PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tớ không biết

Kún_ngốc
25-12-2010, 06:18 AM
Tớ không biết mình làm sao nữa??????
Tớ không thể hiểu nổi mình.
Tớ cần sự quan tâm,chia sẻ nhưng cậu nào đâu có hiểu được đâu. Cậu bảo "Tớ hiểu tớ có lỗi khi không có thời gian quan tâm đến cậu. Tớ xin lỗi cậu nhưng cậu hãy cố gắng nhé!"
Tại sao tớ buồn khi cậu không nhắn tin cho tớ mà tớ lại dối lòng mình nói với cậu rằng tớ vẫn ổn? Cậu không hiểu khi tớ nói không sao hay vẫn ổn thì thực ra lòng tớ đang rất buồn,rất chán,rất muốn khóc. Cậu không hiểu tớ. Mà tớ đâu có hiểu gì về cậu đâu mà trách cậu phải hiểu tớ cơ chứ. Heo nói như thế là được rồi nhưng tớ không biết mình phải làm sao nữa. Thôi thì tớ để mặc kệ tất cả đi. Không quan tâm gì nữa. Tại sao tớ cứ tự nhủ lòng mình bao nhiêu lần rồi mà tớ không thể làm được việc đó??????????
Buồn,chán,đau,mệt mỏi. Tớ chán hết,chán hết tất cả, không cần gì nữa.

~Invisible~
25-12-2010, 08:47 AM
heo nào thế :wonder:
ngta đã ko còn là của mình rùi mà
ngày hôm qua ngta sẽ ko dành cho mình đâu
mình cũng giống bạn, ko hề nhận đc tn của ng mình y thương nhất
nh mình học đc cách chấp nhận
vui lên nào :smile1:
cuộc sống còn nhìu thứ cần quan tâm hơn là 1 ng ko còn là của mình nữa

Kún_ngốc
25-12-2010, 08:52 AM
Cảm ơn pạn.ng ta hwa có gửi tn chúc mình nhưng k có lòng tốt j ngoài mún chọc tức mình. Heo la kon pạn thân trog lớp kủa mình. Tối ấm nha b.

AyEnl
25-12-2010, 10:56 AM
Câu chuyện pùn thật.. Mình cũng có hoàn cảnh giốg nt. Lúc nào mh cũg luôn là ng chủ độg trog all mọi thứ. Đôi khi mún nhận đc 1tn tình cảm tí mà cũg rất ko thấy. Sẽ ko j hp hơn khj nhận đc tn 'e miss u sm' lúc này. Dẫu sao mh vẫn cứ hi vọg và đợi.. Vì ty đôi khj ko cần sự đền đáp..

Kún_ngốc
25-12-2010, 07:36 PM
Biết là vậy nhưng ng có lẽ chẳng bjờ coi trọng mình. Mọi chuyện của mình kthúc r. Cảm ơn bạn đã ghé thăm.

+~vìsao~+
25-12-2010, 09:17 PM
Tớ không biết mình làm sao nữa??????
Tớ không thể hiểu nổi mình.
Tớ cần sự quan tâm,chia sẻ nhưng cậu nào đâu có hiểu được đâu. Cậu bảo "Tớ hiểu tớ có lỗi khi không có thời gian quan tâm đến cậu. Tớ xin lỗi cậu nhưng cậu hãy cố gắng nhé!"
Tại sao tớ buồn khi cậu không nhắn tin cho tớ mà tớ lại dối lòng mình nói với cậu rằng tớ vẫn ổn? Cậu không hiểu khi tớ nói không sao hay vẫn ổn thì thực ra lòng tớ đang rất buồn,rất chán,rất muốn khóc. Cậu không hiểu tớ. Mà tớ đâu có hiểu gì về cậu đâu mà trách cậu phải hiểu tớ cơ chứ. Heo nói như thế là được rồi nhưng tớ không biết mình phải làm sao nữa. Thôi thì tớ để mặc kệ tất cả đi. Không quan tâm gì nữa. Tại sao tớ cứ tự nhủ lòng mình bao nhiêu lần rồi mà tớ không thể làm được việc đó??????????
Buồn,chán,đau,mệt mỏi. Tớ chán hết,chán hết tất cả, không cần gì nữa.

như vậy là hok đk nha kún người ta đã hok còn yêu thương mình nữa thì làm gì mình phải níu kéo chứ,mình hok cần sự thương hại của người ta,bạn quên đk ng ta là cái tốt,nhưng hok đk quên tất cả và hok cần mọi thứ,hãy cứng rắn lên,tươg lai tốt đẹp coyn ở phía trước và còn rất nhiều người quan tâm đén bạn đấy,chẳn hạn như mình nà,hjhj:botay:

Kún_ngốc
25-12-2010, 09:29 PM
Hì. Kảm ơn b. Kún học cách wên ng ta rùi. Sẽ k kòn những ngày thức khuya chờ ng ta nt nữa đâu. Đi ngủ sớm cho khỏe để ság kòn đi họk.kuối kấp r ma

nhoxxyeu
25-12-2010, 10:11 PM
heo nào thế :wonder:
ngta đã ko còn là của mình rùi mà
ngày hôm qua ngta sẽ ko dành cho mình đâu
mình cũng giống bạn, ko hề nhận đc tn của ng mình y thương nhất
nh mình học đc cách chấp nhận
vui lên nào :smile1:
cuộc sống còn nhìu thứ cần quan tâm hơn là 1 ng ko còn là của mình nữa

học cách tiếp nhận thế nào bi giờ , hạnh phúc của tình yeu là yeu và dc yeu ,nếu chỉ có cho đi mà ko dc nhận lại thì ko phải tình yeu mà là lợi dụng. Mình nói ko cần ng ta nữa nhưng sự thật làm rất khó , làm sao có thể ko cần khi mình đã dành cho ng ta thật nhiều tình cảm như thế.... thật sự rất là khó , dù biết ng ta ko quan tâm đến mình mà sao mình vẫn như con thiêu thân lao vào đó chứ.... buồn thât.

Kún_ngốc
25-12-2010, 10:22 PM
B àk,trong t/y thì k ai có thể bít trước được điều gì nếu như vậy mà pít trước đc mọi thứ thì con ng ta sẽ k dùng từ "nếu"

nhoxxyeu
25-12-2010, 10:30 PM
Thật sự mình cũng đang gặp phải một người con gái như thế đây... chỉ biết nhận mà ko biết cho... tình yeu6 giống như một cái cây vậy , nếu cả hai ko quan tâm chăm sóc cho nó thì nó sẽ chet dần mà thôi.... Mình cũng met mỏi và chán nản rồi... đang ngồi trước máy viết thư chia tay đây ... tiec một điều mình nghĩ năm nay noel mình lại ở một mình
Gọi dt chúc mừng noel mà bảo mình là điều tra ... thôi chấm dút ...

Kún_ngốc
25-12-2010, 10:38 PM
Mình thì k đc như ng con gái ấy,nt vs ng ta bjờ kũng là mình chủ động nhắn trước. Yêu ng ta thì nhìu mà đến khi kthúc mọi chuyện mới pít mình đã sai lầm bởi ng ta k yêu mình như mình yêu ng ta.ng ta chỉ coi mình như 1thứ chò chơi. Buồn