PDA

Xem đầy đủ chức năng : em muốn ...được mãi viết tên anh !!!

girl_no_cute
14-06-2010, 08:55 PM
Khi em viết tên anh, đó là lúc... em mỉn cười , đó là lúc em hạnh phúc , đó là lúc em muốn chia sẻ khoảnh khắc ấy với anh...!
Khi em viết tên anh, đó là lúc... em muốn wan tâm , muốn lo lắng cho anh , muốn thấy anh hàng ngày...!
Khi em viết tên anh, đó là lúc... em cần có anh , đó là lúc ...em vấp ngã , đó là lúc ...em bật khóc , đó là lúc ...em mất niềm tin ở chính mình...!
Và ...
Khi em xóa tên anh, đó là lúc...em giận dỗi ,đó là lúc... em trẻ kon và đó là lúc em nhõng nhẽo để được " ai đó" năn nỉ mà thôi ...!
Khi em xóa tên anh , đó là lúc...anh có lỗi , đó là lúc... anh đáng ghét , đó là lúc... anh làm em buồn...!
Khi em xóa tên anh, đó là lúc...em tổn thương, đó là lúc...em mất niềm tin ở anh, đó là lúc...anh thay đổi
Khi em xóa tên anh, đó là lúc...em nhận ra mình cần phải...RA ĐI, đó là lúc...anh khong còn cần đến em nữa...!!
Tự hỏi lòng mình vì sao giờ đây đường xưa thân quen chỉ mỗi em đi về???, vì sao mưa vẫn rơi mãi rơi mãi nơi xưa ngày hai ta chưa xa rời.
Nụ cười ấy trong em vẹn nguyên lời người nói như còn vang mãi. Nguyện bên nhau không bao giờ xa cách.

(Đừng bắt em phải xóa tên anh , anh nhé ...! em chỉ muốn mãi mãi được viết tên anh mà thôi...!!!!em yêu anh...!!!)

dust_in_the_wind
16-06-2010, 10:19 AM
"Khi em xóa tên anh, đó là lúc...em nhận ra mình cần phải...RA ĐI, đó là lúc...anh không còn cần đến em nữa...!!"

----> Em muốn lại được khắc tên anh dù chỉ là trong mơ ! Nhưng có khi nào anh cần em ko anh? Nhớ anh thật nhìu !