PDA

Xem đầy đủ chức năng : Xin lỗi nhưng bupbechuayeuai88 vào đây, tui sẽ nói rõ trên 4rum này luôn

Airy24
05-09-2005, 06:10 AM
Gửi bupbechuayeuai88 : định gửi tin nhắn riêng cho bạn nhưng bị error ko gửi đc nên đành lập topic. Tui sẽ hỏi và chờ câu trả lời của bạn. Thấy bạn lập khá nhiều topic về chuyện tình cảm, bạn nói 1 số là chuyện người bạn của bạn, chỉ có 1 số khác là chuyện của bạn, và đây là trích dẫn từ bài post của bạn

* dieuthuthusinh* à ! đúng như bạn nói đó , đây không phải là bài của mình đâu ! trong from HHT này thì những chuyện mình đưa ra thì trông đó 1 phần là sự thật về tình cảm của minh , còn số ít là của bạn bè mình _ ví dụ như bài * nướ mắt vẫn còn , tình cảm vẫn còn nhưng anh thì không còn * thì đó là bài của mình , còn bài này là trường hợp của bạn mình thôi , mình post bài này lên để giúp nó tìm lời khuyên thôi !
cảm ơn lời khuyên của bạn nha
tui muốn bạn khẳng định lại câu mà tui đã cố tình in đậm, đó có thật là bài của bạn, là chuyện tình cảm thật của bạn, hay là của người khác mà bạn lấy làm của mình? Bạn nên nói thật trước khi lớn chuyện.

Tình Nhat Phai
05-09-2005, 06:31 AM
oh mình la người đầu tiên viết bài kế tiếp đây sao ?
mình xin được góp ý chút nghen
trước tiên mình rất hoan nghêng tinh thần làm việc chung đầy ý thức và có ý muốn xây dựng một dd hht lành mạnh và trong sạch đúng với nghĩa của nó.
nhưng bạn ah đọc bài trích dẫn trên mình cảm thấy đấy cũng chính là câu trả lời dành cho bạn rồi còn đâu ? bạn xem kỹ lại câu nói của bạn ấy xem mìn type lại cho bạn xem nghen còn bài này là trường hợp của bạn mình thôi mình bots bài này lên là để giúp nó tìm lời khuyên thôi
đấy bạn xem , bạn ấy đã nói rõ ra rồi còn gì , với lại mình nghĩ rằng bạn ấy cũng là một người khá trung thực dám làm dám nhận đấy chứ ? nuế không bạn ấy nói ra những điều ấy làm gi ?đúng không bạn ?
*
** hơn thế nữa hht chúng ta chỉ cấm đạo thơ thôi chứ đâu có luật cấm đạo tâm sự đâu bạn ? là bạn bè với nhau viết hộ tâm sự cho nhau để kiếm lời khuyên thì đâu có gì sai trái nào đúng không bạn ?
trường hợp này không những không phạm luật mà có lẽ là nên hoan nghêng , bản thân mình nghĩ vậy ..**
thôi theo mình chuyện này không có gì là quan trọng và đáng làm to chuyện cả có chăng chỉ là sự hiểu nhầm nhau thôi , mình nghĩ rằng topbic này thật sự không cần thiết lắm có gì hai bạn cứ YM cho nhau hoặc lien lạc với nhau qua nick YM để trao đổi với nhau , ý mình vậy bạn thấy sao?
** lời cuối chúc hai bạn luôn là những mem tiêu biểu đáng yêu quý , và mong hai bạn sẽ là bạn của nhau thân ái **
TTXL

Airy24
05-09-2005, 06:36 AM
Okay, nhưng điều tui cần là xác định lại câu nói in đậm đó. Bài viết Em nhớ anh, nước mắt vẫn còn, tình cảm vẫn còn, nhưng anh ko còn có thật là bài của bupbe hay ko ? Right ? Khi chính bupbe đã nói là bài của bupbe nhưng tui cần khẳng định lai. và nếu bạn vẫn cứ trả lời thì mời bạn coi link này http://www.hoathuytinh.com/forum/18/3579
Tui chỉ nói đến thế này thui, gì thì mai tui sẽ trả lời, có fần hơi thất vọng vì 4rum of HHT

