PDA

Xem đầy đủ chức năng : Quên...!

Ly Daimond
21-09-2010, 08:22 AM
Có p? tại t' đã quá yêu cậu
Là tại tớ chưa thể quên được cậu
Mỗi ngày đều phải đối mặt với cậu.Cảm giác ấy như con dao đâm vào tim tớ. Tớ thấy nhói. Tớ thấy đau. Liệu cậu có hiểu được cảm giác của tớ k?
Chắc là k đâu
Cậu đã hết r`.Đã hết 1 thứ gọi là " yêu "
TỚ HẬN CẬU
-[ HẬN VÌ ] - 1 người đã nói lời ct vs tớ
-[ HẬN VÌ ] - 1 người đã làm cho tớ đau khổ
-[ HẬN VÌ ] - 1 người đã làm cho tớ khóc sưng cả mắt
...
Mỗi khi nhìn qua tớ. Liệu cậu có thấy rằng t' đang liếc nhìn cậu
Mỗi khi nhìn qua tớ. Liệu cậu có thấy những giọt nc' mắt của t' chảy ngược vào tim
Và...!
Mỗi khi nhìn qua tớ. Liệu cậu có thấy tớ vẫn chưa quên được cậu?
Vây...!
Chỉ tạm thời thế thôi. Nhưng tớ... Tớ hứa : TỚ SẼ QUÊN ĐƯỢC CẬU

kinhcan8x_pro
21-09-2010, 08:30 AM
cái gì cũng có thể quên mà bạn , do bạn có mun quên hay hok hãy buông tay ng ấy ra khi ng ấy hok còn t/y vs bạn , nếu bạn còn ju ng ấy hãy tha thứ những lỗi lầm

Bi thông minh
21-09-2010, 08:59 AM
tâm trạng này cũng giống những tâm trạng tớ muốn nói vs cậu ấy
nhưng hình như tớ cũng sắp quên đc rôi :)
hết rồi, tớ ko muốn níu kéo

♥I♥
21-09-2010, 07:15 PM
tớ ghét cậu
tớ hận cậu
Nhưng không có cậu tớ không hp vì tớ yêu câu.

ngok_shine
21-09-2010, 11:51 PM
Ta bít rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cứ nhớ để mà quên
Quên rồi quên mãi lại nhớ
Nhớ rùi nhớ mãi mãi hok quên !

Ly Daimond
22-09-2010, 10:06 PM
@ bi bo : Bo giỏi thật đấy có thể quên đc ng` mình yêu. Mình đã cố nhưng lúc nào cũng lén nhìn cậu ấy :( Mỗi lần nhìn thì lại thấy đau

Bé Yêu Kẹo
22-09-2010, 10:19 PM
Chị ct a H r` à. em thấy 2 ng` vui vẻ lắm mà :(
E là Trang bé. E chị Trang mà

Ly Daimond
23-09-2010, 06:55 AM
Chị ct a H r` à. em thấy 2 ng` vui vẻ lắm mà :(
E là Trang bé. E chị Trang mà

Ừ e. Trang bé à =]] Lần trc' chị gặp mày ở ngoài đường đi cùng thằng nào thế. ny à

Bé Yêu Kẹo
23-09-2010, 07:00 AM
Điên à :)). B. e đấy
Lần trc' e thấy a H nói chuyện vs chị Trang. Anh ấy bảo a ấy vs chị khó nc lắm. Còn nhờ chị Trang cái gì ấy. Nhưng chị Trang chả nói gì ~.~. Em hỏi thì chị ấy bảo lắm chuyện

Bi thông minh
23-09-2010, 07:13 AM
giống quá, thực sự rất giống tớ
thực ra tớ chưa quên đc đâu :khocnhe:
chỉ là sắp thôi, sắp rồi
tất cả sẽ chìm vào trong quá khứ

Ly Daimond
23-09-2010, 10:17 PM
@ Trang bé : Thế à. Để chị nc vs cái Trang sau
@ Bo : Vậy à :( , chúng ta sẽ cùng cố gắng nhé :)

cunxu_yeuanh
24-09-2010, 01:22 AM
Con gái mà, bao giờ cũng vậy để quên đi 1 người đã từng là của riêng mình rất khó. Trước đây mình cũng ở trong hoàn cảnh của bạn, người đó sau khi ct mình thì đã đến với người con gái khác nhưng học cùng lớp mình. Mình buồn lắm, mình cố gắng quên nhưng thật là khó.Mình đau khi người từng là của 1 mình mình đang hp với người con gái khác, mình thấy rất ghét người con gái đó, dù mình ko thể hiện vì học cùng lớp. Mình luôn giáp mặt khi 2 người đó đi với nhau, mình tưởng rằng ko gì đau hơn nhưng rồi thời gian và bạn bè cũng giúp mình vơi đi nỗi đau đó. Mình có thể cười thật tươi ( 1 nụ cười đúng nghĩa của nó ) khi gặp 2 người đó đi với nhau và mình có thể tự tin để chúc 2 người đo hp.
Mình chỉ biết chia sẻ với bạn chứ ko thể cho bạn 1 lời khuyện Mình chỉ biết nói rằng giờ mình cũng đã tìm được cho mình 1 người, 1 đôi vai để mình tựa vào. Mình nhận ra rằng mình vẫn có thể yêu và được yêu từ 1 người khác. Có 1 câu nói có lẽ bạn sẽ ko lạ nữa nhưng mình vẫn muốn nhắc lại " Khi cánh cửa này đóng thì chắc chắn vẫn còn có cánh của khác mở ra đê chào đón bạn". Cứ đi là đến.
Chúc bạn vui và hp

Ly Daimond
24-09-2010, 08:07 AM
Con gái mà, bao giờ cũng vậy để quên đi 1 người đã từng là của riêng mình rất khó. Trước đây mình cũng ở trong hoàn cảnh của bạn, người đó sau khi ct mình thì đã đến với người con gái khác nhưng học cùng lớp mình. Mình buồn lắm, mình cố gắng quên nhưng thật là khó.Mình đau khi người từng là của 1 mình mình đang hp với người con gái khác, mình thấy rất ghét người con gái đó, dù mình ko thể hiện vì học cùng lớp. Mình luôn giáp mặt khi 2 người đó đi với nhau, mình tưởng rằng ko gì đau hơn nhưng rồi thời gian và bạn bè cũng giúp mình vơi đi nỗi đau đó. Mình có thể cười thật tươi ( 1 nụ cười đúng nghĩa của nó ) khi gặp 2 người đó đi với nhau và mình có thể tự tin để chúc 2 người đo hp.
Mình chỉ biết chia sẻ với bạn chứ ko thể cho bạn 1 lời khuyện Mình chỉ biết nói rằng giờ mình cũng đã tìm được cho mình 1 người, 1 đôi vai để mình tựa vào. Mình nhận ra rằng mình vẫn có thể yêu và được yêu từ 1 người khác. Có 1 câu nói có lẽ bạn sẽ ko lạ nữa nhưng mình vẫn muốn nhắc lại " Khi cánh cửa này đóng thì chắc chắn vẫn còn có cánh của khác mở ra đê chào đón bạn". Cứ đi là đến.
Chúc bạn vui và hp
Có thể b. đau hơn mình đấy. Nhìn người mình yêu đi cùng vs ng` c gái khác , còn ngày nào cũng gặp mặt nữa. Mình đỡ hơn b. vì cậu ấy k yêu ai sau khi ct mình. Cảm ơn b. nhé ;) cho mình lời khuyên đúng đắn