PDA

Xem đầy đủ chức năng : tôi có thể quên..???!!!

xamotcuoctinh_303
15-10-2010, 11:36 AM
Dòng thư cuối anh viết cho em, mà sao anh chẳng thể, chẳng thể nào gửi đến em.
Tình cảm của chúng mình đến như một giấc mộng, một giấc mộng trong anh bấy lâu hằng mơ ước. em đến với anh qua 1 dòng tin nhắn nhầm! 1 dòng tin buồn!!! anh bị thu hút bởi những tâm sự của em khi đó !! vậy là anh nt lai cho em. Anh nhớ khi đó mình đã nói chuyện rất nhiều , và ngay từ đó anh đã ấn tượng với em!
Rồi mình là đôi bạn của nhau, những chia sẻ của anh và em là những dòng tin nhắn cho nhau. Cứ như vậy cho đến khi anh yêu em lúc nào chẳng hay!! anh ko thể quên cảm giác lần đầu mình gặp nhau, lần đầu mình cùng nhau đi chơi, cung nhau trượt patin, cùng nhau vui đùa. rồi cảm giác nhẹ bẫng, nhưng đày xúc cảm khi anh nói anh thic em, khuôn mặt em ngượng ngùng quay đi. đó là chuỗi ngày hạnh phúc nhất đối với anh em biết không???
nhưng một ngày, trái tim anh vỡ tan khi dòng tin nhắn của em đến với anh, anh mừng rỡ mở tin, rồi nghẹn ngào đến nghẹn thở khi em nói anh phải xa anh, rằng anh hãy quên em vì em đến bên anh là sự lừa dối, rằng em đã có người yêu trước khi gặp anh, rằng anh hãy quên em, quên di một giấc mơ buồn!!! anh gục ngã trên dòng tin nhắn của em! anh đã gọi cho em, nt cho em rất nhiều, nhưng em đâu có nhận được nó bởi em đã thay số. anh nghẹn ngào trong kí ức về em, về những táng ngày mình bên nhau, với những hình ảnh về em, về nhừng đêm anh hạnh phúc trong tiếng hát của ẹm Nhưng tất cả với anh chỉ còn là những kỉ niệm buồn. mình đã xa nhau hơn 1 năm, nhưng anh chẳng thể xóa nhòa hình bóng em trong kí ức của anh. Để giờ đây trong anh là những đêm buồn với những giấc mơ buồn!!!

lanh
15-10-2010, 11:42 PM
Xin cái tem bạn nhé
người ta vẫn thường nói câu Cố quên là sẽ nhớ nên cố nhớ mà quên bạn nhé
Chúc bạn hạnh phúc

xinhxinh_yeuyeu_kieukieu
16-10-2010, 12:34 AM
Giấc mơ nào rồi cũng sẽ qua..nhưng chắc chắn sáng sớm mai thức dậy trong mỗi chúng ta sẽ còn ại 1 chut dư âm của 1 giấc mơ đẹp hay 1 giấc mơ buồn...nhưng tôi tin và mong rằng bạn sẽ có đủ nghị lực để bước qua cơn mơ đó...bắt đầu 1 ngày mới tươi sáng hơn bạn nhé!Tất cả rồi sẽ chỉ còn đọng lại là 2 chữ Ký Ức mà thôi....

cogaikeongot_lovely
18-10-2010, 07:02 PM
Đừng nói không thể mà hảy nói làm bằng cách nào
chúc bạn có thể làm được

Kẹo_ngô
18-10-2010, 07:18 PM
haizzzzzz... sẽ mau quên thôi.... chúc bạn thành công nhá.....;p

pebunthichankeo
19-10-2010, 02:48 AM
hãy quên đi bạn thời gian rồi sẽ xoá nhòa tất cả.hãy coi tình cảm ấy như một chữ viết trên cát.khi thuỷ triều nên sẽ xóa nhòa tất cả ,và thậm trí bạn còn không nhớ mình đã từng viết nó ở đâu nữa !

Venomoth
19-10-2010, 06:48 AM
Bạn yêu người ấy tha thiết nhưng tận sâu trong đáy lòng bạn vẫn mang đầy những hờn oán cho nên mãi mãi bạn không quên được. Muốn quên, hãy tha thứ trước đã. Sẽ rất khó khăn nhưng thời gian sẽ giúp bạn.

Hãy mở rộng lòng mình để quá khứ ra đi và yêu thương mới bước vào.

xamotcuoctinh_303
26-10-2010, 04:47 AM
team ah
mjnh hok hiểu
thank ban da chia se
!!!

xamotcuoctinh_303
26-10-2010, 04:48 AM
có lẽ bạn nói đúng! mình sẽ cố gắng!!! thank!!!

xamotcuoctinh_303
26-10-2010, 04:49 AM
mình sẽ nghe bạn và cô ấy!
se wen giac mo buon!

codai_0412
28-10-2010, 12:36 AM
quên để rồi lại nhớ, nhớ để rồi lại quên!
càng cố gắng thay đỏi cảm xúc thì chỉ đem lại kêt quả ngược lai.
tốt nhất là thuận theo tự nhiên
hyhy :timup:

Tuấn chessking
28-10-2010, 03:06 AM
úi ! thêm một bạn cỏ dại nữa kìa ! cỏ thứ 2 rùi ! xin mem đc làm wen !

BEBONG
29-10-2010, 07:30 PM
vui lên bạn ơi,ko j la ko thể

vampire lonely
29-10-2010, 07:47 PM
cái chính là ở mình thôi.....hãy vui lên.....Tất cả ở tay ta..mọi thứ trong tay ta....

anhse_doiem
05-11-2010, 12:19 AM
thời gian sẽ giúp ta quên đi tất cả!
rồi sẽ quên được thôi bạn à! dẫu biết răng cố quên là sẽ nhớ lên dặn lòng cố nhớ để mà quên

[sad]
15-11-2010, 05:57 AM
Cố lến nha !! hjhj bạn là kon trai mờ, dũng cảm lên !! Chiện j cũng có thể vượt qua hết, tin rằng bạn làm được !