Tình Nhat Phai
05-09-2005, 06:43 AM
ah giờ thì mình đã hiểu thêm một chút gì đó về câu chuyện này
vậy ra tác giả của bài viết này là của bạn , thế thì chắc lẽ phải xem xét lại rồi đây vậy hãy đợi bạn bupbe vào rỗi hẵng hay nghen bạn., mình cũng chỉ muốn mọi người luôn thông cảm và bỏ qua cho nhau trong mọi tình huống và hoàn cảnh thôi , nhưng là tác giả bài viết bạn có quyền mà , mình sẽ trở lại sau khi cánh cửa của khúc mắc được mở ra chút nữa , cảm ơn bạn..

okanobee
05-09-2005, 08:42 AM
Hi Airy24 :
Trước hết , oka chào mừng bạn đến với diễn đàn HHT . Dù rằng nguyên nhân để dẫn bạn đến với diễn đàn này ; thật sự không phải là những gì BBT mong muốn ; nhưng dù sao , đó cũng là một cái " duyên " của bạn với HHT , đúng không ?
Về chuyện bài viết trên , oka thật sự hiểu suy nghĩ và tâm trạng của bạn bây giờ . Oka đã đọc bài viết này của bạn ở diễn đàn Hoa Thủy Tinh theo link dẫn bạn đưa . Bạn có biết suy nghĩ đầu tiên của oka khi đọc bài viết của bạn là gì không ? Oka chỉ muốn được sẻ chia , được cầu mong cho " người bạn gái " đó những điều tốt đẹp hơn thế , được nghe " bạn đó " trút hết mọi nỗi niềm ............ và rồi có thể , nỗi đau kia sẽ không còn phải làm " cô ấy " nghĩ suy và buồn bã nữa . Đó chính là tất cả những gì quẩn quanh trong suy nghĩ của oka bây giờ ; và ngay cả cái chuyện bupbechuayeuai88 , có thể là lấy bài của bạn hoặc cũng có thể không , thật sự chuyện đó oka cũng không còn xem trọng nữa . Oka hiểu , nếu bạn là tác giả của bài viết và bạn có quyền lên tiếng khi sự việc này xảy ra . Nhưng nếu oka là bạn _ là tác giả của bài viết , oka cũng chỉ nghĩ là " Thêm một lần nữa mình được sẻ chia , thêm một lần nữa mình nhận được những lời quan tâm chân thành và thêm một lần nữa nỗi đau như dịu lại bởi bạn luôn cảm nhận được những tình cảm từ độc giả và qua những bài viết của mems HHT. "
Oka chỉ mong rằng chuyện này sẽ không làm bạn bận tâm nhiều . Hơn nữa , oka cũng muốn nhấn mạnh một điều " Đường vào tình yêu " chấp nhận những bài viết không phải do chính tác giả hay mem gửi bài viết , mà đó có thể là sưu tầm . Mục đích chỉ để mọi người có cái nhìn toàn diện và sâu sắc hơn về những khía cạnh trong tình yêu ( hạnh phúc , giận hờn , niềm đau .......... ) ; để rồi sẽ biết trân trọng hơn giá trị của nó .
Oka muốn nghe suy nghĩ từ phía bạn và cả bupbechuayeuai88 .
Thân ,
Oka

