PDA

Xem đầy đủ chức năng : ......tHấT vỌnG.......

nhÓc_áC_mA
26-09-2010, 07:14 AM
Đ ơi,đ biết là tí đang rất bùn h0k? tí biết bọn mình đã ct cũng dc vài tháng rồi nhưng tí vẫn mong bọn mình sẽ kết lại với nhau.nhưng điều đó chỉ có trong tưởng tượng của tí,đ nói chia tay vì chuyện học? tí tin,nhưng điều tí h0k nghĩ đến lại xảy ra.....đ iu thằng kia,cái thằng mà ngày nào bọn mình cũng ngồi bên nhau chửi nó,,hjxhjx..h` thì đ đã hoàn toàn thay đôi...bây h` tí h0k còn nhận ra đ nữa,một con người hoàn toàn khác hẳn....mỗi khi nhìn thấy đ tí lại có cảm giác thật buồn,,tại sa0 đ có thể quên tí mà tí h0k thể quên đ đc? ông trời sa0 bất công quá...tí rất thất vọng về đ,đ bảo hãy chờ đ học hết cấp 3,nhưng mới vào trg` chưa dc bao lâu thì h` đ đã thay đổi....mà tí cũng sẽ h0k buồn nữa đâu,coi như đây chính là một bài hoc.những câu thề ước khi xưa nay đâu mất???.......sad......cry......miss....love.....

ngoc_iu_anh
26-09-2010, 08:37 AM
cái gì tới cũng sẽ tới và nó đã xảy ra vs em
NUôt chặt nước mắt để quên một người
cỐ mỉm cưởi mà thấy lòng càng đau
NHưng ròi time sẽ chữa lành tất cả....
Ai cũng phải trải qua...hơn một lần như thế mà em...

cỐ gắng lên...có gì pm cho chỵ...

nhÓc_áC_mA
26-09-2010, 05:37 PM
uhm,em bùn lắm,nhưng vẫn cố cười trc' mặt bọn bạn,em cũng h0k hỉu chính em nữa.lần đầu tiên em biết buồn vì một người,em đã cố quen nhiều người để quên Đ nhưng h0k sa0 quên đc hết,huhuhu

~Giấc¤Mơ(~)Thiên-{}Thu*
26-09-2010, 09:12 PM
cườj lên nào em,ngườj con gáj như zậy 0đáng để em phảj mong phảj nhớ & buồn vì ngườj ấy!
Hảy quên đi và tìm cho 1 hp mớj nó xẻ giúp em mau wên được ngườj ấy!

````` vì yêu!*
*`````nhưng ta!*
*`````xẻ không khóc!`*

chúc em hp & thành công trong học tập.

heo xinh kute_95
27-09-2010, 01:01 AM
bạn đừng thất vọng
hãy quên đi nỗi đau đó
và tìm cho mình hạnh phúc khác đi.chúc bạn hạnh phúc về sau

nhÓc_áC_mA
27-09-2010, 06:59 AM
cảm ơn bạn,nhưng mình h0k quên dc,huhuh,hình ảnh người ấy cứ luôn bên mình,mình đã cố quen n~ cô bé khác nhưng h0k làm mình với đy nỗi buồn,huhu