PDA

Xem đầy đủ chức năng : có thể tôi đã yêu thật rồi chăng?

love4you
09-09-2005, 11:08 PM
Tôi và cô ấy được gia đình hai bên hứa hôn với nhau.Từ lâu lắm rồi nhưng tôi chưa một lần gặp cô ấy bởi vì tôi phải đi học xa nhà.Cho đến một lần gần đây,em gái tôi (cũng là bạn thân của cô ấy )rủ tôi đến nhà cô ấy chơi.Sau lần ấy,tôi bắt đầu cảm thấy nhớ cô ấy vô cùng.Không biết phải chăng tôi đã yêu?Tôi rất mưốn nói chuyện với cô ấy nhưng tôi đang đi hoc xa.Tôi lại rất ngại điện thoại cho cô ấy bởi vì...hai gia đình quá thân.Hãy cho tôi biết tôi phải làm sao để cô ấy hiểu lòng tôi.Liệu cô ấy có hiểu và tin rằng trên đời này có tình yêu sét đánh không?

DiệuThủThưSinh
10-09-2005, 04:54 PM
tui cóc tin có tình yêu sét đánh .Cái gọi là set đánh đó chỉ là rung đọng lần đầu gặp mặt thôi,còn tình yêu là cái phát triển sau này cơ bạn à .
Hãy năng gặp và tìm hiểu thêm cô ấy bạn nhé :cool1:

Vanxuanemp
10-09-2005, 09:09 PM
Tôi và cô ấy được gia đình hai bên hứa hôn với nhau.Từ lâu lắm rồi nhưng tôi chưa một lần gặp cô ấy bởi vì tôi phải đi học xa nhà.Cho đến một lần gần đây,em gái tôi (cũng là bạn thân của cô ấy )rủ tôi đến nhà cô ấy chơi.Sau lần ấy,tôi bắt đầu cảm thấy nhớ cô ấy vô cùng.Không biết phải chăng tôi đã yêu?Tôi rất mưốn nói chuyện với cô ấy nhưng tôi đang đi hoc xa.Tôi lại rất ngại điện thoại cho cô ấy bởi vì...hai gia đình quá thân.Hãy cho tôi biết tôi phải làm sao để cô ấy hiểu lòng tôi.Liệu cô ấy có hiểu và tin rằng trên đời này có tình yêu sét đánh không?

Cảm tình thấy xinh đẹp dễ thương, có duyên nếu nhìn hời hợt rất giống tình yêu nhưng tình yêu thì hoàn toàn khác. Bao giờ hãy yêu thật sẽ có câu trả lời, một điều khó mà dễ để mô tả, chỉ biết phân biệt thế thôi!

huynhgialinh
10-09-2005, 10:06 PM
chuyện i như " fin " thì cứ nói cho ng` ta nghe đi mà cũng ko cần nói làm gì vì sao này cô ta cũng là bx của bạn thôi

love4you
17-09-2005, 09:02 PM
hôm qua,bổng dưng cô ấy gọi điện cho tui(mặc dù chỉ đẻ hỏi thăm vài câu thôi).Mình hỏi rõ tên đệm của cô ây(trước đây mình chỉ biết tên thôi) thì cô ấy hỏi mình định viết thư cho cô ấy phải không?Và cho địa chỉ o trường cho mình.Theo các bạn,cô ấy có thích mình ko?

jancy_x_87
17-09-2005, 09:40 PM
có gì đâu!lợi dụng sương mù quăng lựu đạn,nhưng mà ráng đi kiếm sương mù đi nhá!

..::**Toxic_Love89**::..
17-09-2005, 10:19 PM
coi chừng đánh cháy khét lẹt ah nha hehehehehe

hien911
17-09-2005, 11:30 PM
Cứ tìm hiểu đi khắc biết .

nghianq
18-09-2005, 01:53 AM
hứa hôn, gặp 1 lần rồi iu ? nghe như trong phim kiếm hiệp ấy nhỉ?
ko nên ngại vì tình yêu ko thể có từ đó.