PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tìm anh

o0o_strawberry_o0o
04-01-2011, 09:45 AM
Lạnh............Buồn...............

Nỗi buồn nặng trĩu........Buồn cào xé tim em........

Buồn mà em cũng chẳng hiểu vì sao em lại buồn như vậy nữa?????

Trong em, nỗi nhớ anh cũng đã vơi bớt đi phân nào rồi... Đã 3 tháng rồi mà, anh nhỉ!!!
Bây giờ em đã có nhiều niềm vui hơn để mà tiếp tục phải buồn...
Nhưng chỉ thoáng trong phút giây, chỉ một đêm mưa phùn trong cái lạnh cắt da cắt thịt này, em lại nhớ đến anh

Em nhìn trời mưa qua cửa sổ, và màn đêm 1 màu đen kịt....Đáng sợ quá...

Có người sẵn sàng che chở cho em lúc này, nhưng người ấy đã không còn là anh nữa... Đó là 1 hình bóng giống của anh, đó chỉ là cái khuôn đúc mang hình hài giống hệt anh... Nhưng em cảm nhận được 1 cảm giác vô cùng... Xa lạ và đáng sợ...

Dường như bây giờ anh đã thay đôi quá nhiều, dường như 3 tháng tại một ngôi trường như vậy, 3 tháng để anh và em suy nghĩ lại đã làm cho anh không còn như người mà em yêu trước đây???

Anh lại bắt đầu quan tâm em như hồi trước, anh lại bắt đầu gọi em dậy đy học, lại bắt đầu send cho em những sms đáng yêu lúc nữa đêm!!! Nhưng dường như, đối với em lúc này, cái sự quan tâm của anh không kèm theo ấm áp mà nó mang đến cho em cái gì lạnh lùng và vô cảm!
Em.................Và................Anh
Giờ đây dường như chúng ta đã xa quá!!! Dường như giữa chúng ta không chỉ con tình yêu nữa mà còn có cả khoảng cách!!! có lẽ thời gian đã làm phai nhòa đi tất cả rồi anh nhỉ! Nó đã làm vơi đi nỗi buồn và nỗi nhớ trong em, nhưng hình như nó cũng đã làm cho anh trở thành 1 con người rất khác!!!
Em không thể hiểu được nữa, em không thể hiểu con người mình là quá nhạy cảm hay em đã đòi hỏi quá cao nữa!!! Nhưng khi mất anh, em chỉ mong được anh yêu như ngày đầu. Còn bây h, khi anh đã quay trở lại bên em rồi thì thật sự, em chỉ muốn được như lúc trước. Cái lúc mà em đã gần quên đước anh rồi, lúc mà em có nhiều tình yêu nhỏ chứ không phải một tình yêu lớn như anh...
Thật sự là em vẫn rất yêu anh, vẫn cần được anh yêu, cần được sự quan tâm của anh nhưng không phải là như lúc này...Em cần được anh yêu nhưng không phải cái sự quan tâm một cách hết sức hờ hững như thế này...
Em đoán chắc h này anh cũng đang ngồi ngắm cùng 1 bầu trời với em, nhưng anh ơi anh có biết em nhớ và yêu anh nhiều lắm không!!!

Và dù có như thế nào thì anh cũng đã về bên em, em sẽ tìm lại được 1 người yêu em và em yêu như ngày nào...

Em yêu anh nhiêu lắm

Hận Girl
04-01-2011, 08:43 PM
post khó đọc quá ah !

nh0c_c0n_209
04-01-2011, 11:45 PM
Huhu tai e làm ss nhớ người ấy oy hjxhjx. Ss cũng đang nkư e đang tìm kiếm 1 thứ đã mất

o0o_strawberry_o0o
05-01-2011, 12:38 AM
Huhu tai e làm ss nhớ người ấy oy hjxhjx. Ss cũng đang nkư e đang tìm kiếm 1 thứ đã mất
Ay gu, có phải tại e đâu!!! Tại trời mưa lạnh vs bùn quá thôi mà hjhj!!!
SS thích mưa rào, ào xuống 1 cái rồi sau cơn mưa trời lại sáng chứ không phải là mưa cứ rả rích và lạnh như thế này => Chán quá

pe ju ank
05-01-2011, 04:20 AM
hay lắm chị a...............................................:q uax2:

nh0c_c0n_209
06-01-2011, 10:18 PM
Hjxhjx trời mưa buồn thật nhưng ss thích đj mưa vì lúc đó hok aj pít mình đang khóc. Tkôj mình cùng cố gắng vượt qua nka