PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tạm biệt anh yêu!

giacmo_buon
12-09-2005, 03:14 AM
Ngày mình chia tay là 1 ngày thật buồn ,thật buồn!Chuyện của bọn mình,bắt đầu nhờ mạng và kết thúc cũng chỉ là 1 dòng tin nhắn!Em đã khóc,khóc giữa buổi học thêm,1 mình!Em vẫn nhớ lúc đó em mong ước được về nhà đến nhường nào,để được khóc cho thỏa thích,để ko phải cố gượng cười với thằng bạn thân ngồi bàn dưới,nhưng điều đo dĩ nhiên ko thành sự thật.
Chia tay rồi em mới biết em vẫn chưa hiểu rõ về anh, anh đã làm em thất vọng rất nhiều lần.Nhưng em vẫn cư' ko chịu quên và cứ nhớ anh hoài!Có lẽ đó là 1 tình yêu mù quáng ,em thật ngốc khi cứ cố níu kéo 1 thứ ko phải của mình!Bây giờ thì em biết anh ko dành để cho em! Chúc anh hạnh phúc!

yeu_va_yeu
12-09-2005, 05:55 AM
hihihi tui mõ hàng nha
mói tình của ban that là bườn dáy thui hãy có vui len mà sóng di ban oi
dùng nhó tói người dóa nủa tình yeu tren mang thường là nhu dzay dóa

thai_IT
12-09-2005, 07:31 PM
cố lên cô bé nhe..cuộc sống còn có nhiều điều quan tâm hơn thế nhiều:
Tôi cũng là người cùng cảnh ngộ với cô bé, nhưng có điều ty của tôi không phải online. Nhưng có khi nếu tôi được một lời chia tay như mối tình online của cô bé thì có lẽ......
- cố lên :
My fullname: Thái:
YM: caydan_sv2004: Có gì nhắn lại nha...có khi tôi sẽ giúp gì được cho cô bé>

maivn
12-09-2005, 07:52 PM
uhm chuyện của bạn buồn thật đấy, và hiện nay rất là nhìu người gặp trường hợp giống như là bạn vậy, nhưng kết bạn wa mạng, và tìm dc tình iu trên mạng ko phải là xấu , có khi nhờ nó mà chúng ta tìm dc 1 nửa của mình, nhưng cũng có kẻ lấy đó làm thú vui để lừa gạt tình cảm của người khác thì thật đáng trách
BẠN đừng buồn nữa , hãy vui lên với tình iu thật sự đang chờ bạn phía trước

Vanxuanemp
12-09-2005, 08:28 PM
Ngày mình chia tay là 1 ngày thật buồn ,thật buồn!Chuyện của bọn mình,bắt đầu nhờ mạng và kết thúc cũng chỉ là 1 dòng tin nhắn!Em đã khóc,khóc giữa buổi học thêm,1 mình!Em vẫn nhớ lúc đó em mong ước được về nhà đến nhường nào,để được khóc cho thỏa thích,để ko phải cố gượng cười với thằng bạn thân ngồi bàn dưới,nhưng điều đo dĩ nhiên ko thành sự thật.
Chia tay rồi em mới biết em vẫn chưa hiểu rõ về anh, anh đã làm em thất vọng rất nhiều lần.Nhưng em vẫn cư' ko chịu quên và cứ nhớ anh hoài!Có lẽ đó là 1 tình yêu mù quáng ,em thật ngốc khi cứ cố níu kéo 1 thứ ko phải của mình!Bây giờ thì em biết anh ko dành để cho em! Chúc anh hạnh phúc!

Buồn thế sao? Có gì đâu chỉ cần xóa bỏ mọi hiện hữu của hắn bên cạnh, trong tất cả các thứ thuộc về bạn! Thế là hết nhớ, hết nhìn thấy!

quanglt
12-09-2005, 08:35 PM
tham quá di pa

vananh_88
13-09-2005, 07:09 AM
chuyện của bạn buồn thật tui nghĩ nêu' tui mà là ban chác tui sè khóc lâu lám và ko thèm choi với bọn con trai nữa

tú_troc_bk
13-09-2005, 07:54 AM
ê ê con trai sao mà ko thèm chơi với con trai vây vananh_88

exit menu love
13-09-2005, 09:47 PM
Chúc anh hạnh phúc!...câu nói rất hay!....Cái gì đến nó sẽ đến..Cái gì đi nó sẽ đi....đừng miễn cưỡng làm gì.....hãy khóc đi...khóc để quên.....thời gian sẽ xóa đo tất cả...ok

tinhphieulang7574
14-09-2005, 05:13 PM
mình nghĩ là đòi còn dài bạn ạ! tương lai đang còn chờ đón chúng ta sau này bạn còn có những người thưc sự yêu bạn va người ta thưc sư đi đến với bạn nữa mà hãy cố gắng tụ tin lên bạn ạ! mình chùc bạn hạnh phúc.

