PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chủ đề nóng hổi, Thế giới còn phụ nữ hay không?, Tin mới đây xem vô là biết!

Vanxuanemp
10-09-2005, 09:00 PM
Theo thông báo của Hiệp hội khoa học và xã hội quốc tế và các nhà chiêm tinh học sang thế kỷ 21, rõ ra là gần cuối thế kỷ 21 thế giới sẽ mang tính đàn ông bởi sau khi đảm bảo quyền bình đẳng nữ giới dần tham gia vào các hoạt động mà chỉ có nam giới làm. Từ nảy sinh đó cùng với thay đổi quan điểm, quan niệm sống trong xã hội làm thay đổi một phần cơ địa của nữ giới và dần dần hóc môn nữ giới ít đi, mà hóc môn nam giới ngày càng nhiều nên cùng với công nghệ sinh sản vô tính (không cần phụ nữ, chỉ cần phòng lưu tế bào và nhà máy sản xuất dinh dưỡng) nên chức năng sinh sản của phụ nữ teo dần như là cái đuôi của con người thời xưa, nay chỉ còn dấu tích. Vì vậy thế giới sẽ chỉ có đàn ông! Than ôi, bình đẳng ư, thế giới không có đàn bà! :3nhay:

BrightRain
10-09-2005, 10:15 PM
Trời,thế này thì chết.Thử nghĩ coi TG không có đàn bà thì sẽ ra sao đây?Đàn ông biết phải yêu thương ai đây trời???

hanamichi_dn
10-09-2005, 10:48 PM
noi' zay la` ko dung dau à nha

Mot co gai di mot minh toi hoi mot chang trai: " Anh co thich em khong?" Chang trai tra loi" Khong"co gai lai hoi tiep :"Anh thay em co de thuong khong?" Chang trai lai tra loi :"Khong" co gai lai hoi tiep :"Neu em ra di anh co buon khong?" , va mot cau tra loi tuong tu:"Khong",co gai lien quay buoc di ,luc nay chang trai lien nam lay tay co gai va noi :" Anh khong thich em boi vi anh yeu em , em khong de thuong boi vi em qua dep , khi em ra di anh khong cam thay buon boi vi anh se chet .Chung ta song tren doi nay khong phai la de yeu nguoi hoan thien , hoan my ma la de hoc cach yeu nguoi khong hoan thien mot cach tron ven ."Toi gui toi ban thong diep nay va ban hay gui toi nhung nguoi ban khac" :lol:

Vanxuanemp
12-09-2005, 01:11 AM
noi' zay la` ko dung dau à nha

Mot co gai di mot minh toi hoi mot chang trai: " Anh co thich em khong?" Chang trai tra loi" Khong"co gai lai hoi tiep :"Anh thay em co de thuong khong?" Chang trai lai tra loi :"Khong" co gai lai hoi tiep :"Neu em ra di anh co buon khong?" , va mot cau tra loi tuong tu:"Khong",co gai lien quay buoc di ,luc nay chang trai lien nam lay tay co gai va noi :" Anh khong thich em boi vi anh yeu em , em khong de thuong boi vi em qua dep , khi em ra di anh khong cam thay buon boi vi anh se chet .Chung ta song tren doi nay khong phai la de yeu nguoi hoan thien , hoan my ma la de hoc cach yeu nguoi khong hoan thien mot cach tron ven ."Toi gui toi ban thong diep nay va ban hay gui toi nhung nguoi ban khac" :lol:

Hơi sách vở quá đó nha!

Hỡi giới không râu, hãy làm gì để tránh một tương lai đau buồn vậy đi chứ, híc híc chả nhẽ tôi lại yêu đàn ông :oh: thế giới này chán thế sao, bình đẳng có cần là bình mọi thứ không vậy!
Chỉ nên bình đẳng trong giới hạn thôi chứ, phải vậy không!