PDA

Xem đầy đủ chức năng : Những tyn nhắn chưa đc gửi :]~

Pooh điệu n* kô chảh
29-08-2010, 10:52 PM
Những tyn nhắn mang trong mỳnh một thông điệp ngọt ngào mà em muốn gửi cho một ai đó. Cứ bấm sọan tyn viết để kể những gì đang diễn ra xung quanh mình cho ai đó nghe nhưng sau khi sọan xong em lại không dám gửi. Em cũng chẳng xóa nó đi, em vẫn lưu giữ trong hộp thư đi. Cho đến nay, những cái tyn nhắn chưa được gửi ấy đã lên tới hơn 100 tyn rồi =] chỷ tộy cho cái điện thọai phải chứa giùm em những tyn nhắn chẳng đâu vào đâu ấy.

Cứ mở điện thọai ra, em lại đọc những tyn nhắn nay đã cũ lắm rồi nhớ lại cái ngày ấy, những ngày em thật sự biết cười vì hạnh phúc :]

Em lại vào hộp thư nháp, xem lại những cái tyn nhắn ấy mà cười một mỳnh vỳ thấy mỳnh rõ hâm, sọan tyn cho đã xong lại không gửi cứ nhồi nhét vào cái hộp thư nháp làm tỳnh làm tộy cái điện thọai vô vàn yêu quý :]. Không gửi cũng có lý do của nó đấy, những dòng tyn mà em nghĩ ai đó sẽ chẳng mong gì nhận được dù đó là một lời chúc một lời hỏi thăm. Em cứ lặp đi lặp lại cái câu nói quen thuộc ngày xưa ở cuối mỗi dòng tyn và chắc ai đó cũng nghĩ là em ngốc, không biết suy nghĩ. Vỳ thế những cái tyn nhắn ấy vẫn chưa được em gửi đy, nó vẫn nằm lại trong điện thọai, nó chờ cô chủ nhỏ ấn nút gửi và chờ một phép lạ xảy ra. Nhưng chắc chẳng có phép lạ nào đâu, càng hi vọng, em càng thất vọng, ai đó đã chẳng ngó ngàng đến cái tyn nhắn ấy có lẽ còn xóa nó đi nữa. Ùmh, cũng đúng thôi, vỳ cái tyn nhắn chưa được gửi ấy sẽ là cái tyn nhắn gây phiền tóai cho ai đó mà.

Em vẫn theo thói quen, vẫn sọan tyn nhắn nhưng không gửi, vẫn lại mong chờ có một phép lạ xảy ra, vẫn hi vọng. Cho đến một ngày, cái điện thọai của em như chứa không nổi những cái tyn nhắn ấy, em đành xóa hết đi. Em cất điện thọai đi, tháo sim ra và không bao giờ sọan tyn mà không gửi nữa. Em không muốn mỳnh cứ lặp đi lặp lại cái thói quen ấy. =] Ai đó của em giờ này chắc phải hạnh phúc lắm nhỷ? Ừk, ai đó sẽ phải thật hạnh phúc vào vỳ đó là điều em mong mà. Còn những cái tyn nhắn kia thỳ em sẽ vẫn cất giữ trong điện thọai, nó sẽ vẫn mãi là những tyn nhắn chưa được gửi, những tyn nhắn mang trong mỳnh một thông điệp ngọt ngào mà em muốn nói với ai đó :]~

:x:x Viết tặng cho “Ai đó” :x:x

ChoiEunSeOk
30-08-2010, 05:48 AM
thế ah a cũng thế đó gửi định gửi tn cho 1 người nhưng mà lại không mún gửi nữa khi nào buồn lại mang ra đọc lại thấy hay hay

Mi Yuu - Duyên
30-08-2010, 06:54 AM
Sao h0k gữi đi ấy !!! Có sa0 đâu để tn ấy trong dt và trong lòng bạn hok thấy khó chịu àh ???

Sad
30-08-2010, 06:59 PM
wá muộn rùi po0h nhỉ.?? tốt nhất là nên xóa nó đi

Pooh điệu n* kô chảh
31-08-2010, 01:38 AM
Sao h0k gữi đi ấy !!! Có sa0 đâu để tn ấy trong dt và trong lòng bạn hok thấy khó chịu àh ???

đôi khi im lặng là vàng đó ấy ạ :)
lỡ đâu tớ gửi đi mà ai đó đang ở bên người ta thỳ lúc đó sẽ phiền lắm
tớ biết để trong lòng sẽ rất khó chịu nhưg tớ buộc phải làm như vậy
thank your comment :)

pun.rapper
31-08-2010, 02:28 AM
hê hê..người ta viết vô giấy để đọc...pà này viết vô điện thoạị.......hê hê

Sad
31-08-2010, 05:06 PM
run: nói trực tiếp tình củm hơn

Pooh điệu n* kô chảh
01-09-2010, 08:38 AM
[QUOTE=pun.rapper;5056531]hê hê..người ta viết vô giấy để đọc...pà này viết vô điện thoạị.......hê hê[/QUOOTE]
cái này không đơn thuần viết để đọc mà viết để gửi cho một người mà tôi i* thương
viết vào điện thoại vừa riêng tư vừa bí mật không ai đọc được
thời buổi internet 3g GPRS bùng nổ mà bà không biết gì à (:-|
mong rằng comment sau đừng viết như thế nữa, tôi kô thýc kảm ơn

Pooh điệu n* kô chảh
01-09-2010, 08:44 AM
run: nói trực tiếp tình củm hơn

anh dám đứng trước mặt nói không?
em chả dám đâu, týnh em hơi nhút nhát nhưng mà em không muốn nói ra :]~
em thýc giữ lại trong đt, em thýc đc nhỳn khuôn mặt anh ấy cười vs em chứ không phải khuôn mặt né tránh của anh ấy :]~

Yin*Zin
01-09-2010, 03:59 PM
Ừ! Đúng đấy ! Chứ nếu bi giờ mà nói ra thì nhỡ ngừơi ấy....thì sao ? Bây giờ đau khổ có nghiã là mai sau sẽ hạnh phúc . Cố lên nha bạn ! ;>