Kitty
14-09-2005, 07:53 PM
ngày ấy cũng sẽ qua....dù buồn....dù khó quên....thì cũng sẽ qua......thế nên bạn đừng có khóc nữa.....hãy tin vào một ngày mai.....rồi mọi cái sẽ tốt đẹp hơn... :angel1:

hien911
14-09-2005, 11:41 PM
Không có người này thì có người khác cố lên em ah.

giacmo_buon
04-09-2006, 10:56 PM
hì,cám ơn vì đa chia sẻ,nhưng đó đối vơi mình đã là chuyện đã wa roài,hì

Kitty
05-09-2006, 08:08 AM
tạm biệt anh ! dù biết lòng còn rất yêu anh nhưng đành lòng phải ra đi thôi.Anh à ! thỉnh thoảng hãy nhớ đến em nhé,một chút thôi em cũng sẽ cảm nhận thấy.

beut_0411
05-09-2006, 08:21 AM
tình iu trên mạng mà buồn đến thế àh

vietgirl__princess
05-09-2006, 04:04 PM
tội nghiệp bạn wa' đi...

angel_of_the_heart11
05-09-2006, 04:31 PM
zZz........không biết nói gì hơn là chia bùn dzới bạn -_-.....mong bạn mau chóng vượt wa được.........zZz

_ Girl Buồn _
05-09-2006, 07:57 PM
bạn ạ..........tình yêu trên mạng...ko ai biết trwocs dc điều gì........đừng trách ai......hãy cứ sống hết mình vì.........tình yêu...mà mình đang có.......nếu nó ra đi....hãy đừng khóc........đừng buồn..........hãy chúc nó hạnh phúc.........bạn nhé

thienthan_cuaem_laanh
05-09-2006, 10:56 PM
ôi trời tình yêu trên mạng nghuy hiểm vậy sao?
Bạn à .....hợp rồi tan....tan rồi hợp......đó là tất yếu của 1 tình yêu mà ai cũng từng phải trải wa.........nhưng điều đó nó ko phải là mãi mãi......1 lúc nào đó thôi hạnh phúc sẽ thật sự đến với bạn.........giờ đối với bạn đó là chuyện đã wa vậy bạn cũng đừng tự dối mình mà buồn như trước kia nữa nhé.

iuem_changcan_emiu
06-09-2006, 01:26 AM
Vợ tôi nói phải lắm tan rồi hợp bạn sẽ tìm được tình yêu đích thực thôi

* sở * khanh *
06-09-2006, 01:33 AM
ơi giấc mơ buồn
nước mắt ko bao giờ làm nên sự nghiệp , ko làm cho đối thủ phải nghiêng mình , ko làm cho tình yêu nảy sinh . Vạy thì khi buồn việc gì bạn phải khóc nhỉ?

nguabach202
06-09-2006, 03:45 AM
hãy cứ là chính mình bạn a
thích thì khóc chứ đừng cười vì nó sẽ làm bạn thêm buồn thôi khinh nghiêm của tớ đó

hãy khóc để vơi nỗi buồn và rồi sau đo sẽ là một nụ cười tươi nhất của bạn

qha8
06-09-2006, 04:48 AM
Mấy em bé khờ quá, trên mạng ảo thì cũng tất cả cũng ảo thôi em ơi.

béhaycười
04-10-2006, 06:06 AM
minh tung doc dươc cau noi ''cach nhanh nhat danh mat tinh yeu chinh la niu keo'' hay de cho moi thu thuan theo tu nhien!mot ngay nao do ban se ko bươn nũa!chuc ban som co tinh yeu moi de wen di noi dau kho nay ban nhé!!!!moi dieu tot dep nhat se den voi ban!!!!

