PDA

Xem đầy đủ chức năng : phai? chăng em chỉ là trò đùa trong Tình yêu của anh???

nusatthu_dethuong18bmt
07-09-2005, 01:58 AM
Phải nói sao nhỉ? tụi mình chưa bao giờ bắt đầu thì cũng ko thể nói là kết thúc... em ko giận , cũng ko tức gì anh cả.. em chỉ buồn và cảm thấy thất vọng khi anh chỉ xem em như một trò đùa , một con rối trong tay anh...anh nói "anh thích em"..câu nói ấy có lẽ chẳng hề xuất phát từ sự thật lòng....mà chỉ là nói cho vui thôi.... anh đã nói câu ấy với bao nhiêu người em cũng ko biết nữa...nhưng tại sao , tại sao lại là em??? tại sao anh tự cho mình cái quyền đem em ra làm trò đùa như thế???? em ghét anh vì anh thật giả dối.......có nhiều khi em đã cố gắng tin.. cố gắng tin rằng...anh cũng yêu em như em yêu anh... nhưng sự thật làm em đau lòng...lời anh nói chỉ như cơn gió nhẹ nhàng đến rồi di....em đã tự dối gạt trái tim mình bằng tình yêu mơ hồ của anh để rồi em tự mình chìm trong nỗi đau của chính mình.... em thật ngốc.... ngốc vì đã yêu anh...

Yeu_Tham
10-09-2005, 12:47 AM
có những lúc tưởng như là chuyện nhỏ , nhưng kì thực cũng đáng mà lo .

shinichi02
10-09-2005, 02:25 AM
bài viết hay lắm cảm ơn bạn
Phượng giật mình nhớ con đường bỡ ngỡ
dấu chân wen ai bước vội trên đường
có một thời ta yêu không dám ngỏ
ngày chia tay ai bỗng đẹp lạ thường

♥ NieNie ♥
10-09-2005, 03:30 AM
bạn ngốc thật ,tại sao lại tin anh ta làm chi dzậy hổng bít ,rùi giờ ngồi bùn ,=====>bó tay

nusatthu_dethuong18bmt
11-09-2005, 03:12 AM
biết làm sao được khi con tim ko nghe lời lý trí.... tình yêu luôn có quy luật của riêng nó mà....

meo_meo_meo
11-09-2005, 04:59 PM
hãy rút khinh nghiệm lầm sau nhé !

yêu nhau cứ ngỡ dẹp dôi
ai ngờ lừa dối tim dau hỡi người
tha rằng ko yêu dể khỏi khổ
tại người hờ hững lừa dối tôi
tinh yêu luôn co những quy luật chỉ lam cho con người khổ . nếu lúc nào no cung theo ý mình thi cuộc sống dẹp biết bao dúng ko ???????????

doitrainongnoi
11-09-2005, 05:38 PM
Tình yêu là bất phương trình - bao nhiêu ẩn số bực mình bấy nhiu.... iu anh iu cả đường đi... ghét anh ghét cả tông chi họ hàng....nusatthu hân hạnh lèm quen dzí bà coan cô pac' gần xa
CAU NAY NGHE QUEN QUA ! KHONG BIET AI GUI CAU NAY !HINH NHU LAY TROM DƯƠC O DAU THI PHAI ! HAHAHAHH! DƯƠC LAM !
!

bientinhxanh
11-09-2005, 06:19 PM
[B]chẳng lẽ ban yêu được một người như vậy sao , mình nghĩ mot người như vẫy chẳng đáng cho ban yêu dc đâu , mong bạn hãy nhanh chóng quen mỗi tình đó đi
YÊU MỘT NGƯỜI YÊU MÌNH CÒN HƠN PHẢI YÊU MOT NGƯỜI MÌNH YÊU !!!!!!!!!!!!!!!

mymemory0988828760
11-09-2005, 10:12 PM
Phải nói sao nhỉ? tụi mình chưa bao giờ bắt đầu thì cũng ko thể nói là kết thúc... em ko giận , cũng ko tức gì anh cả.. em chỉ buồn và cảm thấy thất vọng khi anh chỉ xem em như một trò đùa , một con rối trong tay anh...anh nói "anh thích em"..câu nói ấy có lẽ chẳng hề xuất phát từ sự thật lòng....mà chỉ là nói cho vui thôi.... anh đã nói câu ấy với bao nhiêu người em cũng ko biết nữa...nhưng tại sao , tại sao lại là em??? tại sao anh tự cho mình cái quyền đem em ra làm trò đùa như thế???? em ghét anh vì anh thật giả dối.......có nhiều khi em đã cố gắng tin.. cố gắng tin rằng...anh cũng yêu em như em yêu anh... nhưng sự thật làm em đau lòng...lời anh nói chỉ như cơn gió nhẹ nhàng đến rồi di....em đã tự dối gạt trái tim mình bằng tình yêu mơ hồ của anh để rồi em tự mình chìm trong nỗi đau của chính mình.... em thật ngốc.... ngốc vì đã yêu anh... pjk trời !!!!!!!!!!!!!!!! tình yêu như vây bây giơ cứ phải gọi la............. nhưng thực tế mà nói thì tại mình thôi còn trách ai đươc chứ. Khi yêu một người thì mình phải quan tâm đến người đó đúng không vậy nên khi ban yêu người đó thì bạn phải tìm hiểu về người đó chứ sao đến lúc người ta bỏ rồi lại trách. thôi bạn ah lần sau khi trái tim mình đặt o miền đất nào thì phải tìm hiểu xem chỗ đất đó có bằng phẳng ko song hãy đặt vào nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ngu_sao_noi
06-01-2007, 10:34 PM
đứa nào khốn nạn thế , dám đùa giỡn với bạn ta. Ta sẽ lột xác nó ra (mi nhớ trả tiền bảo kê cho ta nhá ).Mi bít ta là ai mà.

se7engirl_dj
06-01-2007, 10:53 PM
biết trước thì yêu làm chi nữa đúng ko? đã hiểu rõ được tất cả thì nên quên đi ,we^n đi 1 người ko cần mình nũa , bắt đầu lại 1 cuộc sống mới ha bạn?

mongemquayvebenanh
07-01-2007, 10:18 AM
tui cung bit vay , dau khổ vôc cùng

emkothenoi_viemqua_yeuanh
07-01-2007, 12:55 PM
tui nghĩ dc iu một lần mà dc ngốc, dc bik dc tình cảm thực sự của mình thì tui có điên cũng chẳng sao cả. Đìu wan trọng là.... e hèm... tiệc nào cũng tàn !Chỉ cần iu het61 kon tim mình là đũ

nusatthu_dethuong18bmt
08-01-2007, 01:44 AM
đứa nào khốn nạn thế , dám đùa giỡn với bạn ta. Ta sẽ lột xác nó ra (mi nhớ trả tiền bảo kê cho ta nhá ).Mi bít ta là ai mà.

sax. tên điên kia mi chán sống rùi phải ko???.... sao thix gây sự thế ..... chờ đấy... khi nào mi về đây ta sẽ giết