PDA

Xem đầy đủ chức năng : lovesick

bearwhite_alone
06-09-2010, 06:38 AM
haizz....tôi ngốc lắm phải hk....Lúk trước người ta thích mình mà mình hok chiu....đến khi người ta nói là "lúk trước thì coá thích nhưng h thì hết rôi.." nghe xong trong lòng tôi mún vỡ tan ra...thực sự tôi bùn và đau khổ zo^ kùng lun...người đó nói với tôi thế này.... bây h hk mún wen or thjk aj hít oh..nghe thì buồn lắm chứ....uk nhưng đó là quyền của người ta mình đâu cần phải can thiệp, thậm chí mình cũng đâu coá quyền j mà nói cơ chứ.....
Hạnh phúc là thế nao???? Tại sao mình hk pk nắm giữ lấy tình cảm của người ta để rồi khj người ta k cóa ý j nữa với mjnh thì lại vội vã chạy theo để nắm giữ lấy... Trớ trêu quá đúng hk???aj biểu ngu ngốc làm j để h phải hối hận tại ai chứ? Tại bản thân minh mà ra thui...Đối với người ta minh chỉ là bạn chỉ là bạn thuj pk hk đồ ngốc....Lúk nào tôi cũng cố gắng nói với bản thân mình như dzj nhưng vô ích thui..tui lun lun hứa với bản thân đừng thjk người ta nữa nhưng vô ich.. thui người ta đâu thjk mjnh đâu...tui nuôi hy vong thiệt nhìu và còn ganh tị nữa chứ y như 1 con ngôc.. :bicycle:em chỉ là bạn thân

Sad
06-09-2010, 06:01 PM
ngốc thật.lúc đầu k thix ng ta thì đừg tỏ ra quan tâm.h thì tốt nhất đừg buồn nữa pạn nhé

bearwhite_alone
06-09-2010, 06:36 PM
ngốc thật.lúc đầu k thix ng ta thì đừg tỏ ra quan tâm.h thì tốt nhất đừg buồn nữa pạn nhé
uk mjnh bik la mjnh ngốc lăm..những lúc cần thì người ta mới nhờ đến mjnh...thực sự mjnh rất la buồn.... mình nhớ người ta lắm dẫu rằng học chung 1 lớp nhưng chưa khi nào người ta nỏi chuyện với mjnh....

hoahongxanh762
06-09-2010, 06:40 PM
Có một người...rất hay trêu mình....trong giờ học người ta toàn nhờ mình chép bài...toàn nhờ mình nhiều chuyện....nhưng mình biết cậu ấy đã thích người khác....Nhưng mình vẫn giúp....vì với ai mình cũng vậy....và mình biết....mình thchs cậu ấy vồn chỉ là ngộ nhân....và mình biết mình vẫn là học trò....Học trò thì luôn vui vẻ....mà...Hãy cười lên nha bạn.......

bearwhite_alone
06-09-2010, 07:01 PM
cảm ơn bạn thiệt là nhìu....nhưng h mjnh hk pk đối mặt với người ta ra sao nưa??????http://4a6873ob

hoahongxanh762
06-09-2010, 07:04 PM
Đối mặt như với những người bạn khác trong lớp.....có thể khó...nhưng hãy sống bình thường....hoà đồng với các bạn khác....và ứng xử với mọi người như nhau....thời gian sẽ cho bạn thấy sống như vậy hơn bây giờ rất nhiều...cuộc sống cần con người vui vẻ....

bearwhite_alone
06-09-2010, 07:10 PM
um thì sống ai mà chẳng mong mún đc vui vẻ và hạnh phúc cơ chứ nhưng minh sống chưa thẩy zui và hài lòng về chính bản thân hay về cuộc sông..me mjnh mún hỏi chuyện này...làm sao để chèn hình và nhak vào đây?????

bearwhite_alone
06-09-2010, 07:13 PM
bạn trả lời jup minh la làm sao để chèn nhak và hình vào đây????

suri1994
09-09-2010, 10:13 PM
hi ^^ bạn này dễ thương quá!mình nghĩ là nếu đấy là tình yêu thật lòng thì khuyên bạn cứ nên tiến tới lần nữa đi, còn nếu bạn ngại hay thậm chí là bị từ chối thì đừng nản nha, bây giờ có phải như ngày xưa nữa đâu, mình muốn thì mình phải theo đuổi đến cùng bạn ah, có điều nếu như bạn trai kia từ chối thật thi bạn cũng đừng buồn, cứ nghĩ là không thiếu con trai tốt để chọn, ko phải chỉ có mỗi mình anh ta mà kieu^^, chúc bạn gặp đc mr.right, chaizoooooo cố lên nha bạn ơiiiiiii!!!!!

bearwhite_alone
10-09-2010, 07:41 AM
hi ^^ bạn này dễ thương quá!mình nghĩ là nếu đấy là tình yêu thật lòng thì khuyên bạn cứ nên tiến tới lần nữa đi, còn nếu bạn ngại hay thậm chí là bị từ chối thì đừng nản nha, bây giờ có phải như ngày xưa nữa đâu, mình muốn thì mình phải theo đuổi đến cùng bạn ah, có điều nếu như bạn trai kia từ chối thật thi bạn cũng đừng buồn, cứ nghĩ là không thiếu con trai tốt để chọn, ko phải chỉ có mỗi mình anh ta mà kieu^^, chúc bạn gặp đc mr.right, chaizoooooo cố lên nha bạn ơiiiiiii!!!!!

ban j đoá ui củm oan bạn nhìu nheeeee........mình cũng cóa 1 quyết định oy....mình sẽ cố quên người đóa đi...và sẽ hk theo đuổi tình củm đóa đâu...những ngày wa mình thực sự vì người ta mà buồn quá nhìu nhưng rốt cuộc đc j chứ 1 con số 0...đợi chờ làm j khi người ta hk thjk mjnh dẫu mình đã thực sự cố gắng vì người ta mình lun lo lắng choa người ta..mình nhát lắm hk thể hiện đc đâu chỉ lo trong lòng thui...bởi mjnh hk lí lắc như lớp trưởng hk hòa đồng như lớp phó...mjnh hk cóa tí tẹo ưu điểm nào nổi bậc hết...mình chán và bùn zo^ cùng...huhuhuhuhuhuhuhuhu.......tôi thực sự bị nỗi cô đơn bao vây...:cry::cry::cry::cry: