PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình yêu đầu tiên!

One20022
09-09-2005, 02:59 AM

Tình yêu đầu tiên!^///^
Chợt vang lên từ chiếc điện thoại của anh bài "Because I'm a girl" bản nhạc mà anh ưa thích.........( Câu chuyện bắt đầu nè, coi nghe quý zvị)
Em cảm thấy xấu hổ sau nụ hôn vừa rồi.Dù đã bên anh, yêu anh nhưng sau mỗi nụ hôn nồng nàn em lại cảm tháy bối rối. Thanh toán tiền em trở ra, bỗng , nghe tiếng anh nói :" Ừh anh sẽ đến, cưng yên tâm. Anh yêu cưng nhất mà!" Em lặng cả người. Anh quay lại với nụ cười bên môi, bỗng nu cười vụt tắt, nước mắt em giàn giụa.
Em là một cô gái lạnh lùng không bao giờ đẻ lộ cảm xúc ra ngoài, vậy mà........
Em thẳng tay tát anh:" Ngoài tôi và cô ấy ra, anh còn ai khác không?" Nếu lúc đó anh tránh cái tát của em và nói:"Còn!" Chắc chắn em sẽ có thể vượt qua cơn sốc nay nhưng anh lai không tránh cái tát của em, lại lắc đầu, buồn bã. Em giận run người, toan chạy đi, chợt anh ôm em từ đằng sau, nhẹ nhàng:" Anh cần em và cô ấy!" Giá như anh không nói gi thì còn có thể giữ được em, ít nhất là giây phút đó, nhueng anh lại..... Em nhẹ nhàng gỡ tay anh ra, bàn tay ướt đẫm những giọt lệ của em. Em bỏ đi, bỏ anh, xa anh, xa mãi mãi...
Chuyện xảy ra đẫ 3 tháng rồi, nhưng với em cảm xúc vẫn như ngày nào. Hôm nay, đấm cưới của anh và cô ấy, em đẵ có thể nói rằng:"Chúc hai người hạnh phuc trăm năm!"
:3nhay: :3nhay: các bạn thấy sao?
:3nhay: :3nhay:

One20022
09-09-2005, 11:17 PM
Oa oa! Không ai đọc bài cuartui sao?

DiệuThủThưSinh
10-09-2005, 04:56 PM
trời ko thể tinddc thi post bài hay hơn bó tay :D mottj kỉu thi ngu ngôc :haha:
:guoc: oái tha mạng :D

CoNTrAi_KiEu89
10-09-2005, 04:58 PM
hihihi. post rồi chi hô không có ai đọc buồn cười wa

okanobee
10-09-2005, 07:26 PM
Cảm ơn bạn về bài viết rất hay mà bạn đã mang đên diễn đàn HHT nói chung và room Đường vào tình yêu nói riêng . Oka đã sửa bài viết của bạn . Lý do vì sao , oka đã gửi tin nhắn cho bạn . Mong bạn hiểu và mong nhận được những bài viết hay từ bạn .

Vanxuanemp
10-09-2005, 09:05 PM

Tình yêu đầu tiên!^///^
Chợt vang lên từ chiếc điện thoại của anh bài "Because I'm a girl" bản nhạc mà anh ưa thích.........( Câu chuyện bắt đầu nè, coi nghe quý zvị)
Em cảm thấy xấu hổ sau nụ hôn vừa rồi.Dù đã bên anh, yêu anh nhưng sau mỗi nụ hôn nồng nàn em lại cảm tháy bối rối. Thanh toán tiền em trở ra, bỗng , nghe tiếng anh nói :" Ừh anh sẽ đến, cưng yên tâm. Anh yêu cưng nhất mà!" Em lặng cả người. Anh quay lại với nụ cười bên môi, bỗng nu cười vụt tắt, nước mắt em giàn giụa.
Em là một cô gái lạnh lùng không bao giờ đẻ lộ cảm xúc ra ngoài, vậy mà........
Em thẳng tay tát anh:" Ngoài tôi và cô ấy ra, anh còn ai khác không?" Nếu lúc đó anh tránh cái tát của em và nói:"Còn!" Chắc chắn em sẽ có thể vượt qua cơn sốc nay nhưng anh lai không tránh cái tát của em, lại lắc đầu, buồn bã. Em giận run người, toan chạy đi, chợt anh ôm em từ đằng sau, nhẹ nhàng:" Anh cần em và cô ấy!" Giá như anh không nói gi thì còn có thể giữ được em, ít nhất là giây phút đó, nhueng anh lại..... Em nhẹ nhàng gỡ tay anh ra, bàn tay ướt đẫm những giọt lệ của em. Em bỏ đi, bỏ anh, xa anh, xa mãi mãi...
Chuyện xảy ra đẫ 3 tháng rồi, nhưng với em cảm xúc vẫn như ngày nào. Hôm nay, đấm cưới của anh và cô ấy, em đẵ có thể nói rằng:"Chúc hai người hạnh phuc trăm năm!"
:3nhay: :3nhay: các bạn thấy sao?
:3nhay: :3nhay:

