PDA

Xem đầy đủ chức năng : sẽ quên thôi

cobelun
11-09-2010, 01:46 AM
Có lẽ ty t dành cho a đã hết, thật sự kết thúc rồi a ak! T đã wen a, wen hết tất cả những j mình đã từng có. k có a t vẫn sống hp mà, a cứ yên tâm đi đừng lo tôi sẽ k vượt wa được, t bít mình phải ntn để có thể đứng vững sau một lần vấp ngã. a hãy wen đi, đừng nhớ làm j những kỉ niệm ấy hp lắm nhưng nước mắt nhiều hơn. t sẽ wen a thui, chắc chắn một ngày nào đó hình bóng cùa a sẽ k còn trong t nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mi Yuu - Duyên
11-09-2010, 06:08 AM
Quên 1 bóng hình nào đó thật sự là rất khó... Nhưng nếu như hok tập quên nó từng ngày , từng h , từng phút trôi wa thì thật sự mình sẽ đau khổ rất rất nhìu lần ..... Thôi thì quên nó đi làm lại từ đầu ss nhé

[*Chít*]
11-09-2010, 06:32 PM
hehe! quên! lại một người nữa cần quên đi một bóng hình! tại sao cứ phải quên! cứ để nó tự nhiên đi, đến lúc nó tự khắc bứoc ra khỏi suy nghĩ của minh thôi! nếu đã không còn gì thì đâu cứ phải cố ép bản thân mình phải quên như vậy?

pecop_bun_nho_anh
11-09-2010, 06:36 PM
đừng cố wên đi người đoá dzì cố wên sẽ nhớ đoá
mà bạn tên thư đúng không nếu không thì cho mìn sorry nhưng phải nói thật đấy
trời coá số phận hãy làm theo số phận
thời gian là liều thuốc cho tâm hồn

hoahongxanh762
11-09-2010, 06:37 PM
Quên...hay nhỉ...quên để thôi không đau nữa ư??? Không biết nhưng ai cũng ép mình quên....tình yêu....như một vật môt thứ gì để bạn muốn quên là được hay sao....Nói quên nhưng thâm tâm sẽ nhớ...đừng ép mình quên...hãy tự nhủ bản thân..một cuộc tình tan vỡ thì mình sẽ nhìn vào đó để thôi ko vấp ngã nữa....

tieu_ly
11-09-2010, 10:00 PM
cố quên là sẽ nhớ mà cố nhớ sẽ quên,thui cứ đễ tự đến tự đi