langtuvedemx7
04-10-2006, 08:06 AM
một ngày anh lòng vòng trong những suy nghĩ và những nỗi nhớ . anh biết bây giờ với em anh là người đáng ghét . nhưng anh không muốn vậy , anh nhớ em lắm biết không . chắc với em em luôn hiểu sai về anh đúng không , nhưng sin em đừng nghĩ vậy anh không biết sao nữa . khi anh gọi cho em em không nghe , anh chỉ chợt nghĩ rằng em bắt anh 1 tuần mới được gọi 1 lần . ù anh sẽ chờ nhưng những nỗi nhớ nó cứ muốn gặp em . chỉ cẩn em nhấc máy cho anh nghe tiếng ALO như thế thôi anh muốn nghe nó mỗi ngày khi nào cũng được . anh muốn nghe cái giọng dễ thương đó mà . nhưng em hãy hiểu cho anh . khi anh đi chơi thường để máy điện thoại ở nhà nên mấy đứa bạn anh nó lấy số nhưng nó gọi nói những gì với em anh đâu biết anh hiễu chúng ta đều lớn đếu có lòng tự trọng và ghét bị đùa cợt nhưng anh cũng chỉ có lỗi là anh ghi số em nơi máy với cái tên wa nổi " nhóc tui thương " vậy nên anh đành chịu . nhưng em dừng bắt anh phãi chịu hình phạt đáng ghét mà em đang làm với anh . anh ngàn lần không muốn thế , XIN HIỂU CHO ANH . bây giờ đây anh muốn nói chuyện với em hơn bao giờ hết . nhưng anh không có cách để gặp em . nhưng em chẳng lẽ bây giờ em ghét anh vậy ư , không bao giờ em nghe điện thoại khi anh gọi còn bạn anh gọi em luôn nghe dù là đã khuya .anh thất buồn và thất vọng trên kiểu cười của mấy đứa bạn . anh tự trách mình nhưng không phải là em xa anh . em chúng mình gặp nhau được không em . khi em đọc bài này xin đừng trách anh . anh cũng chưa thể quyết định mình làm gì đi đâu về đâu , bởi anh cần em nhóc à .anh không biết tại sao mình lại vậy anh không hiểu . anh không muốn trách em , hay đúng hơn là không bao giờ trách , anh không có quyền giận em . anhy biết em sợ em sợ rằng anh sẽ không đối tốt với em , hay đúng hơn anh và em nói chuyện là cãi nhau chứ gì không mà em , anh biết những suy nghĩ trong đầu em , và anh biết mình phải làm gì . nhưng anh sợ làm vậy mình sẽ wa yếu đuối nhưng anh sẽ làm được . con gái mà ai không muốn điếu đó và sẽ hạnh phúc nào hơn khi mình làm cho họ cười , em hãy tin khi bên anh em sẽ luôn vui cười . anh và em sẽ gặp nhau không phải bây giờ thì là thời gian cuối ."anh mong em hãy đừng giận anh nữa nghe em được không , đừng giận nữa nha "em đừng buồn và đừng sợ khi có điện thoại gọi đến anh cũng không buồn khi bạn anh nói lại những gì em và ọ nói chuyện đâu bởi với anh hơn tất cả là anh tin em . nhưng ĐỪNG GIẬN ANH NỮA NHA
Chớ nên gục ngã ,.,. hãy thương đời chính ta

http://i37.photobucket.com/albums/e87/thiendepzai91/vailonem.gifhttp://love.easyvn.com/_easyweb/web/design/photolib/decor/005.gif

_:Crazy:_
04-10-2006, 11:32 AM
chán thật
bọn con trai là như zậy đoá

trái táo màu xanh
04-10-2006, 11:42 AM
Ngốc thế yêu thì yêu tự dưng chiia tay roài khóc! bó tay!

giacmo_buon
05-10-2006, 07:44 PM
Ai rồi cũng sẽ yêu ,và nếu gặp 1 người chưa thực sự dành cho mình thì đành phải chia tay thoai ,bạn nghĩ xem liệu trên đời này có mấy ai yêu mà chưa từng chia tay?Mình là con gái ,con gái khi buồn thường khóc,chẳng lẽ điều đó là ngốc nghêch? Còn chuyện này ,đó là 1 quá khứ buồn của mình ,bây giờ mình đã hoàn toàn ổn định rùi ,cám ơn mọi người đã chia sẻ với mình...

rosylove
05-10-2006, 08:54 PM
Tình yêu trên mạng mong manh quá. Chỉ muốn chúc bạn mạnh mẽ hơn