PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cơ hội cho anh em tới Chealsea, Liverpool, AC Milan, Bayer Munich hay Real Madrid

SteventLee
07-10-2010, 08:39 AM
Sáng nay dào dạo facebook mình có thấy bên trang phục hãng Adidas nó tổ chức cuộc thi với chiến thắng là 2 vé đi tới tất cả các sân bóng của 1 trong 5 đội Chealsea, Liverpool, AC Milan, Bayer Munich hay Real Madrid trong 3 ngày.
Có 5 chuyến đi tới các sân vận động khi chiến thắng bao gồm:
• Vé cho 1 người chiến thắng và 1 người đi cùng
• Phòng đôi ở khách sạn
• Vé máy bay đi lại theo chương trình
• Vé các trận đấu
• Sách hướng dẫn
• Tour du lịch vòng quanh các sân vận động
• Bộ đồ hãng adidas của câu lạc bộ

Không biết các bạn có ghiền bóng đá hay ko ? Kết quả cuộc thi sẽ cho thấy đội nào có nhiều fan hâm mộ hơn vì thế chúng ta hãy chứng tỏ đội bóng của chúng ta là số 1 .
Bạn thấy tấm vé khi bạn thắng có giá trị ra sao rồi chứ, bán đi cũng rất là có giá :D
Trò chơi rất đơn giản nhưng nói trước bạn phải có tính kiên trì, biết sử dụng net 1 chút và biết tiếng anh thì càng tốt.( Chi tiết bằng tiếng anh tại website [apps.facebook.com/trophyraiders/] )
Trước tiên phải là thành viên của facebook và là một fan của hãng Adidas sau đó bạn chọn đội tuyển bạn ủng hộ. Nhấp vào khung Enter your code và nhập code vào ô. Vậy là bạn đã tích lũy điểm cho mình rồi.
Code này bạn có thể tìm trên trang facebook [ facebook.com/adidasfootball ] (First fan code release: VN17VCFR ) hay các trang bóng đá nước ngoài cũng như một số trang ở Việt Nam. Bạn nên biết rằng những fan code này nó có thể có trong các quảng cáo của Adidas Football tại các trang website hay forum, blog v…v….
VD: [ topix.com/forum/world/vietnam ]
[ forumvietnam.fr/forum-vietnam/ ]
[ vn-zoom.com/ ]
Đã có sẵn một số code trên trang facebook [ facebook.com/adidasfootball ] rồi, bạn có thể dùng những code này để đăng ký chơi game nè.
VN192EAQ
hoặc
VN17VCFR
Kiếm nhiều code để có thể bắt đầu chơi game Trophyraiders từ ngày 1/11 và có nhiều cơ hội khi rút thăm may mắn.
Ngoài ra bạn có thể kiếm được code nhanh nhất khi các bạn mua sản phẩm Adidas football tại các cửa hàng ( đảm bảo cái này chắc cú )

Ai có thắc mắc cứ hỏi mình sẽ trả lời trong khả năng có thể .
Chúc các bạn vui vẻ !
http://i106.photobucket.com/albums/m247/huyenthien/Untitled-12.png

SteventLee
11-10-2010, 07:11 PM
Mình đã kiếm được thêm 2 code nè các bạn :D
SG12NFC2
MY142FRN
Ai có code thì post thêm đi nhé, cùng chạm tay vào tấm vé nào :))

SteventLee
13-10-2010, 07:07 PM
Code mới cho ngày mới =))
TH1679Z2
VN194URQ
Code dễ kim mà :X