jancy_x_87
05-09-2005, 11:59 AM
Hi Airy24 :
Trước hết , oka chào mừng bạn đến với diễn đàn HHT . Dù rằng nguyên nhân để dẫn bạn đến với diễn đàn này ; thật sự không phải là những gì BBT mong muốn ; nhưng dù sao , đó cũng là một cái " duyên " của bạn với HHT , đúng không ?
Về chuyện bài viết trên , oka thật sự hiểu suy nghĩ và tâm trạng của bạn bây giờ . Oka đã đọc bài viết này của bạn ở diễn đàn Hoa Thủy Tinh theo link dẫn bạn đưa . Bạn có biết suy nghĩ đầu tiên của oka khi đọc bài viết của bạn là gì không ? Oka chỉ muốn được sẻ chia , được cầu mong cho " người bạn gái " đó những điều tốt đẹp hơn thế , được nghe " bạn đó " trút hết mọi nỗi niềm ............ và rồi có thể , nỗi đau kia sẽ không còn phải làm " cô ấy " nghĩ suy và buồn bã nữa . Đó chính là tất cả những gì quẩn quanh trong suy nghĩ của oka bây giờ ; và ngay cả cái chuyện bupbechuayeuai88 , có thể là lấy bài của bạn hoặc cũng có thể không , thật sự chuyện đó oka cũng không còn xem trọng nữa . Oka hiểu , nếu bạn là tác giả của bài viết và bạn có quyền lên tiếng khi sự việc này xảy ra . Nhưng nếu oka là bạn _ là tác giả của bài viết , oka cũng chỉ nghĩ là " Thêm một lần nữa mình được sẻ chia , thêm một lần nữa mình nhận được những lời quan tâm chân thành và thêm một lần nữa nỗi đau như dịu lại bởi bạn luôn cảm nhận được những tình cảm từ độc giả và qua những bài viết của mems HHT. "
Oka chỉ mong rằng chuyện này sẽ không làm bạn bận tâm nhiều . Hơn nữa , oka cũng muốn nhấn mạnh một điều " Đường vào tình yêu " chấp nhận những bài viết không phải do chính tác giả hay mem gửi bài viết , mà đó có thể là sưu tầm . Mục đích chỉ để mọi người có cái nhìn toàn diện và sâu sắc hơn về những khía cạnh trong tình yêu ( hạnh phúc , giận hờn , niềm đau .......... ) ; để rồi sẽ biết trân trọng hơn giá trị của nó .
Oka muốn nghe suy nghĩ từ phía bạn và cả bupbechuayeuai88 .
Thân ,
Oka
Oka nói đúng đấy!Mình thấy thêm một người sưu tầm bài viết của bạn rồi đưa lên hht cũng tốt chứ ko sao,nhưng mà cũng hơi trách bupbechuayeu88 là tại sao ko ghi rõ tên tác giả mà cho đó là của mình thì cái đó cũng là lỗi sai,nhưng mìh nghĩ bupbe cũng có nỗi niềm giốngnhu7 bạn nên mượn đỡ bài viết của bạn thế thôi!ko sao đâu,khi đã biết rõ tác giả của bài viết thì cũng tốt,với lại cũng có nhiều lời khuyên cho cả 2 rồi còn gi!đừng buồn nữa nhé! :3nhay:

Airy24
06-09-2005, 12:08 AM
To oka : Thật sự lúc nhìn thấy topic của bupbechuayeuai88 tui rất giận, và ngay khi thấy bupbechuayeuai88 vẫn tỉnh rụi mà nói là "bài của mình" thì tui chỉ muốn mắng vào mặt bupbechuayeuai88 (nếu gặp ngay ngoài đời chứ chẳng phải theo kiểu online như thế này). Tui đã viết bài viết ấy trong tâm trạng rất tuyệt vọng và buồn chán, tui viết ko phải để van xin người khác rủ lòng thương hại cho 1 đứa con gái thất bại trong tình cảm như tui, tui viết là để nói lên suy nghĩ và trút phần nào sự buồn phiền, cũng nhờ vậy tui đã tìm đc 1 người bạn trong topic ấy bên 4rum hoathuytinh. Nhưng tui thật ko hiểu, bupbechuayeuai88 nghĩ gì khi đọc bài đó, nghĩ gì khi copy rùi post lại nhận chuyện là của mình ? ko lẽ bupbechuayeuai88 nghĩ thất tình vui lắm sao ? thất tình hạnh phúc lắm sao ? Có thể bupbechuayeuai88 cho rằng việc mà bạn ấy làm là 1 trò vui đùa trên mạng, nhưng nếu thử đứng vào vị trí của tui xem có lẽ ngay bupbechuayeuai88 cũng rất tức giận, và tui chắc rằng bạn ấy chưa hề thật sự dành tình cảm cho 1 ai, vì nếu đã 1 lần trao tình cảm cho người khác thì bạn ấy sẽ ko xem chuyện tình cảm là trò vui như thế này.
Và tất cả những topic mà bupbechuayeuai88 đều là copy từ 4rum HTT (hoathuytinh)
Xin hãy quên em đi... (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=35296) từ http://www.hoathuytinh.com/forum/18/1753
LÀM GÌ ĐÂY KHI TÌNH YÊU QUÁ BUỒN... (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=34695) từ http://www.hoathuytinh.com/forum/18/3588
TÌNH YÊU ! (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=35293) từ http://www.hoathuytinh.com/forum/18/3757
dàn bà tham vong và nam' trong tay quyền luc thì co' dang' so ko? (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=35292) từ http://www.hoathuytinh.com/forum/18/3772
Và vẫn còn, các bạn ở đây, đặt địa vị các bạn là mem của 4rum HTT thì các bạn nghĩ gì khi 1 người copy bài 1 cách tự do mà ko hề ghi trong bài nguồn từ HTT, khi thật sự chẳng bài nào trong số các topic mà bupbechuayeuai88 đã post là của bạn ấy hay 1 người bạn nào của bạn ấy, mà toàn là copy.

