PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lặng thinh!

pjnk91
15-10-2010, 04:24 AM
to : Mrcod0n
Đã rất lâu rồi,em không gặp anh.Nhưng ngày hôm nay , em nhớ về anh.Nhớ về những gì đã qua,thật sự em muốn viết để dành cho anh :)

Cho đến bây giờ , những gì đọng lại tr0ng lòng em chỉ là những kỉ niệm ấm áp!
Em còn nhớ ...

...Lần đầu tiên gặp nhau,anh tặng em 1 bó hồng.Đó là lần đầu tiên em gặp bạn 0nline,cảm giác cũng thật buồn cười.Vừa háo hức,vừa tò mò lại sợ sợ...

... Có lần em nổi hứng , bắt anh đưa em đi vòng quanh hồ Tây.Lúc đó, trời rét cắt da cắt thịt.Vậy mà anh vẫn vui vẻ đưa em đi.Và đó cũng là lần đầu tiên,chúng ta nắm tay...

...em đang ngồi chơi b00m, anh đã đến ,tặng em 1 c0n gấu bông to đùng.Món quà đó, em rất vui.Và tr0ng 1 lần đi trại trẻ mồ côi , em đã tặng tụi trẻ ở đó.Không phải em không trân trọng đâu , mà em muốn món quà của anh có thể mang lại niềm vui cho em và cho ba0 người #...

... Có lần,anh đã tặng em như ước nguyện : Hoa hướng dương! Thật sự, trong suốt quãng đời còn lại ,em cũng không quên được cái cảm giác đó.Hạnh phúc và bất ngờ khi nhìn cây cầu nhà em ngập tràn hoa hướng dương.Em cảm động lắm.Em không ngờ anh có thể làm như vậy vì em...

...Những lần rất muộn anh gặp em,lần nào cũng khiến em day dứt, em thấy mình đã làm khổ anh thật nhiều...

... Có lẽ chính em là thủ phạm khiến anh thây đổi! khiến anh mất niềm tin vào tình yêu? Nhưng em tin rằng anh sẽ đủ trưởng thành,đủ tự tin để bắt đầu 1 hạnh phúc! Đủ tự tin mang lại hạnh phúc cho người c0n gái anh yêu,đủ tự tin mở rộng vòng tay để đón yêu thương!

... Mỗi khi nhớ đến anh, em lại thấy mình thật may mắn! Em chưa ba0 h tưởng tượng được có người có thể hi sinh nhiều đến vậy...

... Và mong anh có thể cảm nhận, ở 1 góc trời này , em vẫn nguyện cầu mong anh hạnh phúc! Mong HẠNH PHÚC sẽ tìm đến anh , và ở bên anh mãi mãi!

P.s : Hãy cất đứa em gái này vào 1 góc tr0ng trái tim anh như em , anh nhé !

—¤÷[¤*(๏•ิ_•ิ๏)Trang]
15-10-2010, 09:57 AM
http://vn.360plus.yahoo.com/dakhuc1994/article?mid=11&prev=18&next=-1