PDA

Xem đầy đủ chức năng : Diễn viên Hồng Vân – Thần tượng của tôi

saoteen
08-06-2010, 12:27 AM
Trong một lần tình cờ đi xem kịch ở sân khấu kịch Nụ Cười Mới, nghe anh bạn kể ở đây có nhiều diễn viên diễn vai phụ xuất sắc lắm. Mình cứ không tin rồi cùng cả đám bạn vào xem thử một vở kịch thì thật không ngờ, đúng như lời thằng bạn nói, diễn viên phụ sao mà diễn cứ như là diễn viên chính thế . Mình chính mắt xem mà còn không dám tin vào mắt của mình, cả đám râm rang bàn về chuyện này. Có đứa nói: “cậu chưa đi xem vở diễn Siêu trộm ah? , ở vở đó có cũng cô diển viên diễn vai phụ nhưng diễn rất hay ,hay hơn cả diển viên chính nữa đó ” , “Mình lập tức hỏi ngay cô ấy tên gì?” Thì được biết cô ấy tên Hồng Vân”,.Thằng bạn mình kể sao àm nghe hấp dẫn quá , chắc mình phải tìm hiểu và xem có diễn lại vở đó không và mình phải đến xem thử cho thỏa sức tò mò của mình mới được..
http://i809.photobucket.com/albums/zz18/huycuongns30/hinh%20moi/P6066263-1.jpg
Qua một số bạn bè mình quen với nhân viên ở đây và hỏi thì biết cô ấy tên thật là Nguyễn Thị Hồng Hiệp. Thật không may cho mình là vở diễn kết thúc có việc nên về sớm chứ không đã vào và tìm gặp cho bằng được và hỏi xem cô ấy diễn xuất thế nào mà tụi bạn cứ khen nức nở đến thế. Mình được thằng bạn gửi cho tấm hình, để mình gửi cho các bạn xem ,có bạn nào biết thông tin thì cho mình biết nha,thank các bạn
Tina

Sad
29-06-2010, 10:20 AM
mình cũng thích diễn viên này