!!!!!!!!

Han_Dong_Sub
01-02-2011, 01:34 AM
pkai dũng cảm lên ckứ bạn ơi!