PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có phải tớ đã sai??

Kún_ngốc
11-01-2011, 01:47 AM
Thích cậu liệu có phải là một sai lầm?
Liệu có phải là 1sai lầm không cậu???
Khi tình cảm tớ dành cho cậu thì quá nhiều......... còn cậu dành cho tớ thì quá ít.................

Có phải sai lầm không cậu??
Khi càng ngày tớ càng muốn được ở gần cậu........... được bên cạnh cậu....., còn cậu thì......... tránh xa tớ.....

Liệu có phải sai lầm không cậu ??
Khi mà từ lúc cậu onl cho đến lúc cậu out thì cái nick của cậu cứ như không có người chat.......

Liệu có phải sai lầm không cậu?????
Khi cậu cứ VÔ TÌNH làm tổn thương tớ......... cậu cứ ruồng rẫy, rũ bỏ tớ...... thật phũ phàng.

Liệu có phải là sai lầm không cậu???????
Khi mà bây giờ cậu đang ở một nơi rất xa tớ.......... và xung quanh cậu.......cò có biết bao nhiêu người khác.......
Liệu cậu có còn nhớ đến tớ......nhớ đến 1 đứa ngốc bị chìm ngập trong đám đông ............... không nổi trội?????

ng0ctan
11-01-2011, 03:49 AM
Bạn đâu có làm sai,bạn đã yêu hết mình,dành t/cảm cho cậu của bạn rồi mà, chúc bạn tìm lại niềm vui sẵn lam wen nha

Nautilus
11-01-2011, 04:08 AM
Liệu cậu có còn nhớ đến tớ......nhớ đến 1 đứa ngốc bị chìm ngập trong đám đông ............... không nổi trội?????
ss đang kể chuyện of chính mjh ah sao tâm trạng wá vậy
sai hay hok hok ưan trọng wan trọng là "tớ" phải nhìn lạ xem "cậu" có xứng đáng nhận đk tình cảm như thế hok
và "tớ " đừng tự ti như thế

Kún_ngốc
11-01-2011, 04:13 AM
Ngoctan:cảm ơn b.rất vui đk làm wen vs pạn.
Pé ốc: ss kún pít oàj, đó là chuyện kủa 1tháng trc rùi. Hnay ở nhà buồn,lạnh thì nhớ lại thôi. Pọn ss ct r.

DiệpPhong
11-01-2011, 04:14 AM
Thằng nào dám ko thích em út anh thế
Nói anh cho nó 1 trận nào

Kún_ngốc
11-01-2011, 04:18 AM
Thôi a àk,mỗi ng một con đường riêng, một lối sống riêng, một tương lai riêng. Cần phải quên và nhất định phải quên đi thôi. Giờ chuyện đó k còn quan trọng nữa.

DiệpPhong
11-01-2011, 04:22 AM
Quá khứ , sai lầm , nỗi đau làm cho người ta trưởng thành hơn nhóc ah`
Cố lên nhá kưng :)

Kún_ngốc
11-01-2011, 04:31 AM
Vâng e phải cố gắng. E phải chứng minh e là ng mạnh mẽ,e sẽ tự đi được một mình k cần ng ấy e vẫn là chính mình.

DiệpPhong
11-01-2011, 04:34 AM
:) giống chữ kí của anh

hư vô
11-01-2011, 04:34 AM
Muốn tồn tại phải biết khj nào nên yêu khj nào ko nên yêu .
Tất cả chẳng ai bỏ được chữ tình , nhưng phải biết sử dụng nó ntn

Kún_ngốc
11-01-2011, 04:43 AM
Phải chăng tình yêu giúp con ng ta mạnh mẽ và nghị lực sống? Nhưng đôi khi nó cũng lấy đi của con ng ta những giọt nước mắt,những niềm tin ? Tình yêu nó mong manh và dễ đổ vỡ, nhưng một khi nó thật sự dành cho ta thì sẽ không bao h mất đi được.