Mình thấy thêm một người sưu tầm bài viết của bạn rồi đưa lên hht cũng tốt chứ ko sao
"sưu tầm" ? Đùa vui thật ^____^ nếu bạn nghĩ làm vậy là "sưu tầm" thì tui ko còn gì để nói

Oka chỉ muốn được sẻ chia , được cầu mong cho " người bạn gái " đó những điều tốt đẹp hơn thế , được nghe " bạn đó " trút hết mọi nỗi niềm ............ và rồi có thể , nỗi đau kia sẽ không còn phải làm " cô ấy " nghĩ suy và buồn bã nữa
oh yeah, nói hay lắm, và "người bạn gái" đó quả thật là 1 đứa con gái ngu ngốc khi đem post nhưng tình cảm của mình lên mạng để làm trò cho "ai đó" trở thành 1 cô gái thất tình dễ thương.

Tui chẳng còn gì để nói cho đến khi bupbechuayeuai88 trả lời trong topic này

CloudyRiver
06-09-2005, 03:56 AM
Airy24, CR đã đọc bài viết của bạn bên hoathuytinh, dù ko biết rõ chuyện gì đã xảy ra, nhưng tình cảm của bạn và những cảm xúc bạn trải qua, CR đều hiểu cả... Nếu đặt CR vào vị trí của bạn, viết bài lên để bày tỏ và tâm sự nỗi buồn của mình rồi lại bị người khác copy lại, đem post lung tung, nhất là khi người đó thản nhiên nhận là chuyện của mình, có lẽ ngoài cảm giác buồn, CR sẽ cảm thấy bị tổn thương và xúc phạm lắm...
Đọc tất cả những gì bạn viết, CR hiểu bạn cảm thấy bức xúc vì những bài mà bupbe viết hoàn toàn là copy từ bài của người khác nhưng lại ko hề ghi rõ nguồn gốc, tệ hơn lại nhận là chuyện của mình và của bạn mình...
Mong bupbe sớm vào giải thích mọi chuyện rõ ràng...
Và Airy24, CR biết bạn rất giận, nhưng mong bạn bao dung một chút... Tuy nhiên, trong chuyện này, CR hoàn toàn đứng về phía bạn!
Thân,
~ CR ~

tiểu quỉ
06-09-2005, 05:33 AM
mạo nhận tâm sự, tình cảm của người khác là một sự xúc phạm và tổn thương nặng nề :(

BrightRain
06-09-2005, 06:08 AM
Đồng cảm và thực sự xúc động,giận dữ.Đó là tâm trạng của tôi khi đọc bài viết của Airy24 trong hoathuytinh và của bupbe88.Tôi đồng cảm là vì tôi cũng từng trải qua cảm giác giống như của Airy24 vậy.Một con người ít nói và thường để những suy nghĩ sâu tận đáy lòng như tôi ít khi tâm sự với ai ngay cả trên HHT, nơi mà mọi người chẳng biết tôi là ai.Tôi xúc động vì tình yêu của Airy đẹp quá...Mà thật là tàn nhẫn,đẹp thì thường lại rất mong manh,rất dễ tàn như nhưng bông hoa kia...Tình yêu là một thứ gì đó rất đẹp nhưng lại không xác định.Khi yêu nhau thì thắm thiết thế,cứ như không thể thiếu nhau từng ngày,từng giờ vậy.Còn khi không còn yêu nhau nữa thì sao mà thờ ơ và lạnh lùng đến tàn nhẫn.Chắc hẳn Airy cũng biết như vậy phải không?
Tôi thật sự tức giận khi biết và hiểu một phần nào câu chuyện của Airy và bupbe88.Thật sự các bạn thử nghĩ xem bupbe88 có đáng được tha thứ?,có đáng được thông cảm khi mà airy đã hỏi lại một lần nữa rồi mới đưa ra chứng cứ.Có đáng không khi mà ngay cả tâm sự của người khác mà cũng mặc nhận là của mình?Mà tôi cũng không hiểu bupbe88 làm thế để được cái gì?Bupbe88 nếu bạn cần được thông cảm thì hãy vào đây trả lời một câu thỏa đáng cho airy và cho cả toàn bộ members HHT.....

