PDA

Xem đầy đủ chức năng : phải làm gì đây

kedautinhmc
03-09-2005, 06:48 PM
mình đang yêu 1 người và người có cũng rất muốn yêu mình :iou: nhưng cô ấy là em gái người bạn thân của mình,tuy người bạn ko nói gì về chuyện của mình và cô ấy cả :im: nên mình rất khó xử :duh: ...giá như người bạn đó nói ra còn hơn là im lặng...minh nên làm gì đây :help:

Băng Tước
03-09-2005, 07:14 PM
ngay nao` do' ban va` nguoi` yeu minh` phai chia ly khong the o ben nhau thi` ban dung` co buon` nhe , ban hay tin rang`da~ la` tinh` yeu thuc su thi` du` co xa nhau muon trung` thi` nhat dinh 1 ngay` nao` do tinh` yeu do se~ quay tro ve` ben ban va` nguoi`yeu ban,2 ban se tim` duoc thien duong` tinh` yeu dich thuc cua minh` noi ma` ko co chia ly ko co don dau chi co hanh phuc ma` thoi.Ban hay~ gui nhung~ dong` tin nhan nay` cho nhung~ nguoi` ban trong list cua minh` thi` mo uoc ve` tinh` yeu cua ban se~ tro thanh` hien thuc .Chuc ban duoc hanh phuc ben nguoi` minh` yeu trong mua` he` ngot ngao` <---va ban hay~ dung` quen gui lai cho toi

jancy_x_87
04-09-2005, 03:40 PM
có sao đâu,thì cứ mở lời hối lộ người bạn thân của bạn là ok thui!good luck to you!

thanhjc
04-09-2005, 05:35 PM
ê cái vụ này nghe wen wen.