PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi lên án Bupbechuayeuai88

cường hoàng tử
07-09-2005, 07:03 AM
Lấy bài của người khác rồi bảo bài của mình chẳng khác gì đạo nhạc cả. Hơn nưa tác giả đã nhân nhượng cho một lần rôi mà vẫn còn cố tình post bài tiếp, thật quá đáng. Bupbechuayeuai88 dúng là một kẻ phá bĩnh trong HHt. Mong các bạn hãy tẩy chay thói xấu này mới đúng không nên đọc bài của bupbechuayeuai88 nữa, và sau này nếu có ai gửi bài mà không phải của mình thì hãy ghi tên tác giả và ghi rõ nguồn của bài đó. Chúng ta đã lên án việc đạo nhạc, việc ăn cắp bản quyền, chúng ta không thể làm ngơ như vậy được trước hiện tượng làm tổn hại uy tín của HHT :madsung:

Tuyet_Bang_Tam
07-09-2005, 07:55 AM
mình cũng nghĩ như vậy.. hành động đó là xúc phạm tác giả cũng nhue xúc phạm BQT HHT ... cảnh cáo bạn ấy thôi chứ ko nên tẩy chay

tuilaai
07-09-2005, 08:23 AM
Ai lại làm thế ,nếu lấy bài của người khác thì phải ghi rõ nguồn gốc chứ ,bài không phải của mình thì mình không nên tự hào ,nếu mình giỏi hơn người ta thì sao không tự viết ,còn không thì phải để quyền tác giả chứ .

Lonely_Boy
07-09-2005, 08:27 AM
Hả!!! có cái chuyện con con đó mà cũng um xùm lên vậy sao? Chíp hôi wa'! :tongue4:

jancy_x_87
07-09-2005, 03:50 PM
thui được rùi,đừng la lối om xòm nữa,bạn nói vậy là ok rồi,yêu cầu bupbe xin lỗi tác giả bài viết đi!

okanobee
07-09-2005, 05:15 PM
Đã có một topic để thảo luận và cùng nhau giải quyết vấn đề này rồi . Oka không hy vọng các bạn lập thêm một topic nào tương tự như thế này nữa . Oka sẽ khóa topic này tại đây !
Oka