PDA

Xem đầy đủ chức năng : em sai - cRy

__cRy__
28-10-2010, 02:30 AM
em đã sai ngay từ đầu , ngay từ cái ngày mà em lầm tưởng duyên phận đã đưa đẩy 2 đứa đến với nhau để rồi cứ thế yêu anh 1 cách ngu ngốc mà không để ý đến sự thờ ơ vô cảm của anh ..

em đã sai khi nghĩ rằng chỉ có anh mới có thể là người con trai duy nhất có thể đưa em ra khỏi cái thế giới tăm tối của riêng em mà em đang từng ngày chìm sâu vào nó .

em đã sai khi chỉ biết yêu anh mà quên mất rằng , vị trí của anh , chàng hoàng tử như anh mãi mãi sẽ chẳng thể là người bên cạnh em

em đã sai khi nghĩ rằng tình iêu của 2 đứa mình đẹp như 1 câu chuyện cổ tích , nhưng em lại quên mất rằng mình đang sống ở thế giới hiện tại . Ở đây không có nàng công chúa hay mụ phù thuỷ chỉ có em - cô bé ngốc nghếch , vẫn chờ 1 ngày nào đó sẽ có 1 người nào đó mang hạnh phúc về lại bên em

em đã sai khi đẩy nhẫn nại của mình vuợt qua giới hạn . Để rồi nhận lại 1 sự thơ ơ của anh , em đành phải buông tay và bước đi như rằng điều đó đã được định trước .

Có người nói , vì anh là một người đàn ông thực sự , nên anh phải có sự tự ái và niềm kiêu hãnh của riêng mình . Rằng anh mang nhiều suy nghĩ , anh tự giấu mình , anh thơ ơ với tình yêu thầm lặng mà chân thật của em

Và em lại sai khi chỉ 1 thoáng nghĩ đến anh , em lại tin vào điều đó . Để rồi hối hả chạy đến bên anh , rồi giật mình khi nhìn lại , chuyện xảy đến .... nhìn lại quanh em , bên cạnh em và dưới chân em có còn lại gì đâu . Vậy còn ạm , dưới chân anh vẫn là những hạt cát bụi trên con đường mà anh vẫn đi qua hằng ngày . Cứ như chẳng có chuyện gì xảy ra với anh hết , bên cạnh anh giờ hình ảnh của em không còn nữa rồi

em sai
em sai
em sai

em bước đi để không phải nghe những yêu thương giả dối anh dành cho em mỗi ngày

khi người chạy theo em người níu em lại không phải là anh ? em sẽ như thế nào nếu cứ cố theo đuổi 1 tình yêu mù quáng

1 lần này nữa thôi , đau 1 lần nữa thôi rồi sẽ chẳng yêu ai nữa đâu ( giả vờ đấy ) , vậy là không phải đau thêm bất cứ 1 lần nào nữa . Tất cả những gì chúng ta có bây giờ , không phải là mộng đẹp như em đã từng mơ .... mà chỉ là ác mộng trước sự thờ ơ , lạnh lùng và vô cảm ...

em đã sai .... vì em yêu anh

~Invisible~
28-10-2010, 03:45 AM
ss ko sai
e ko sai
chỉ là quá yêu thui

Tuấn chessking
28-10-2010, 03:51 AM
hì hì ! tình cảm đẹp như trong truyện cổ tích thì đâu cóa sai ji bạn đã lấy người đoá ! :D

~Invisible~
28-10-2010, 03:52 AM
hì hì ! tình cảm đẹp như trong truyện cổ tích thì đâu cóa sai ji bạn đã lấy người đoá ! :D

xã hâm
ss có lấy ng đóa đâu

Tuấn chessking
28-10-2010, 03:55 AM
í chuyện mà xã tưởng ss đoá kể thiệt ! :D

~Invisible~
28-10-2010, 03:57 AM
í chuyện mà xã tưởng ss đoá kể thiệt ! :D

thiệt mừ
nh chỉ là iêu thui
ko cóa lấy xã ak

__cRy__