PDA

Xem đầy đủ chức năng : em mến anh, thật đấy

Luckyduck307
19-12-2010, 09:50 AM
Anh ah`!
Thật là khó có thể dùng lời nào diễn tả những gì đang diễn ra trong tâm trí của em lúc này. Em nghĩ về anh, nghĩ rất nhiều, lúc nào em cũng nghĩ đến anh, những gì đã diễn ra trong suốt thời gian mà em và anh quen nhau.
Nhớ về những ngày đầu tiên mình hay ăn cơm cùng nhau những hôm học cả ngày, những ngày đầu tiên ngồi cạnh nhau cùng ôn bài trước kì thi cuối kì, nhớ làm sao, giá mà mình quay lại thời gian đó thì hay anh nhỉ. Em cũng nhớ lần em hiểu lầm anh, khi em lạnh lùng bước qua trước mặt anh ko nói ko cười thậm chí không nhìn anh. Nói vậy thôi em vẫn âm thầm theo dõi thái độ của anh lúc đó và em cũng nghe thấy tiếng thở dài của anh. Không hiểu đó là cảm giác thích hay là vì em đã thực sự yêu vì hok hiểu sao vs anh em có thể nói hết những gì mà em suy nghĩ ko giấu diếm bất kì cái gì hay cả những điều khiến cho e cảm thấy cáu giận.
Nhiều khi em cảm thấy kì lạ trong mối quan hệ giữa anh với em, anh đã từng nói với em rằng e là người quan trọng thứ 2 vs anh trong ngày sn của em nhưng trên thực tế anh cũng hok chắc được rằng sau ngày sn đó thì vị trí của em là ntn? Kì lạ là những khi chỉ có anh vs e, em có thể cảm nhận được sự quan tâm sâu sắc từ phía anh, những lúc đó a thật dịu dàng và e cảm thấy thời điểm đó em có thể cảm nhận một cách rõ ràng nhất tình cảm mà anh dành cho em. Nhưng khi có sự có mặt của người khác thì dường như anh lại san sẻ tình cảm đó cho tất cả mọi người. Nó đủ điều kiện để đôi khi em nghi ngờ rằng có phải là anh dành cho em một sự quan tâm đặc biệt hay ko??
Ngày hôm qua, trường mình tổ chức tiệc Xmas, em đã rất vui khi anh nói anh đưa em về rồi quay lại lên bar cùng mọi người. Em bối rối, hok hiểu lý do vì sao khi em tựa vào lưng anh (hậu quả của việc uống nhiều rượu vang) khi đó anh im lặng hok nói gì khiến cho em ngại ngùng cố gắng ngồi thẳng dậy rồi quay sang nói chuyện vs anh.
Dù em hok bao h nói ra bằng lời rằng em thích anh nhưng thật lòng thì em mến anh lắm đấy, với em anh rất đặc biệt mặc dù anh hok có gì nổi bật nhưng lúc nào anh cũng là duy nhất. Có thể nhiều lúc những hành động của em khiến cho anh phải đặt dấu chấm hỏi nhưng vì e là con gái mà anh, hãy cứ nghĩ rằng những hành vi rất chi là ngu ngốc đó cũng chỉ vì để gây ấn tượng vs anh để anh để ý đến em và không hờ hững với em, vậy thôi. Thực tế thì, em mến anh thật đấy:smioh:

perom279
20-12-2010, 11:28 AM
những hành vi rất chi là ngu ngốc đó cũng chỉ vì để gây ấn tượng vs anh để anh để ý đến em và không hờ hững với em, vậy thôi.
Ừ, con gái chúng mình là vậy đó, lúng túng để rồi thấy mình ngu ngốc , và có những điều mình làm chỉ có mình hiểu thôi nhỉ
Chúc bạn sẽ có tình yêu đẹp
Nhưng công nhận con trai bây giờ cũng khó hiểu k kém...haizzzzz
Phan Thị Kim Loan 27/09/1985

Dr3Am
26-12-2010, 12:57 AM
Em yêu anh đơn giản vì em yêu anh chứ hok phải là vì anh sẽ yêu em. Em chờ đợi là chờ đợi cái ngày mà em sẽ quên anh chứ hok phải là ngày anh nói yêu em. thjx câu này lắm ! ^^

Vzip_p0
26-12-2010, 04:28 AM
e0 !!!!!!!!!!!!!!???????????????????????????????????? ?????????????????????????????????????????????????? ???????????????????????????????????