cobe_tuthan
06-09-2005, 11:23 PM
trùi...rảnh we...hahhaha....thương wa thì cưới di u...kakkaka trò hề

bupbechuayeuai88
07-09-2005, 12:13 AM
đó là bài của tui mà . không tin sao

DiệuThủThưSinh
07-09-2005, 12:36 AM
Cho dù là bài của ai đi nưa thì cũng ko sao chẳng lẽ bạn lại muốn đem chuyện buồn của mình ra để 8 chứ ko phải là một lời khuyên ư .

bupbechuayeuai88
07-09-2005, 12:38 AM
các bạn à ! các bạn hiểu sai tất cả rồi đó ! tôi nhận rằng tui sai vì đã không đề tên của tác giả thật sự . nhưng các bạn thử nghĩ xem _ xem tôi đưa các bài viết của người khác lên hoahoctro.com để làm gì cơ chứ ? chứ các bạn đừng có mà lên tiếng nói tôi . với lại các bạn có biết không trong chương trình * viết truyen tình hay nhất * thì câu chuyện * quán trà * cũng được lấy từ http://www.hoathuytinh.com/forum/4/1381 đó , tôi chẳng biết bạn đó có phải là tác giả của truyẹn đó không nhưng tôi hiểu rằng * bạn đó thấy câu chuyện đó hay và post lên hoahoctro.com để mọi người được đọc và nêu cảm nhận , thì tôi cũng vậy thôi ! Tôi cũng buồn với các nhân vật trong các bài viết của người khác _ tôi cũng gửi cảm nhận nhưng tôi hiểu rằng càng nhiều người đọc đươc bài đó thì bạn đó _ nhân vật trong bài viết càng nhận được nhiều lời khuyên _ nên tôi đã paos lên hoahoctro .
nhân đây cũng nói luôn rằng : các bạn đừng hiểu rằng tất cả các bài tôi post lên đều không phải của tôi nha _ mà ngược lại ĐÓ NHA ,CÒN THẮC mắc gì thì cứ hỏi tôi sẽ trả lời !

DiệuThủThưSinh
07-09-2005, 12:41 AM
ko còn chi để hỏi nữa :emo_sleep

jerry00
07-09-2005, 01:56 AM
đó là bài của tui mà . không tin sao

các bạn à ! các bạn hiểu sai tất cả rồi đó ! tôi nhận rằng tui sai vì đã không đề tên của tác giả thật sự . nhưng các bạn thử nghĩ xem _ xem tôi đưa các bài viết của người khác lên hoahoctro.com để làm gì cơ chứ ? chứ các bạn đừng có mà lên tiếng nói tôi . với lại các bạn có biết không trong chương trình * viết truyen tình hay nhất * thì câu chuyện * quán trà * cũng được lấy từ http://www.hoathuytinh.com/forum/4/1381 đó , tôi chẳng biết bạn đó có phải là tác giả của truyẹn đó không nhưng tôi hiểu rằng * bạn đó thấy câu chuyện đó hay và post lên hoahoctro.com để mọi người được đọc và nêu cảm nhận , thì tôi cũng vậy thôi ! Tôi cũng buồn với các nhân vật trong các bài viết của người khác _ tôi cũng gửi cảm nhận nhưng tôi hiểu rằng càng nhiều người đọc đươc bài đó thì bạn đó _ nhân vật trong bài viết càng nhận được nhiều lời khuyên _ nên tôi đã paos lên hoahoctro .
nhân đây cũng nói luôn rằng : các bạn đừng hiểu rằng tất cả các bài tôi post lên đều không phải của tôi nha _ mà ngược lại ĐÓ NHA ,CÒN THẮC mắc gì thì cứ hỏi tôi sẽ trả lời !
jr thấy Bb giải thich hoh được logic

