PDA

Xem đầy đủ chức năng : .....!...!....!.....

Kitty
06-09-2005, 02:26 AM
:tim: Lòng ko muốn nhớ tình lại tìm đến trong giấc mơ cho hồn ta say,say trong men ái ân mặn nồng.Vẫn biết anh nhiều gian dối lòng vẫn khó quên anh người ơi.Trong men say đâu ai thấu cho tim đau này...?...
Tình yêu trái đắng lời ngọt ngào tiếng yêu hôm nào.Cho lòng ta say,say trong bao giấc mơ êm đềm.Vẫn biết yêu nhiều cay đắng tình đó vẫn in sâu vào tim.Xin quên anh,quên đi hết như chưa bao giờ....Người yêu hỡi ! xin đùng đến trong giấc mộng đêm cho tim nhói thêm.Anh ra đi bao tháng năm trôi qua ngày từng ngày băng giá.Làm sao quên được anh...?....Hỡi anh ! người yêu không chung ước mơ.Trong nhân gian đâu ai thấu cho tim đau này......??????......?????????..........!....... :mecry: :tim:

nangchanhche
06-09-2005, 05:23 AM
đây là tâm trạng của bạn nên mình sẽ chuyển qua bên đường vào tình iu nhé :)

korozukito
06-09-2005, 05:34 AM
:tim: Lòng ko muốn nhớ tình lại tìm đến trong giấc mơ cho hồn ta say,say trong men ái ân mặn nồng.Vẫn biết anh nhiều gian dối lòng vẫn khó quên anh người ơi.Trong men say đâu ai thấu cho tim đau này...?...
Tình yêu trái đắng lời ngọt ngào tiếng yêu hôm nào.Cho lòng ta say,say trong bao giấc mơ êm đềm.Vẫn biết yêu nhiều cay đắng tình đó vẫn in sâu vào tim.Xin quên anh,quên đi hết như chưa bao giờ....Người yêu hỡi ! xin đùng đến trong giấc mộng đêm cho tim nhói thêm.Anh ra đi bao tháng năm trôi qua ngày từng ngày băng giá.Làm sao quên được anh...?....Hỡi anh ! người yêu không chung ước mơ.Trong nhân gian đâu ai thấu cho tim đau này......??????......?????????..........!....... :mecry: :tim:
bạn ơi hãy quên người đó đi luôn có một nữa cho tất cả tại chưa đến đó thôi bạn chờ đi
xung quanh bạn còn biết bao nhiêu người cần bạn gia đình bạn bạn bè bạn nữa biết đâu có 1 người luôn luôn nhớ bạn mà ko dám nói ra thì sao phải ko

Kitty
06-09-2005, 05:29 PM
lúc này điều mình mong muốn nhất là có một người bạn để chia sẻ......cảm ơn bạn vì những lời chia sẻ khiến mình được an ủi hơn nhiều.

korozukito
06-09-2005, 08:24 PM
hì rồi xẽ có một người thực sự yêu bạn thôi bạn hay cứ sống vô tư đi đừng nghĩ nhiều có phước có phần thì đừng có lo .......................

Kitty
07-09-2005, 06:52 AM
hy vọng thế....hihiiiiiiiiiii...........bạn tham gia hht lâu chưa ? Thấy diễn đàn nè thía nào ?......

EmAnh
07-09-2005, 09:55 AM
sis đọc bài của cưng mà sis ko bít khuyên cưng sao nữa. Sis chỉ mong là cưng mau quên và sớm thấy vui lại

jancy_x_87
07-09-2005, 03:49 PM
Chúc bạn vui nhé!đừng buồn nữa,tui cũng có khác gì bạn đâu!

Kitty
07-09-2005, 05:48 PM
to sis : sis ơi ! sao lâu quá rùi mà ko gặp được sis thía ? Đợt nè sis bận lém ạ ? Mấy anh chị nói làm thêm khi còn là SV sẽ giúp mình trưởng thành hơn cho công việc sau nè.Em cũng nghĩ vậy......Nhưng sis có mệt lém hong ?......Em nhớ sis .....Hong hiur sao mà mỗi lần em có tâm trạng.....sis đến chia sẻ em lại thấy ấm lòng hơn rất nhiều.....!!!!.......
tojancy:bạn cũng như vậy sao ?Mình có quá tò mò ko khi mún hỏi bạn một câu :Thế hình ảnh anh ấy trong lòng bạn ?......bạn có bỏ qua cho anh ấy ko ?.....

rose
08-09-2005, 12:34 AM
bạn ơi dừng buồn mãi thế .số phận công banglắm , rồi bạn cũng sẽ tìm thấy một nửa còn lại của mình thôi . không có điều gì là không thể đâu. rồi bạn sẽ gặp dược một người xứng đáng và bù đắp lại cho bạn tất cả những gì mà trước đây bạn chưa dươc hưởng .Tin mình đi bởi vì mình đã từng trải qua điều đó.
trước đây khi chia tay người ấy mình đã khóc rất nhiều ,buồn rất nhiều và cũng đau đơn nhiều . mình cũng đã từng nghĩ mình sẽ không thể yêu thêm một lần nào nữa. Nhưng rồi tất cả dều đi qua và mình dã gặp được một người thật sự cos ý nghĩa với mình . Dù họ không có một vài điểm lý tưởng như mình mong muôn nhưng họ dã bù đắp cho mìnhtâtcảnhưnggì mà trươc đây mình không được tận hưởng trong tình yêu .Và bây giờ điều duy nhất cần làm là dể cho quá khứ ngủ yên và cảm ơn số phận đã mang đến cho mình một người như thế.
rồi bạn cũng sẽ gặp được một người như thế

Kitty
09-09-2005, 04:10 AM
cảm ơn bạn đã chia sẻ với mình.