PDA

Xem đầy đủ chức năng : trời mưa...và anh đi

Sad
18-06-2010, 02:57 AM
cái ngày ấy sao mà đen tối vậy? trời thì cứ mưa và anh thì cứ dưới mưa..
dường như quá khứ đang lặp lại.cái ngày mưa tồi tệ nhất trong quá khứ anh đã gặp đc em và em đã cho ang thấy cuộc sống thật tuyệt vời...
nhưng sao em lại bỏ anh dưới trời mưa "mình chia tay nha,anh tũn" em vẫn gọi anh bằng cái tên quen thuộc,ngay cả khi chia tay sao em vẫn ngọt ngào đến vậy?
anh lẳng lặng bỏ đi.....và anh khóc,nước mắt trong mưa.....

Mi Yuu - Duyên
18-06-2010, 07:59 PM
T ơi ! Đừng bùn nữa nàk.Đã có Pé ở bên T nak.Nếu mà T khóc Pé sẽ ko hát cho T nghe đâu àh nghen.Nếu mà T khóc Pé sẽ khóc the0 T ák.T cứ zui zẽ trên c0n đường mà T đang bước đi để tìm 1hp #.Đã có Pé đi phía sau ủng hộ anh 2 T của Pé = cả 2tay,2 chân lun ák.Đừng nhớ về quá khứ ấy nữa nha.Hãy quên nó đi & bắt đầu 1c/s tốt hơn , dzui hơn vì bên T đã có cô em gái này mà.Hiiiiii :D cười cái nào T iu

Sad
18-06-2010, 09:13 PM
t có nhớ về quá khứ đâu....tại vì hum nọ pé bảo dầm mưa nên t nhớ về ng ấy thôi..t k khóc mà khóc trog tim...nên pé yên tâm mà hát cho t nghe nhé :-)

Mi Yuu - Duyên
18-06-2010, 10:50 PM
Sac............T chơi an jan nha.Khóc ở đâu cũng là khóc.Nếu T hứa với Pé.Phải quên nó đi hoàng toàn thì pé sẽ hát cho T nghe thôi.Hãy quên đi nhé.a2T.Pé sẽ ở bên T ủng hộ hết mình.Chai ồh.............HeHe :D