Airy24
07-09-2005, 02:18 AM
"ngược lại" ư ? nói vậy mà ko cảm thấy có gì kì àh ?

các bạn à ! các bạn hiểu sai tất cả rồi đó ! tôi nhận rằng tui sai vì đã không đề tên của tác giả thật sự
nghĩa bạn thừa nhận bạn đã mạo nhận là chủ bài viết, thừa nhận mình nói dối, vậy hiểu sai cái gì ?

bạn đó thấy câu chuyện đó hay và post lên hoahoctro.com để mọi người được đọc và nêu cảm nhận , thì tôi cũng vậy thôi !
post bài để mọi người cùng cảm nhận và việc nhận mình là người trong câu chuyện, 2 chuyện này khác nhau

Tôi cũng buồn với các nhân vật trong các bài viết của người khác _ tôi cũng gửi cảm nhận nhưng tôi hiểu rằng càng nhiều người đọc đươc bài đó thì bạn đó _ nhân vật trong bài viết càng nhận được nhiều lời khuyên _ nên tôi đã paos lên hoahoctro .
điều này thì đúng, và thật sự cũng cảm ơn bạn vì tui đã xem lời khuyên của mọi người

Thật sự chẳng còn gì để nói với bạn cả, bạn bào chữa 1 cách chạy chọt, nhưng tùy suy nghĩ của bạn, biết đâu sẽ có 1 ngày bạn rơi vào hoàn cảnh như tui thì bạn sẽ hiểu. Tui chẳng còn sức để chán ghét 1 ai, những chuyện này càng lúc đi quá xa thì chỉ làm mọi người thêm phiền. Bạn cứ tự suy nghĩ.

boylikecorpse911
07-09-2005, 02:24 AM
Nói thật nhé ,tui thấy đủ chuyện dạo nhạc,dạo văn rồi nhưng hiếm khi thấy 1 người như bạn,da số khi bị người khác fat hiện thì cũng nên bít lỗi 1 chút,dằng này ,còn ko bít!Tui ko hiểu sao ,nếu do là câu chuyện của bạn thì cũng ko nên dem lên khoe cả 4rum như vậy!Nhưng nếu bạn nói chỉ dem những bài dó lên cho mọi người cùng xem sao lại ko ghi tên tác giả hay nguồn gốc của bài viết dó
Vì vậy ,nếu ko ai fat hiện dươc thi bạn vẫn nhận những bài biết trên là của bạn!Phải ko???KO ai lại dem chuyện tình cảm len cho nho người xem như vay,lại con nói rang:"chứ các bạn đừng có mà lên tiếng nói tôi . với lại các bạn có biết không trong chương trình * viết truyen tình hay nhất * thì câu chuyện * quán trà * cũng được lấy từ http://www.hoathuytinh.com/forum/4/1381"câu chuyện chỉ thường thôi ,chẳng gì hạyCo1 lẽ lí do dó mà có người "chôm "dó!
Tui công nhận mình :think: cũng siêng thật khi xen vào chuyen nay,nhưng dó la bất bình,còn bạn thi trơ trẽn ăn cắp của ngưới khác,tui nói có nói nặng thi dừng tràch,ví ăn cắp cũng phải bít sẽ có ngày này fai ko???

shakura_nami
07-09-2005, 08:35 AM
Không thể post được một bài thì đành phải copy bài của người khác. Thật đáng xấu hổ. Đó chỉ là một tình trạng câu bài. Đề nghị đừng để chuyện này xảy ra nữa. Chia buồn cùng ban Airy

jancy_x_87
07-09-2005, 03:56 PM
Chuyện tình cảm thế này mà cũng có nhiều người thích đưa lên đây nhỉ

Kitty
07-09-2005, 07:40 PM
có thể đồng cảm với cảm xúc của người khác.....nhưng mạo nhận tâm tư của người khác là của mình thì ko thể chấp nhận được.Một lời xin lỗi có thể xua tan đi mọi niềm trách giận trong chuyện nè.Hãy nên tôn trọng tình cảm của nhau.

caykeomut
17-12-2005, 08:05 AM
có nhất định phải như này ko bạn , bạn ko bít đến từ tha thứ sao
ai cũng có lúc sai mà

xCi
17-12-2005, 09:54 AM
Xin lỗi các bạn , SF phải close cái topic này lại.
SF