PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tim anh bé?

...bj...
29-03-2010, 09:00 AM
ngày ngày, ngày nào em cũng ol, đơn giản chỉ để nhìn thấy nik anh đagn sáng. và có cái cảm giác anh đang ở đâu đó gần gần em...
lúc nào cũng để invi vì em mà avai là anh lại out ngay. thôi thì cứ invi để nhìn ava của anh, để xem anh có treo status nào đó...
E đã ngồi bó chân hàng giờ chỉ để nhìn vào ava và đọc dòng status của anh : " Gió ơi... nhận lấy những yêu thương nhé " Em đã cười, nhìn bầu trời và trời đagn có gió. Lúc đó anh đagn nghĩ đến em đúng k? đang nhớ em đúng k????????
Hôm nay anh để status là " tim anh bé" , uh có lẽ vậy, bé nên k thể chứa đựng nổi những lầm lỡ của e, bé nên k thể tiếp tục yêu và chờ đợi em nữa. Tim anh bé và anh đã ra đi để tìm những gì nhẹ nhàng hơn, vừa vặn hơn cho trái tim của anh. anh đi nhé... luôn vui nhé... quên em đi nhé....
tim em cũng k to, nhưng nó đủ để dành cho tình thương và tình yêu trong em. Em không thể từ bỏ người ngày ngày bên cạnh m và chưa bao giờ làm 1 cái gì đó làm em tổn thương.... Yêu anh rồi nhưng k thể từ bỏ nta.... đành dấu kín, đành để anh đi.
Em đã hứa với mình và hứa cả với anh ấy rằng " Em chỉ cần nói được với anh rằng em yêu anh vậy là đủ rồi" Em nói được rồi, em thể hiện được 1 chút gì đó tình cảm của m rồi. em về với em đây. Lại trở lại là con bé cố chấp đó đây.
Mối ngày đều muốn cầm đt nhắn tin cho anh nhưng k dám... sợ làm anh đau... sợ anh giận... sợ anh mắng... sợ anh sẽ lâu quên em hơn.... sợ rằng anh sẽ nói những lời vô tình
Em gom nỗi nhớ của e vào đây. Em sợ ntin rồi nỗi nhớ nó vỡ òa ra mất....
" Dù hứa sẽ mãi dấu kín nỗi nhớ anh vào sâu bóng đêm những khi bên người... Ngần ấy yêu thương sau bao yên vui sẽ là ngần này đau xót.... Mình kết thúc nhé chẳng níu kéo thêm làm chi giấc mơ qua rồi...."
Nhớ lắm ! Thương lắm ! Yêu lắm!!!
Thời gian sẽ xóa đi mọi vết thương... Mau lành thôi nhé. Tao đau lắm rồi!

happylove
04-05-2011, 05:22 AM
hưc....wa rồi nhưng đọc lại vẫn đau lắm...Thanh....cái tên này sao thế nhi?e buồn cười thật đấy.....e nhớ đấy...sau này mà ko tử tế thì liệu hôn.....a ghet e

nhoxpanda
04-05-2011, 05:31 AM
hạnh phúc xa vời ai biết hết
trái tim cô độc mãi lẻ loi
tình là khái niệm vô bờ bến
Em tặng anh tình mãi nhỏ nhoi...
Hãy quên đi nỗi buồn bạn ạ ! để cho trái tim của bạn qua thời gian được hàn gắn đi phần nào nỗi đau.
níu kéo hoài ko được thì hãy chon buông tay , để tấm lòng mình có được thanh thản...