Rất buồn nếu là chuyện thật của bạn nhưng rất vui vì bạn đã không phải cưới anh ta! Xin chúc mừng thí sinh thứ 1001 đã lọt khỏi vòng tay giả cảm! Xin chúc mừng bạn, bạn đã thành công khi nhận thấy cuộc sống còn tươi đẹp nhưng lắm khùng khoằm!

One20022
10-09-2005, 11:57 PM
Quá đáng quá ah! Tui thích bài Chắc anh có iu em của mây trắng nên viết bài này theo cảm hứng chớ bộ! huuuuuuu. không khen thù thui mà chê thì quá trời quá đất ah!!!!!!Oa oa

jancy_x_87
11-09-2005, 12:13 PM
wow!người đàn ong nì sao giống giống ai thế nhỉ!

người đàn ong nì quá đáng lắm,đồ bắt cá 2-3 tay!bạn bỏ anh ta là đúng rùi!

phale_xanh
11-09-2005, 05:40 PM
Choài...đọc cảm động quá ....nhưng đây có thiệt ko đó hay chỉ là cảm xúc thơ văn ....hiiii nhưng công nhận cũng thấy hay ghê ...

tinhphieulang7574
11-09-2005, 09:38 PM
mình thấy rất rất đc bạn a!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

huynhgialinh
11-09-2005, 09:42 PM
chời à nếu viết theo cảm hứng thì tui viết còn hay hơn nhiều
bữa nào sẽ trình làng tác phẫm đầu tiên các bạn nhớ đọc nha

cloudy_vale
11-09-2005, 11:51 PM
tỉu thuýt hả???

_gIrl-pHoT-dOi_
12-09-2005, 12:21 AM
Chuyện buồn thiệc kết thúc hẽm có hậu nhưng tui thề chẳng hỉu nổi cí bắt đầu từ đâu..........???

One20022
12-09-2005, 02:29 AM
cám ơn mọi người đã dành tình cảm cho One! One đang viết mọi người một bài mới, mọi người nớ đón xem nha!!!^^

Em_ghét_anh_AT
13-09-2005, 11:19 PM
Oa Oa Oa! Cảm động quá là cảm động luôn! Cô gái nay giỏi chịu dựng thiệt!!!!!!!!!!!!
Huynhgialinh ah bạn có nhầm không đó, chúng ta vào đây là để tìm hiểu 1 chút về tinh iu thui chứ đay có nghĩa lý gì đâu! Tui thây vậy là hay rồi!!!!!

HuongTuyLip
14-09-2005, 03:22 AM
Ừm, cũng hay lắm!

vinh cuu
02-10-2005, 06:47 AM
Không khóc không khóc nữa nào. Bài của bạn khá hay đó, không đền nỗi nào đâu.
Câu chuyện thật buồn bạn nhỉ, nhưng thôi...... Let's bygones be bygones bạn nhé.
"Đời thật dở nhưng vẫn phải niềm nở " Câu này hay đó bạn.

chời à nếu viết theo cảm hứng thì tui viết còn hay hơn nhiều
bữa nào sẽ trình làng tác phẫm đầu tiên các bạn nhớ đọc nha
Viết nhanh nha Linh, Cửu sẽ chờ.

hien911
02-10-2005, 07:06 AM
Hay lim.Hay viết nhiều hơn nữa nhé !

ha tinh
02-10-2005, 07:13 AM
chào bạn !Chúng ta làm quen nhé có dược không hả bạn?bạn có thể tự giới thiệu về mình cho mình nghe được không hả bạn.còn mình là chương mình học cao đẳng công nghiẹp hà nội
:flower: :flower: :flower: :flower: :flower:

bài viêt được lắm đó bạn ạ!