PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kang A Chi gửi đến Em.!

zhiyaoyouni
28-08-2010, 05:46 AM
Kang A Chi.!
giờ Anh viết gì gửi đến em nhi. Anh chỉ biết nói rằng Anh thật lòng yêu em. Anh muốn mang lại hạnh phúc cho em.cho dù Anh hiểu chúng mình đến với nhau là rất khó, rất nhiều trở ngại và thử thách phía trước đang chờ đón chúng mình, nhưng Anh mong em hãy cố gắng cùng Anh vượt qua những thử thách đó được ko em,và Anh cũng biết em còn nhiều chuyện phải làm,nhiều việc em phải đắn đo có nên làm hay ko.Anh rất hiểu suy nghĩ của em,những ngày tháng qua em đã sống một cuộc sống ko được tốt đẹp cho lắm,em chịu bao nhọc nhằn và đau khổ nhưng em vẫn cố gắng chịu đựng một mình em ko có người cùng chia sẻ.giờ Anh muốn từ giây phút này đến mai sau cùng em chia sẻ những liềm vui lỗi buồn,cùng sống với em những ngày tháng phía trước.Anh hứa sẽ mang lại hạnh phúc cho em Anh sẽ ko làm em phải suy nghĩ và buồn nữa Anh hứa.thôi giờ này chuẩn bị có xe buýt rồi Anh ko viết nữa. Anh chi mong em hãy tin Anh.giờ Anh phải đi gặp em đã Kang A Chi đợi Anh nhé Anh sắp đến rồi Em yêu..!:kissing:

pecao
28-08-2010, 06:12 AM
Kang A Chi.!
giờ Anh viết gì gửi đến em nhi. Anh chỉ biết nói rằng Anh thật lòng yêu em. Anh muốn mang lại hạnh phúc cho em.cho dù Anh hiểu chúng mình đến với nhau là rất khó, rất nhiều trở ngại và thử thách phía trước đang chờ đón chúng mình, nhưng Anh mong em hãy cố gắng cùng Anh vượt qua những thử thách đó được ko em,và Anh cũng biết em còn nhiều chuyện phải làm,nhiều việc em phải đắn đo có nên làm hay ko.Anh rất hiểu suy nghĩ của em,những ngày tháng qua em đã sống một cuộc sống ko được tốt đẹp cho lắm,em chịu bao nhọc nhằn và đau khổ nhưng em vẫn cố gắng chịu đựng một mình em ko có người cùng chia sẻ.giờ Anh muốn từ giây phút này đến mai sau cùng em chia sẻ những niềm vui nỗi buồn,cùng sống với em những ngày tháng phía trước.Anh hứa sẽ mang lại hạnh phúc cho em Anh sẽ ko làm em phải suy nghĩ và buồn nữa Anh hứa.thôi giờ này chuẩn bị có xe buýt rồi Anh ko viết nữa. Anh chi mong em hãy tin Anh.giờ Anh phải đi gặp em đã Kang A Chi đợi Anh nhé Anh sắp đến rồi Em yêu..!:kissing:
anh đến được với Kang A Chi của anh chưa vậy anh bạn ah:covu::covu::covu: chào anh::vui:

Sad
30-08-2010, 07:10 PM
um.hạnh phúc nhé.